รีวิวอาหารเสริม ยาอึดทน Vitalmax ยาเซ็กส์ ยาผู้ชาย และผลข้างเคียง โดยแอดมิน

จำหน่ายอาหารเสริมผู้ชายโดยแอดมิน

หัวข้อ: รีวิวอาหารเสริม ยาอึดทน Vitalmax ยาเซ็กส์ ยาผู้ชาย และผลข้างเคียง โดยแอดมิน  (อ่าน 17665 ครั้ง)

ออนไลน์ admin

• สนใจ DVD สอนนวดเฉพาะจุดสตรี PM มาได้เลย
  • Administrator
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 162

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

แอดมินได้รับอาหารเสริมสำหรับท่านชาย Vitalmax ที่การันตีว่าดีกว่า ไวอากร้าถึง 10 เท่า
เมื่อวานนี้แอดมินหยิบเข้าปากไป 1 แคปซูลกล่องดูสวยบรรจุอยู่ในซองฟรอยอย่างดีแคปซูลสีมุกดูดีมีระดับพอหยิบเข้าปากก็ขึ้นไปอาบน้ำกับแฟนทันทีตอนอาบน้ำยังไม่มีอาการใดๆไม่รู้สึกถึงผลข้างเคียงหรือผลบวกใดๆเลย นับเป็นอาหารเสริมที่นิ่งมากตอนทำกิจกรรมการเร้าอารมณ์ก็เป็นไปอย่างธรรมชาติ แต่พอถึงตอนมีอารมณ์เต็มที่น้องชายก็แข็งโด่แต่ไม่ถึงกับโด่จนเจ็บจนเกร็งนะครับเป็นการแข็งแบบธรรมชาติแต่ก็รู้ตัวอยู่ว่ามันไม่ธรรมชาติ จะอธิบายยังไงดีเอาเป็นว่ารู้ว่ามันเป็นเพราะฤทธิยาแต่มันไม่ใช่แข็งจนผิดปกติแต่แฟนก็แอบถามอยู่นะว่านี่กินยามาหรือเปล่า คือปกติถ้าแอดมินแอบกินยามาแฟนจะรู้ตัวตลอดเพราะมันจะไม่เหมือนเดิมจังหวะซอยจะทำได้นานขึ้นอะไรทำนองนั้น แอดมินก็แก้ตัวว่าถ้ากินยามันก็ต้องแข็งตั้งแต่อาบน้ำแล้วสิ การร่วมกิจกรรมแอดมินสามารถควบคุมจังหวะได้นานกว่าเดิมทำกิจกรรมได้นานกว่าปกติพอสมควร พอเสร็จกิจก็นอนเล่นสักพักก่อนไปอาบน้ำล้างตัวน้องชายก็ยังแข็งอยู่ ตื่นเช้ามาน้องชายเคารพธงชาติแต่เช้าแต่ก็ไม่ได้ทำกิจกรรมนะ ที่จริงก็รู้สึกอยากทำด้วยแต่เป็นการรู้สึกแบบธรรมชาติ ตอนเช้ากินข้าวเช้าไม่มีลมดัน ไม่มีผลข้างเคียงใดๆเลย

สรุปอาหารเสริม vitalmax ใช้ได้ผลจริงข้อดีที่ชัดเจนคงเป็นเรื่องผลข้างเคียงสำหรับแอดมินแล้วแอดมินไม่รู้สึกถึงผลข้างเคียงใดๆเลย และการแข็งก็ไม่ได้แข็งแบบเกินจริงทำให้ผู้หญิงไม่รู้ว่าเราไปแอบกินยาโด๊บมา กล่องเล็กพกพาง่ายหาซื้อได้ง่ายแต่ราคาก็ถือว่าค่อนข้างสูงแต่ก็ไม่ถึงกับแพง

ความอึดทนนาน 8/10
การแข็งตัว 8/10
ไร้ผลข้างเคียง 9.5/10
ราคา 5/10
บรรจุภัณฑ์ 9.5/10

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 13, 2015, 07:05:29 pm โดย admin »

ออนไลน์ KT

• นักรีวิวอาหารเสริมผู้ชาย
  • ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 0

