รีวิวอาหารเสริม ยาอึดทน Vitalmax ยาเซ็กส์ ยาผู้ชาย และผลข้างเคียง โดยแอดมิน

จำหน่ายอาหารเสริมผู้ชายโดยแอดมิน

หัวข้อ: รีวิวอาหารเสริม ยาอึดทน Vitalmax ยาเซ็กส์ ยาผู้ชาย และผลข้างเคียง โดยแอดมิน  (อ่าน 15189 ครั้ง)

ออนไลน์ admin

• สนใจ DVD สอนนวดเฉพาะจุดสตรี PM มาได้เลย
  • Administrator
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 162

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

แอดมินได้รับอาหารเสริมสำหรับท่านชาย Vitalmax ที่การันตีว่าดีกว่า ไวอากร้าถึง 10 เท่า
เมื่อวานนี้แอดมินหยิบเข้าปากไป 1 แคปซูลกล่องดูสวยบรรจุอยู่ในซองฟรอยอย่างดีแคปซูลสีมุกดูดีมีระดับพอหยิบเข้าปากก็ขึ้นไปอาบน้ำกับแฟนทันทีตอนอาบน้ำยังไม่มีอาการใดๆไม่รู้สึกถึงผลข้างเคียงหรือผลบวกใดๆเลย นับเป็นอาหารเสริมที่นิ่งมากตอนทำกิจกรรมการเร้าอารมณ์ก็เป็นไปอย่างธรรมชาติ แต่พอถึงตอนมีอารมณ์เต็มที่น้องชายก็แข็งโด่แต่ไม่ถึงกับโด่จนเจ็บจนเกร็งนะครับเป็นการแข็งแบบธรรมชาติแต่ก็รู้ตัวอยู่ว่ามันไม่ธรรมชาติ จะอธิบายยังไงดีเอาเป็นว่ารู้ว่ามันเป็นเพราะฤทธิยาแต่มันไม่ใช่แข็งจนผิดปกติแต่แฟนก็แอบถามอยู่นะว่านี่กินยามาหรือเปล่า คือปกติถ้าแอดมินแอบกินยามาแฟนจะรู้ตัวตลอดเพราะมันจะไม่เหมือนเดิมจังหวะซอยจะทำได้นานขึ้นอะไรทำนองนั้น แอดมินก็แก้ตัวว่าถ้ากินยามันก็ต้องแข็งตั้งแต่อาบน้ำแล้วสิ การร่วมกิจกรรมแอดมินสามารถควบคุมจังหวะได้นานกว่าเดิมทำกิจกรรมได้นานกว่าปกติพอสมควร พอเสร็จกิจก็นอนเล่นสักพักก่อนไปอาบน้ำล้างตัวน้องชายก็ยังแข็งอยู่ ตื่นเช้ามาน้องชายเคารพธงชาติแต่เช้าแต่ก็ไม่ได้ทำกิจกรรมนะ ที่จริงก็รู้สึกอยากทำด้วยแต่เป็นการรู้สึกแบบธรรมชาติ ตอนเช้ากินข้าวเช้าไม่มีลมดัน ไม่มีผลข้างเคียงใดๆเลย

สรุปอาหารเสริม vitalmax ใช้ได้ผลจริงข้อดีที่ชัดเจนคงเป็นเรื่องผลข้างเคียงสำหรับแอดมินแล้วแอดมินไม่รู้สึกถึงผลข้างเคียงใดๆเลย และการแข็งก็ไม่ได้แข็งแบบเกินจริงทำให้ผู้หญิงไม่รู้ว่าเราไปแอบกินยาโด๊บมา กล่องเล็กพกพาง่ายหาซื้อได้ง่ายแต่ราคาก็ถือว่าค่อนข้างสูงแต่ก็ไม่ถึงกับแพง

ความอึดทนนาน 8/10
การแข็งตัว 8/10
ไร้ผลข้างเคียง 9.5/10
ราคา 5/10
บรรจุภัณฑ์ 9.5/10

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 13, 2015, 07:05:29 pm โดย admin »

ออฟไลน์ KT

• นักรีวิวอาหารเสริมผู้ชาย
  • ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 0

ขอบคุณครับ  ;D

ออฟไลน์ bangcox

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 15

wow...ของใหม่มาอีกล้าวววว

• สนใจ DVD สอนนวดเฉพาะจุดสตรี PM มาได้เลย

wow...ของใหม่มาอีกล้าวววว

เดี๋ยวส่งไปให้ช่วยกันรีวิวนะครับ

ออฟไลน์ YAYAYA

• เด็กยังซิง

ขอบคุณครับ สำหรับอาหารเสริมตัวใหม่ๆ ^_^

ออฟไลน์ jucharz

• พลังน้ำใจ: 2

@รบกวนขอรายละเอียดที่ติดต่อสั่งซื้อหน่อยครับ

@รบกวนขอรายละเอียดที่ติดต่อสั่งซื้อหน่อยครับ

สั่งซื้อที่ลิงค์นี้นะครับ http://goo.gl/IwO2Xr 

ปลแอดมินไม่ได้ขายนะครับ

ออฟไลน์ jucharz

• พลังน้ำใจ: 2

สั่งซื้อที่ลิงค์นี้นะครับ http://goo.gl/IwO2Xr 

ปลแอดมินไม่ได้ขายนะครับ
ครับแต่หาที่ติดต่อไม่เจอเลยถามแอดมินนะครับจะได้ง่ายต่อการติดต่อเผื่อได้ทดลองด้วยอิอิ

ออฟไลน์ oreo

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 8
  • freelance # F R E E # F R E E #

ผมได้ตัวยามาแล้ว...แต่กำลังหาตัวหุ่นทดสอบก่อนครับเดี๋ยวจะมา รีวิวยาตัวนี้ให้ ขอบคุณนะครับแอดมินที่มีสิ่งดีๆมาให้ลอง

# จงเชื่อมั่น...และศรัทธา....อุดมการณ์อันเป็นหนึ่งเดียว #
"เชื่อมั่น" - ในการบริการ
"และศรัทธา" - ในความจริงใจ

LINE ID : <หมอนวดหมดอายุ>

ออฟไลน์ Vitalmax

• *
    • Vitalmax69.com

ขอบคุณ Admin สำหรับรีวิวดี ๆ ครับ

Vitalmax เหนือชั้นกว่าไวอากร้า
เห็นผลตั้งแต่ครั้งแรกที่ใช้ ผลลัพธ์ยาวนาน 2-3 วัน

ออฟไลน์ Vitalmax

• *
    • Vitalmax69.com

Vitalmax เหนือชั้นกว่าไวอากร้า
เห็นผลตั้งแต่ครั้งแรกที่ใช้ ผลลัพธ์ยาวนาน 2-3 วัน