*สถานที่่ ที่ต้องการมี SEXในความฝัน หรือในจินตนาการของคุณคือที่ใด*

หัวข้อ: *สถานที่่ ที่ต้องการมี SEXในความฝัน หรือในจินตนาการของคุณคือที่ใด*  (อ่าน 26696 ครั้ง)

ออฟไลน์ gangbank

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 6

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ร่วมด้วยคนครับ

ถ้าในจินตนากาล  สถานที่ที่ผมต้องหารมากที่สุดคือ  ห้องกระจกที่มีหน้าต่างบานใหญ่ที่สามารถมองเห็นดาวได้อย่างชัดเจน และในห้องนั้น ต้องเป็นห้องที่มีสภาพไร้น้ำหนัก  (  ผมหวังมากไปแน่ๆเลย ก็จินตนากาลอะน๊า  )  ออกนอกโลกไปเลยละกัน

ต้องนอนๆๆๆๆ

Facebook Comments

ออฟไลน์ Eaglewood

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 21

ร่วมด้วยคนครับ

ถ้าในจินตนากาล  สถานที่ที่ผมต้องหารมากที่สุดคือ  ห้องกระจกที่มีหน้าต่างบานใหญ่ที่สามารถมองเห็นดาวได้อย่างชัดเจน และในห้องนั้น ต้องเป็นห้องที่มีสภาพไร้น้ำหนัก  (  ผมหวังมากไปแน่ๆเลย ก็จินตนากาลอะน๊า  )  ออกนอกโลกไปเลยละกัน

ต้องนอนๆๆๆๆ

ถ้างั้นก้อหลับฝันดีน่ะค่ะ ^_^

Notear

• บุคคลทั่วไป

ฝันอยากมีในรถค่ะ แต่ยังไม่ทราบว่าจะไปมีแถวไหนดี

ออฟไลน์ Neary

• พลังน้ำใจ: 22

ห้องนอนที่นอนทุกวันนี้ค่ะ เตียงนุ่ม แอร์เย็น แถมคนนอนข้างๆ ก็ sex very good for me ค่ะ ลงตัว ทุกอย่างค่ะ แค่นี้ก็สุขล้นใจแล้วจร้า^^

" I'll do what I want"

ห้องนอนที่นอนทุกวันนี้ค่ะ เตียงนุ่ม แอร์เย็น แถมคนนอนข้างๆ ก็ sex very good for me ค่ะ ลงตัว ทุกอย่างค่ะ แค่นี้ก็สุขล้นใจแล้วจร้า^^

พี่เชื่อน๊าาาา. .ว่าห้องนอนของน้อง Neary ที่มีหนุ่มสุดหล่อคนนั้นน่านอนจริงๆ
เพราะทุกครั้งที่เจอน้องทั้งคู่มาปาร์ตี้ด้วยกันหวานซ่ะ....จนมดอายเลยอ่ะ

น่ารักสุด - สุด ^_^

ฝันอยากมีในรถค่ะ แต่ยังไม่ทราบว่าจะไปมีแถวไหนดี

มี sex ในรถอ่ะต้องดูสถานที่และระวังให้ดีน่ะค่ะคุณ Notear เดี๋ยวเกิดรถสั่นๆ.  คนที่ผ่านไป... ผ่านมา. เห็นเข้าจะคิดว่าผีอยู่ในรถล่ะก้อแย่เลย...ยิ่งสถานที่ๆต้องหาน่ะต้องเปลี่ยวที่สุดด้วย. เกิดมีผู้ร้ายเข้ามามัวแต่เพลินๆกัน ไม่ว่างดูจะเกิดปัญหาได้ค่ะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 07, 2016, 04:02:34 pm โดย Eaglewood »

ออฟไลน์ Hongthong

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

คิดไปก็......ห้องกระจกดีไหมครับ
มองเห็นทุกมุม หน้า หลัง บน ล่าง ซ้าย ขวา ฯลฯ
 :P :P :P :P

คิดไปก็......ห้องกระจกดีไหมครับ
มองเห็นทุกมุม หน้า หลัง บน ล่าง ซ้าย ขวา ฯลฯ
 :P :P :P :P

พี่ว่าหาง่ายเลยน่ะค่ะคุณน้อง
สถานที่ๆน้องต้องการน่ะ...อิอิอิ

ออฟไลน์ Hongthong

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

ก็นั่นแหล่ะครับ....ที่ต้องการ 5555555
 ;D ;D ;D ;D

ก็นั่นแหล่ะครับ....ที่ต้องการ 5555555
 ;D ;D ;D ;D

ตกลงหาได้รึยังค่ะเนี๊ยะ

รอนานเกินไปแล้วน๊าาาาาา^_^

wm009

• บุคคลทั่วไป

ไปกางเต็นท์ แถว ๆ ตึกร้าง บ้านร้าง ยิ่งถ้าแถวใหนที่มีข่าวว่าผีดุ ยิ่งดี ครับ

ไปกางเต็นท์ แถว ๆ ตึกร้าง บ้านร้าง ยิ่งถ้าแถวใหนที่มีข่าวว่าผีดุ ยิ่งดี ครับ

ชวนแกงค์เราไปด้วยน่ะ...
 เรากลีวผี แต่ชอบฟังเรื่องผี  ชอบท้าพิสูจน์เรื่องผี

!!!!!!!!!!!!!!!!!

ออฟไลน์ doodee038

• *
  • พลังน้ำใจ: 1

ของผมแปลกๆหน่อย ใฝ่ฝันแบบว่าศาลาริมทาง ให้คนที่ผ่านไปมาได้เห็นด้วยคับ