ขอบคุณครับ  ;D

ออฟไลน์ bangcox

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 17

wow...ของใหม่มาอีกล้าวววว

• สนใจ DVD สอนนวดเฉพาะจุดสตรี PM มาได้เลย

wow...ของใหม่มาอีกล้าวววว

เดี๋ยวส่งไปให้ช่วยกันรีวิวนะครับ

ออนไลน์ YAYAYA

• เด็กยังซิง

ขอบคุณครับ สำหรับอาหารเสริมตัวใหม่ๆ ^_^

ออฟไลน์ jucharz

• พลังน้ำใจ: 2

@รบกวนขอรายละเอียดที่ติดต่อสั่งซื้อหน่อยครับ

@รบกวนขอรายละเอียดที่ติดต่อสั่งซื้อหน่อยครับ

สั่งซื้อที่ลิงค์นี้นะครับ http://goo.gl/IwO2Xr 

ปลแอดมินไม่ได้ขายนะครับ

ออฟไลน์ jucharz

• พลังน้ำใจ: 2

สั่งซื้อที่ลิงค์นี้นะครับ http://goo.gl/IwO2Xr 

ปลแอดมินไม่ได้ขายนะครับ
ครับแต่หาที่ติดต่อไม่เจอเลยถามแอดมินนะครับจะได้ง่ายต่อการติดต่อเผื่อได้ทดลองด้วยอิอิ

ออฟไลน์ oreo

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 8
  • freelance # F R E E # F R E E #

ผมได้ตัวยามาแล้ว...แต่กำลังหาตัวหุ่นทดสอบก่อนครับเดี๋ยวจะมา รีวิวยาตัวนี้ให้ ขอบคุณนะครับแอดมินที่มีสิ่งดีๆมาให้ลอง

# จงเชื่อมั่น...และศรัทธา....อุดมการณ์อันเป็นหนึ่งเดียว #
"เชื่อมั่น" - ในการบริการ
"และศรัทธา" - ในความจริงใจ

LINE ID : เลิกนวดไปแล้ว

ออฟไลน์ Vitalmax

• *
    • Vitalmax69.com

ขอบคุณ Admin สำหรับรีวิวดี ๆ ครับ

Vitalmax เหนือกว่าไวอากร้า
เห็นผลตั้งแต่ครั้งแรกที่ใช้ ผลลัพธ์ยาวนาน 2-3 วัน
กับความรู้สึกเป็นธรรมชาติ ที่คุณไม่เคยสัมผัสมาก่อน

• *

เห็นผลตั้งแต่ครั้งแรกที่ใช้ ผลลัพธ์ยาวนาน 2-3 วัน
กับความรู้สึกเป็นธรรมชาติ ที่คุณไม่เคยสัมผัสมาก่อน

