นวดครั้งแรก

หมอนวดน่าเชื่อถือที่แอดมินไว้ใจ แถ่นแท๊น

หมอนวด Verify

หัวข้อ: นวดครั้งแรก  (อ่าน 16611 ครั้ง)

ออฟไลน์ winwin

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

Re: นวดครั้งแรก กับหมอนวด verify#28 ฟินสุดบรรยาย
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: มกราคม 05, 2016, 11:10:49 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ผมอ่านแล้วแอบอิจฉา หมอ ก.ของคุณจัง มีโอกาสได้นวดสาวสวยแบบคุณด้วย (สเปค ตัวเล็ก ผิวขาว เดาว่าสวยน่ารัก เซ๊นต์ผมมักจะถูกเสมอ ว่าจะ pm ไปถามหมอ ก ก็เกรงใจ555 ผม pm ไปหาคุณแล้วนะครับ อย่าลืมอ่าน pm แล้วตอบกลับด้วยนะครับ

ออฟไลน์ NewbiE_Me

• นักส่งการบ้านคุณภาพ
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 126
  • Just the way ..i am..

Re: นวดครั้งแรก กับหมอนวด verify#28 ฟินสุดบรรยาย
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: มกราคม 06, 2016, 12:40:21 am »

#การบ้านภาค 2 แค่อยากจะบอกว่า มีต่อภาค 2 แล้ว คืนวันที่ 31 ซึ่งเป็นคืน เค้าดาว์น หลังจากการนวดครั้งแรกผ่านไปแค่วันเดียว หมอ ก.แกก็น่ารักนะ หยอดด้วยการส่งไลน์หาตลอดตั้งแต่ตื่น ยันส่งเข้านอน และที่สำคัญยังอ้อน ด้วยคำพูด "ถ้าคืนเค้าดาว์นแค่ได้อยู่ด้วยก็คงมีความสุขแล้ว" ไอ้เราก็ว่างซะด้วย เลยตอบโอเคไป นัดกันที่เก่าเวลาเดิม แต่เปลี่ยนสถานที่เค้าดาว์น เลือกห้องแถวแจ้งวัฒนะ จำชื่อไม่ได้จริง (ขออภัยมัวแต่ดูอย่างอื่น)  ห้องเกือบเต็มเหลือห้องสุดท้าย ยังแซวๆ กันว่า อืม เด๋วนี้คนมาเค้าดาว์น กันตาม ร.ร เยอะเนอะ บรรยากาศห้อง ภาพรวมก็ธรรมดา ไม่ขี้เหล่ มีอ่างแช่น้ำ แต่แช่ไม่ได้ จุกที่ปิดน้ำไม่มี เกือบจะไม่มีที่ให้เค้าดาว์นซะละ 555 การนวดครั้งนี้ แตกต่างจากครั้งแรกพอสมควร เพราคุ้นเคยกันดีแล้ว พอเข้าห้องปุ๊บ หมอ ก. ขอกอดก่อนเลย แล้วก็จุ๊บๆ บอกคิดถึงมากๆ ขอบอกเลยว่า ฟิวส์ หมอ ก. มาเต็มๆ ไม่เหมือน หมอมานวดให้ ลูกค้า แต่เหมือนเป็นคู่รักกันมากกว่า จากนั้นเริ่มลงมือนวด แต่แกเริ่มต้นการนวดด้วย ปากไล่ตั้งแต่คอลงมาเรื่อยๆ ไอ้เราก็ถาม คราวนี้นวดด้วยปากไม่ใช้มือหรอ แล้วก็หัวเราะ หมอ ก.ก็หัวเราะตาม จากนั้น มีลงน้ำมันนิดเดียว จำได้ว่านิดเดียวเองนะ ฟิวส์หมอ ก. มาค่ะ คงพอจะนึกกันออกนะคะ อย่าให้บรรยายเลย  (ภาพตัดไปที่มุมห้อง) อ้อก่อนตัดภาพมีกระซิบเรียกชื่อ?...จ๋า ตลอดเวลาด้วยเสียงสั่นเครือ แผ่วเบา  ได้ยินหลายรอบนะ เมื่อเรียกชื่อมาเราก็ต้องขานตอบสิเนอะ ก...จ๋า ด้วย พอสบตา หมอ ก. แกก็เขินนะ หน้าแดงเชียว แทนที่เราจะเขิน 555 ผญ ยุดใหม่ใจกล้าเนอะ เราแซวตลอดงานนี้ ทีสำคัญ มีกระชิบบอกว่า หวงๆๆๆ อยากเก็บไว้ดูคนเดียว ไม่อยากให้ไปนวดกับใคร แต่คงห้ามไม่ได้ แต่ถ้าอยากไปนวดกับคนอื่น ก็อย่ามาบอกก่อนไป เด๋วจะคิดมาก 555 (อันนี้คือปากหวาน+อ้อน รู้น่า) ฟังแล้วก็อมยิ้ม...

