แฟนโดนกิ๊กเอาจนหลวม ของผมเล็กกว่ามาก นานๆไปความสัมพันธ์เราจะยังเหมือนเดิมไหมครับ

หัวข้อ: แฟนโดนกิ๊กเอาจนหลวม ของผมเล็กกว่ามาก นานๆไปความสัมพันธ์เราจะยังเหมือนเดิมไหมครับ  (อ่าน 16231 ครั้ง)

ออฟไลน์ a14

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 1

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

เวลาแฟนมีเซ็กส์กับกิ๊กคนล่าสุด (คนอื่นๆ เลิกไปหมดแล้วครับ) ผมสังเกตุดูแบบว่าแฟนผมเธอคงเจ็บ อึดอัด และคับแน่นตรงส่วนนั้นมากๆ เธอไม่ยอมให้ผมร่วมด้วยเลย ขอทำทีละคนเท่านั้น ปัญหามันน่ามาจากขนาดตรงส่วนนั้นของกิ๊กคนนี้ ที่ใหญ่อลังการเอามากๆ คุยๆกัน เดิมๆของเค้าก็ใหญ่อยู่แล้ว แต่ช่วงหลังๆมานี่ เค้าเล่นไปฉีดไขมัน ฝังมุก 21 เม็ด และนวดน้ำมันอีกทุกวันๆละ 2 ชม. สรุปตอนนี้มันก็เท่าๆกับ ท่อนแขนนั่นแหละ ผมเห็นแล้วยังขนลุก จุกอก เสียวแทนแฟนเลยครับ ส่วนแฟนผมนั้นเวลาโดนกิ๊กทำก็จะร้องเสียงลั่นห้องทุกครั้งเลย ผมต้องคอยปลอบประโลม คอยกอด จูบ เล้าโลม ให้กำลังใจตลอดตอนเธอโดนเค้าเอา แต่บางครั้งผมเก็บอารมณ์ไม่ไหวต้องแกล้งนอนหันหลังให้เหมือนกัน ไม่อยากมองเพราะอาการเกร็งเสียวของเธอมันดูเสียวแบบใจจะขาดครับ น่าสงสารครับอย่างกับโดนข่มขืนเลย แต่เธอก็รับไหวนะ ไม่เคยร้องให้หยุด บางทีผมตัดใจออกไปรอนอกห้องก็มี อยากถามครับว่า การที่แฟนผมโดนของใหญ่ๆ  ทั้งเจ็บทั้งเสียวแบบนี้บ่อยๆ จะอันตรายต่อสุขภาพหรือเปล่าครับ ถามเธอๆก็บอกว่าเจ็บ แต่ก็เสียว มีความสุขดีแต่ตรงนั้นก็หลวม เวลามีอะไรกับผมไม่ค่อยรู้สึกแล้ว ทำให้ช่วงหลังๆมานี้ เธอกับผมที่เป็นผัวตัวจริง เวลามีอะไรกันก็อาจเรียกได้ว่าแค่ภาย โดยเธอจะขึ้นทำให้ผมแต่ไม่ค่อยได้สอดใส่ เพราะของผมมันเล็กกว่าของกิ๊กคนนี้แบบว่า 3 เท่าเลยดีกว่า ของผมมันเลยลื่นหลุดตลอด แฟนผมเธอเลยใช้ตรงโหนกเนินกับร่องกลีบแคมถูไปตามแท่งอวัยวะให้ผมแทน เธอบอกมันจะเสียวตรงเม็ดแทน ผมก็รู้สึกดีเหมือนกัน ร่องรักแฟนผมมันยาวคาบแท่งผมได้ทั้งลำ เสียดสีกับเส้นขน น้ำแตกเต็มปากร่องรูทุกครั้งเหมือนกันครับ ผมติดใจเซ็กส์แบบนี้เหมือนกัน เสียวดี แต่ไม่ได้สอดใส่ รู้ตัวดีครับว่าใส่ไปก็คงเข้าไปไม่ถึงจุดที่เธอเคยโดนกับกิ๊ก เลยให้เธอเสียวภายนอกดีกว่า สงสัยครับว่าแล้วแบบนี้ ผมยังได้ชื่อว่าเป็นผัวเธอทางพฤตินัยอยู่หรือเปล่าครับ คือลึกๆก็กลัวตัวเองจะเป็นส่วนเกินเหมือนกัน แอบหึงหวงนิดๆ กลัวเธอไปหลงแท่งใหญ่แท่งนู้นจนลืมผม คิดๆก็สับสนครับ ใครมีข้อคิดดีๆก็แนะนำด้วยครับ