ออฟไลน์ ดาราจำเป็น

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 4

รีวิว Vitalmax (เหมาะสำหรับผู้ที่สามารถอ่านหนังสือได้มากกว่า 3 บรรทัด)
ก่อนอื่นต้องบอกว่าจริงๆแล้วปัจจุบันนี้ไม่ได้เป็นคนมีปัญหาเกี่ยวกับเรื่องการแข็งตัวนะครับ ผู้อ่านก็คงสงสัย อ้าว!แล้วจะซื้อยาพวกนี้มาลองทำไม ย้อนอดีตเมื่อสิบปีที่แล้ว ทั่วโลกรู้จักยาตัวหนึ่งที่มีเม็ดสีฟ้าซึ่งใช้รักษาคนที่มีปัญหาเรื่องสมรรถภาพทางเพศเสื่อม ผมเองได้ใช้ยานี้ทั้งๆที่ผมอายุแค่ยี่สิบต้นๆ แล้วก็ได้รู้ถึงคุณลักษณะของยาจำพวกนี้ เมื่อมาเจอเว็บนี้จึงเกิดความคิดอยากลองเปรียบเทียบว่ายาที่เราเคยกินเมื่อสิบปีก่อนกับปัจจุบันจะเป็นอย่างไร
สิบปีก่อนใช้ยาเม็ดสีฟ้า เพราะอะไร??  มาจากความเครียดที่ภรรยาต้องการมีทายาทให้กับครอบครัว ถูกกดดันอย่างมาก ความแข็งตัวไม่มีเลยเพราะเราเครียดมากๆๆๆๆๆ ปรึกษาคุณหมอจนได้ยานี้มา พอลองใช้แล้วทำให้รู้สึกว่าหากใช้ยานี้เกิดขนาด คุณมีโอกาสเสียชีวิตได้ง่ายๆ อีกทั้งผลข้างเคียงก็มากทั้งการมองเห็นที่ผิดเพี้ยน การกลืนอาหารที่ติดขัด
ผ่านมาสิบปี ตอนนี้ร่างกายและสภาพทางจิตใจดีทุกอย่าง แต่สิ่งที่เพิ่มมากขึ้นคือความต้องการ เพราะปัจจุบันผมมีภรรยาใหม่ที่มีอายุน้อยกว่าห้าปี บางครั้งความต้องการผมและภรรยามีมากด้วยกันทั้งคู่แต่ปัญหาคือการยืดระยะเวลาการร่วมรักให้มากขึ้น เพื่อให้ทั้งสองเราได้อิ่มเอมกับความสุขในการร่วมรัก ผมจึงลองใช้Vitalmax เพื่อแก้ปัญหานี้
ผมซื้อVitalmax ทั้งหมด3 กล่องในหนึ่งกล่องมี 2 เม็ด ตอนนี้ทานไปแล้ว 2กล่อง ยังเหลืออีก1กล่องนะครับ 
รีวิวสำหรับ Vitalmax กล่องที่ 1
ขอเริ่มจากบรรจุภัณฑ์เลยนะครับ สำหรับบรรจุภัณฑ์ของVitalmax ตั้งแต่กล่องและเอกสารกำกับถือว่าสวยงามและดูดีมากๆ รายละเอียดชัดเจน บรรจุในแคปซูลสีสันสวยงามโทนสีมุข ให้9/10  เรื่องบรรจุภัณฑ์
การออกฤทธิ์ ถือว่าได้ผลที่ดีและยาวนานจริงตามที่บอก ผมทาน Vitalmax ก่อนจะมีกิจกรรม 1 ชั่วโมงหลังทานอาหารเย็น ทานกับน้ำอุณหภูมิธรรมดา ทำไมถึงทานก่อนมีกิจกรรมนานมากหรือครับ??  ก็พอดีหาโรงแรมที่พักไม่เจอซึ่งจริงๆผมควรจะถึงภายในครึ่งชั่วโมงแต่ดันหลงทางซะงั้น  พอถึงที่พัก ได้เรื่องเลยครับ พนักงานต้อนรับเป็นผู้หญิงหน้าตาน่ารักบังเอิญหรือไงไม่ทราบ วันนั้นพนักงานขาดงานไปหนึ่งคน ทำให้ผมต้องยืนรอตรงเคาน์เตอร์นานเป็นพิเศษ เห็นเธอก้มๆ เงยๆหลายครั้งในการหากุญแจและแบบฟอร์มต่างๆที่จะให้ผมเซนต์ ทำให้ผมได้เห็นอะไรบางอย่างเวลาที่เธอ ก้มๆ เงยๆ มันทำให้ผมตื่นตัวทันทีกางเกงยีนส์ที่ใส่ยังแทบจะปิดบังไม่อยู่ หลังจากเช็คอินเรียบร้อย ผมและภรรยาก็ไปอาบน้ำพร้อมกันในอ่างน้ำวน ช่วงที่อาบน้ำด้วยกัน แค่เห็นภรรยาที่เปลือยกายอาบน้ำด้วยกัน