อ้อ สาวๆ ที่เป็นห่วงว่าจะตกหลุมรัก หมอ ไม่ต้องห่วงน๊า หัวใจเสริมใยเหล็ก แต่กลับกันอันนี้ไม่รู้น๊า มโนไปเรื่อย (หมอ แกบริการดีทุกคนค่า)

สำหรับถ้ามีการนัดรอบ 3 คงไม่มาเขียนการบ้านแล้วน๊า

สาวๆ ที่สงสัยว่า หมอ ก.เวลาคุยขี้อาย แต่เวลาอื่น ไม่ขี้อาย เราเฉลยให้ว่า "ขี้เอา..ใจ" นะคะ อย่าคิดมาก 555

#สวยสังหาร #ใจเสริมใยเหล็ก

ภาพตัดไวมว้ากกกกกก

..I am what I am..

Long time no see ..
เข้ามาเพื่อตอบ PM สาวๆ //ตอบช้าห้ามบ่นนะ

>>การบ้านที่ส่งไม่เคยบวกไม่เคยมะโนเลย .. เป็นคนตรงๆ ตอบหลังไมค์ก็ตรงๆชัดเจนตลอด .. งั้นมาหาการบ้านส่งกันมั้ย :P

ออฟไลน์ Undersky

• *

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: มกราคม 06, 2016, 02:22:17 pm »

อ่านกระทู้นี้แล้ว  ชอบจัง  อิจฉา :)

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 07, 2016, 09:30:39 pm โดย Mymemory »

ออฟไลน์ Go Parkpoom

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • พลังน้ำใจ: 9

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: มกราคม 12, 2016, 06:35:04 am »

ขอบคุณสำหรับการบ้านที่ทำให้หลายๆคนที่เข้ามานวดครั้งแรกไม่กลัวกับการนวดครั้งแรกนะครับ^^

ออฟไลน์ Nonha

• *

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: มกราคม 20, 2016, 01:15:05 am »

อืมม รู้สึกไม่ค่อยเห็นฝีมือนวดเท่าไหร่
ยินดีที่เจอหมอถูกใจครับ

รับนวดเป็นงานอดิเรกเฉพาะแขกจองล่วงหน้าทางPM สถานที่เป็นคอนโดส่วนตัวสะอาด ปลอดภัยสำหรับรับนวดโดยเฉพาะ มีที่นั่งรอสำหรับแขกที่มากับเพื่อน หรือแฟน
***Strictly no affair and very confidential***
I am mid 30s age, with professional degree.

[email protected]

• บุคคลทั่วไป

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: มกราคม 23, 2016, 07:26:06 pm »

ขอลองนวดใด้มัยค่ะเบอร์28

น้องเลิฟ

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: มกราคม 30, 2016, 11:56:13 am »

อ่านแล้วจิ้นตามเห็นภาพเลยค่ะ แต่ตอนนี้เข้าช่วงหน้าหนาว อาบน้ำหลายรอบคงหนาวแย่ อิอิ

น้องเลิฟ

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2016, 11:27:19 am »

อ่านแล้วจิ้นตามเห็นภาพเลยค่ะ แต่ตอนนี้เข้าช่วงหน้าหนาว อาบน้ำหลายรอบคงหนาวแย่ อิอิ

555 ก็มีหนาวนิดหน่อย แต่ หมอ G ก็ให้ไออุ่นได้นะคะ จริงม๊า !!!
หนาวรึป่าวไม่รู้ รู้แต่ลืมเวลา มัวแต่ถกปัญหาชาติ อิอิ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 01, 2016, 11:34:59 am โดย น้องเลิฟ »

ออฟไลน์ Nevermine

• พลังน้ำใจ: 65

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2016, 05:22:47 pm »

555 ก็มีหนาวนิดหน่อย แต่ หมอ G ก็ให้ไออุ่นได้นะคะ จริงม๊า !!!
หนาวรึป่าวไม่รู้ รู้แต่ลืมเวลา มัวแต่ถกปัญหาชาติ อิอิ

