แฟนไม่ให้ความสำคัญเรื่องเซ็กส์

หัวข้อ: แฟนไม่ให้ความสำคัญเรื่องเซ็กส์  (อ่าน 12498 ครั้ง)

ออฟไลน์ amazon

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 2

แฟนไม่ให้ความสำคัญเรื่องเซ็กส์
« เมื่อ: ตุลาคม 03, 2013, 03:32:46 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ผมเคยผ่านผู้หญิงมาก็พอควร ทุกๆ คนล้วนมีความต้องการที่สูง(แบบว่าเป็นปกติของผู้หญิงส่วนใหญ่) แต่พอได้แฟนจนแต่งงานมีลูก แฟนผมกลับไม่เหมือนใครเลย คือไม่เคยให้ความสำคัญเรื่องบนเตียงเลย มีท่านใดพอให้คำปรึกษาบ้างครับ เคยคุยกับแฟนแล้วแต่เขาก็เหมือนเดิม

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 31, 2016, 02:54:43 pm โดย admin »
Facebook Comments

ออฟไลน์ CCH

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

Re: แฟนไม่ให้ความสำคัญ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2013, 05:59:59 pm »

หัวอกเดี่ยวกันครับ อายุเท่าไรแล้วครับ แฟนผมเพิ่งจะ 32 เองอะเป็นมาสามสี่ปีละ

ออฟไลน์ admin

• สนใจ DVD สอนนวดเฉพาะจุดสตรี PM มาได้เลย
  • Administrator
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 172

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2013, 09:46:11 pm »

เขาว่ากันว่าผู้หญิงบางคนที่มีลูกแล้วจะความต้องการน้อยลงครับ

ออฟไลน์ ออสโล

• *

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2013, 09:05:56 am »

เหมือนกันเลยครับ ไม่รู้จะทำไงแล้ว

ออฟไลน์ amazon

• *
  • พลังน้ำใจ: 2

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2013, 10:25:01 am »

อายุเพิ่ง 27 เองครับ ถ้าจำไม่ผิด แม้แต่จู๋ผมเขายังไม่เคยจับเลย อย่าคิดฝันเป็นอื่น ยังเคยบอกผมเลยว่าเหนื่อย ง่วง ไม่เอา แถมอีกว่าจะหาคนมาให้ทำแทน หรืออยากไปทำอะไรกับใครก็ไป(พอจะเอาจริงๆ กลับบอกว่าอย่าให้รู้นะ ถ้ารู้แล้วเลิก หุหุหุ) จริงๆ ผมก็ไม่ได้ขี้เหล่นะ น่าตาก็พอไปวัดไปวา ผิดขาว สมส่วน หน้าที่การงานมั่นคง นิสัยก็ไม่ได้แย่(เลิกเหล้าแล้วด้วย) เห็นท่านๆ หลายคนโพสว่าเป็นเหมือนกัน ผมเองเคยคิดว่าแฟนจะอยู่ในกลุ่มน้อยไม่ถึง 5% แต่ดูๆ แล้ว ผู้หญิงที่เป็นแบบนี้ก็มีเยอะเหมือนกันนะ(แต่ที่สำคัญคือผมเป็นคนแรกของเขา และเขาไม่เคยมีประสบการณ์มาก่อน แต่ผมมีประสบการณ์มากพอสมควร แต่เอามาใช้กับเขาไม่ได้เลย เพราะเขาไม่ยินดีด้วย แค่เห็นจู๋ก็ปิดตาแล้ว บอกว่ามันน่ากลัว 555 ผมก็เป็นประเภทที่ไม่ชอบบังคับใคร)

ออฟไลน์ ISO

• *

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2013, 01:47:02 pm »

เฮ้อ .... ถ้าหากหน้าที่ทุกอย่างเค้าไม่เคยบกพร้อง
แต่มีปัญหาเรื่องเตียงอย่างเดียว ผมก็จนปัญญาละคับ
หน้าที่การงานมั่นคง แอบเที่ยวเอาละกันนะคับ ปลดปล่อยอารม
แต่ถ้ามีกิ๊ก ปัญหาจะตามมาอีกเยอะ

ออฟไลน์ นิ้วนุ่ม

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 124

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มีนาคม 13, 2014, 04:12:44 pm »

หัวอกเดียวกัน  แต่โชคดีมีคนอื่นตามใจ แฟนเลยปล่อยๆไป

#4 พนักงานนวดชาย มีทักษะสูง เคยผ่านงานสปาชั้นนำ ให้เกียรติเก็บความลับ รู้กฎกติกามารยาท ค่าบริการไม่แพง Line ID jaktuxedo ยินดีมากๆครับ