มันก็ตอบสนองอย่างเร็ว เมื่อภรรยาผมจับดู เธอถึงกับเอ่ยปากว่ามันแข็งเป็นท่อนไม้จริงๆ  หลังจากอาบน้ำเสร็จ ผมก็มานั่งดื่มเบียร์อีก1ขวด เพราะต้องรอภรรยาผมเขาเคลียร์ปัญหาเรื่องออร์เดอร์ลูกค้าให้กับลูกน้องที่ทำงานประมาณ 15 นาที  ซึ่งจริงๆการดื่มแอลกอฮอล์เข้าไปอาจจะทำให้การออกฤทธิ์ด้อยลง แต่ไม่ใช่กับ Vitalmax นะครับ ส่วนหนึ่งผมคิดว่าขึ้นอยู่กับสภาพร่างกายของผู้ที่ทานด้วย เพราะผมออกกำลังกายสม่ำเสมอ และดื่มแค่เดือนละครั้ง นอนหลับพักผ่อนเพียงพอ ไม่เจ็บป่วยหรือเพิ่งฟื้นไข้มาก็จะทำให้ออกฤทธิ์ได้ดี
หลังจากที่ภรรยาคุยงานเสร็จ ผมและภรรยาได้เริ่มกิจกรรมกันทันที ไม่ต้องบอกครับว่ามันเป็นอะไรที่ตอบสนองเร็วมากๆ รอบแรกภรรยาผมถึงกับเอ่ยปากเลยว่า ฟินมากๆๆ แข็งจริงๆ ดังนั้นให้ 9/10 เรื่องความแข็งตัว
รอบแรกของกิจกรรมผมและภรรยาใช้เวลาไป 30นาที ภรรยาเสร็จไป 2ผม 1 นอนพักประมาณ 10 นาที เพราะภรรยาผมเหนื่อย ช่วงที่พักอาการอ่อนตัวไม่มีให้เห็นเลยครับ จุดนี้ต้องบอกว่า สตรองๆ จากนั้นเริ่มเล้าโลมฝ่ายหญิงใหม่ ตั้งแต่สอดใส่จนถึงจุดสุดยอด ใช้เวลาไปอีกเกือบ 30 นาที รอบนี้ภรรยาผมเสร็จไปอีก2 แต่ผมยังไม่เสร็จภรรยายกธงขาวเพราะเริ่มเจ็บ เธอถามผมทันทีทำไมวันนี้อึดจัง  ดังนั้นให้ 9/10 เรื่องความอึด
สรุปว่าหยุดกิจกรรมสำหรับคืนนี้ก่อน แต่เมื่อผมยังไม่ถึงจุดสุดยอดผมจึงยังนอนไม่ค่อยหลับ ผ่านไปประมาณ3ชั่วโมง ผมรู้สึกตัวอีกที ภรรยาผมกำลังทำออรัลให้ปกติภรรยาผมจะไม่ค่อยทำให้ แต่วันนี้เธอยอมเพราะความแปลกใหม่ที่เธอได้ลิ้มลอง ถึงจุดนี้ไม่ต้องพูดถึงความแข็งตัวนะครับแค่สะกิดก็มาครับ จัดไปอีกหนึ่งยก ผมต้องพึ่งตัวช่วยคือเจลเพราะกลัวว่าภรรยาจะเจ็บอีกจนผมค้าง สุดท้ายยกนี้ผมทำได้อีก 30นาทีก่อนจะเสร็จสมอารมณ์หมาย แต่ภรรยาผมเสร็จไปก่อนหน้าผมแล้วถึง2ครั้ง สรุปว่าภรรยาผม 6 ผม2 สำหรับกิจกรรมตลอดคืนที่อิ่มเอมกันทั้งสองฝ่าย
ตื่นเช้ามาอาการข้างเคียงเช่น ลมดัน ไม่มี ระหว่างช่วงยาออกฤทธิ์ไม่มีอาการของตาที่ไวต่อแสง  กลืนอาหารยากไม่มี แต่กลับกันผมและภรรยาต่างทานอาหารกันอย่างอร่อยมากๆ เพราะคืนที่ผ่านมา เราใช้พลังงานกันไปเยอะมาก ดังนั้นให้ 9/10 เรื่องผลข้างเคียง
สำหรับเรื่องสุดท้ายคือ ราคาผมถือว่าค่อนข้างถูกเมื่อเทียบกับยาที่ผมเคยทานเมื่อสิบปีก่อน แต่ผมยังไม่สามารถให้คะแนนได้เพราะว่าผมยังไม่ได้ลองเทียบกับผลิตภัณฑ์ตัวอื่นๆ ที่อาจจะได้ผลแบบเดียวกัน ดังนั้นขอสรุปว่าถ้ามันทำให้คุณมีความสุขและตอบโจทย์กับปัญหาของคุณก็ถือว่าคุ้มค่านะครับ
Review กล่องที่ 2 ผมยังไม่ได้เขียนนะครับ หากมีเวลาว่างจากการทำงาน ผมจะมาเขียนให้อีกครั้งนะครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 21, 2017, 05:50:36 pm โดย ดาราจำเป็น »