เอิ่ม...ถกทำไมปัญหาของชาติ
ถกผ้าเช็ดตัวหมอดีก่า...อิอิอิ^^

#พี่สาวใจดี
#ผู้หญิงร้ายกาจ
#จำศีลยาวเลยจร้าคราวนี้

น้องเลิฟ

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2016, 06:58:36 am »

เอิ่ม...ถกทำไมปัญหาของชาติ
ถกผ้าเช็ดตัวหมอดีก่า...อิอิอิ^^
ผ้าเช็ดตัวหมอเหลือให้ถกด้วยหราค่ะ อร๊าย..เลิฟ เขิลลล 5555

ออฟไลน์ Go Parkpoom

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • พลังน้ำใจ: 9

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2016, 02:58:44 am »

คงเฉลยไปหมอแล้วว่าอะไรคือปัญหาของชาติ^^

น้องเลิฟ

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2016, 08:01:18 am »

คงเฉลยไปหมอแล้วว่าอะไรคือปัญหาของชาติ^^
คณะทำงานได้ปรึกษาหารือ และออก road map ซึ่งนำไปสู่การปฏิบัติเรียบร้อยแล้ว ผลการปฏิบัติได้ทำเปนรายงานนำเรียนตามกระทู้น้องเลิฟต่อไป

น้องเลิฟ

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2016, 01:24:43 pm »

คณะทำงานได้ปรึกษาหารือ และออก road map ซึ่งนำไปสู่การปฏิบัติเรียบร้อยแล้ว ผลการปฏิบัติได้ทำเปนรายงานนำเรียนตามกระทู้น้องเลิฟต่อไป

ิเอิ่ม..... คุณน้องเลิฟคะ ถึงกับออก road map กันเลยหรอคะ งั้นช่วงปลายปี 60 เราก็ต้องมีการเลือกตั้ง เพื่อเฟ้นหา หมอหน้าใหม่ เพื่อมาถกปัญหาของชาติด่อไป ใช่มั้ยคะ ปกติ เข้าคูหา กาเบอร์เดียว แต่เราขอ เข้าคูหา กาเบอร์เดิม บวกเพิ่มเบอรืใหม่ด้วยนะคะ โลภค่ะ 555
งั้นเลิฟคิดสโลแกนให้หนุ่มๆได้แล้วค่ะ เบอร์ไหนอยากใช้เอาไปใช้ได้เลยนะค่ะ “เลือกเบอร์ที่ใช่ รักคนที่เลือก“ ^_^

ออฟไลน์ Nevermine

• พลังน้ำใจ: 65

« ตอบกลับ #28 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2016, 02:21:14 am »

ิเอิ่ม..... คุณน้องเลิฟคะ ถึงกับออก road map กันเลยหรอคะ งั้นช่วงปลายปี 60 เราก็ต้องมีการเลือกตั้ง เพื่อเฟ้นหา หมอหน้าใหม่ เพื่อมาถกปัญหาของชาติด่อไป ใช่มั้ยคะ ปกติ เข้าคูหา กาเบอร์เดียว แต่เราขอ เข้าคูหา กาเบอร์เดิม บวกเพิ่มเบอรืใหม่ด้วยนะคะ โลภค่ะ 555
งั้นเลิฟคิดสโลแกนให้หนุ่มๆได้แล้วค่ะ เบอร์ไหนอยากใช้เอาไปใช้ได้เลยนะค่ะ “เลือกเบอร์ที่ใช่ รักคนที่เลือก“ ^_^

หึหึหึ..."เลือกเบอร์ที่ใช่...รักเบอร์ที่เลือก"
แต่ของพี่นะคะ...เก็บลงตะกร้าทุกคน
#สโนว์ไวท์...รักรักทุกคนรักทุกคนไปหมดเลย^^

#พี่สาวใจดี
#ผู้หญิงร้ายกาจ
#จำศีลยาวเลยจร้าคราวนี้

น้องเลิฟ

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2016, 04:44:31 am »

หึหึหึ..."เลือกเบอร์ที่ใช่...รักเบอร์ที่เลือก"
แต่ของพี่นะคะ...เก็บลงตะกร้าทุกคน
#สโนว์ไวท์...รักรักทุกคนรักทุกคนไปหมดเลย^^

สโนไวท์ทั้งสวย ใจดี ค่ะ ^^

หรือใส่รหัสผ่านเพื่อดูฟรี ขอรหัสผ่านฟรีทางไลน์ คลิ๊ก >

>> สอบถามแอดมินคลิ๊ก << | >> ยังไม่เติมตอนนี้คลิ๊ก <<