• *

โอ้ ขอบคุณ คุณดาราจำเป็น มาก ๆ ครับ สำหรับผลตอบรับ
รบกวน add line @vitalmax หน่อยนะครับ ผมมีของขวัญเล็ก ๆ น้อย ๆ มอบให้ ที่เสียเวลามาแชร์ประสบการณ์

ออฟไลน์ ดาราจำเป็น

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 4

วันนี้ขออนุญาตมาเขียนรีวิว Vitalmax แบบรวบยอดกันต่อนะครับ รอบนี้เป็นการรีวิวสำหรับกล่องที่ 2และ3
จากผลของกล่องแรกที่ทานเข้าไปทำให้ร่างกายเริ่มตอบสนองและรักษาระดับมาตรฐานความแข็ง ความอึด ความทน การเพิ่มรอบขยายเวลาสำหรับกิจกรรมที่นานมากขึ้น รอบนี้ผมทานกล่อที่2 และ 3 ติดต่อกันทุกวัน โดยทานวันละเม็ดก่อนนอน เสมือนการทานวิตามินบำรุงร่างกายที่เราทานกันอยู่ในชีวิตประจำวัน สองวันแรกที่ทานผลที่ได้ก็เหมือนกับการทานกล่องแรก แต่ละวันมีกิจกรรมตามปกติคือ คืนละ2รอบ เฉลี่ยรอบละประมาณ30นาที เช้ามาก็ตื่นไปทำงานปกติ ไม่มีอาการข้างเคียงหรือทำให้เกิดการผิดปกติในด้านลบกับร่างกายแต่อย่างใด ผ่านไปจนกล่องที่3หมด วันนั้นผมก็มีกิจกรรมตามปกติแต่ด้วยความที่ผมยังมีแรงเหลือประกอบกับความอึดทนและแข็ง ทำให้เกิดอาการค้าง ส่วนแฟนผมเธอหมดแรงแล้วก็เริ่มเจ็บ เพราะต้องผ่านศึกทุกวันไม่มีวันหยุด ปัญหากลับมาอยู่ที่ความต้องการมันยังคงมีอยู่ ผมเลยต้องหาทางออกด้วยการไปหาซื้อกินนอกบ้านเพื่อลดภาระของแฟนผม  งานนี้ผมต้องบอกได้คำเดียวว่าคุ้มเลยครับกับค่าชั่วโมงที่จ่ายไป ตลอดชั่วโมงของการใช้บริการน้องที่นั่งตู้ ซึ่งแต่ละคนก็เชี่ยวชาญชำนาญงานอย่างดี น้องเขาก็พยายามงัดทุกท่าเพื่อทำให้เราต้องจบเกมส์และปิดเกมส์เร็ว แต่ผิดคาดครับ ขอบอกเลยว่าจัดเต็ม จัดหนักตลอด น้องเขาถึงกับออกปากเลยว่าถ้าเจอลูกค้าแบบพี่สักห้าคนติดๆกันหนูคงแย่แน่ๆ ที่แปลกคือน้องไม่คิดว่าผมจะมีตัวช่วยสักนิด เพราะมันดูเป็นการแข็งและอึดที่ดูเป็นธรรมชาติมากๆ ผมไม่พูดอะไรได้แต่ยิ้มๆ
วันนั้นกลับไปบ้านอย่างสบายตัวสบายใจครับ

• *

ขอบพระคุณคุณดาราจำเป็น อีกครั้งนะครับ สำหรับรีวิวดี ๆ ที่นำมาแบ่งปันประสบการณ์