Facebook Comments

ออฟไลน์ s.chantrai

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 41

ทางกาย ลำใหญ่ลีลาเด็ด ย่อมได้เปรียบ
ทางใจ ผมว่าแฟนคุณน่าจะยังเป็นของคุณ

นอกจากเรื่องบนเตียงแล้ว มีองค์ประกอบอื่นยังไงบ้างครับ อยู่กันแบบไหน

ออฟไลน์ a14

• *
  • พลังน้ำใจ: 1

ทางกาย ลำใหญ่ลีลาเด็ด ย่อมได้เปรียบ
ทางใจ ผมว่าแฟนคุณน่าจะยังเป็นของคุณ

นอกจากเรื่องบนเตียงแล้ว มีองค์ประกอบอื่นยังไงบ้างครับ อยู่กันแบบไหน
จ.-ศ. เธอพักคอนโดไกล้ที่ทำงานโดยกิ๊กมาอยู่เป็นเพื่อนเกือยทุกคืน ผมขับรถไปหาบางครั้งกิ๊กก็อยู่ด้วย นอนเตียงเดียวกัน 3 คน
ส.-อา. เธอกลับมาหาผม อยู่บ้านกับครอบครัวใหญ่ (กิ๊กไม่เคยตามมานะ)

ออฟไลน์ l3ank

• นักรีวิวอาหารเสริมผู้ชาย
  • เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • พลังน้ำใจ: 2

ถ้าเรื่องจริงนี่ท่านใจกว้างโค้ดๆเลยคับ

แล้ว แอบหึงหวงแค่นิดๆอีก  Oh My Goodness -0-"

ออฟไลน์ mylift

• *
  • พลังน้ำใจ: -6

จ.-ศ. เธอพักคอนโดไกล้ที่ทำงานโดยกิ๊กมาอยู่เป็นเพื่อนเกือยทุกคืน ผมขับรถไปหาบางครั้งกิ๊กก็อยู่ด้วย นอนเตียงเดียวกัน 3 คน
ส.-อา. เธอกลับมาหาผม อยู่บ้านกับครอบครัวใหญ่ (กิ๊กไม่เคยตามมานะ)

นี่เรื่องจริงเหรอคะ โหห

ออฟไลน์ jross

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 9

อาจจะแล้วแต่คนค่ะ แต่ดิฉันเองก็เป็นผู้หญิงที่แยกเรื่องความสุขบนเตียงกับความผูกพันธ์แบบคนรักออกจากกันได้  ถ้าแฟนของคุณเจ้าของกระทู้ทำได้ก็คงไม่มีปัญหาอะไรค่ะแต่แบบนี้ก็ต้องยอมรับว่าเสี่ยงเหมือนกัน

เรื่องขนาดก็คงไม่เท่าไรนะคะในความเห็นส่วนตัว ที่ลองมาก็ต้องบอกว่าของใหญ่ฝังมุกทำให้เจ็บแบบที่คุณเล่ามาได้จริงแต่ก็ทำให้เสียวมีความสุขได้มากด้วย นานๆเข้าโดนบ่อยๆอาจหลวมเหมือนกันมั้งคะ แต่คงไม่ทำให้การมาเจอของเล็กกว่าหมดสนุกหรอกค่ะตราบใดที่ทำให้ผู้หญิงเสร็จได้ก็ไม่มีปัญหาค่ะ

ออฟไลน์ bangcox

• นักรีวิวอาหารเสริมผู้ชาย
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 16

โหหห ทั้งฉีดไขมัน ทั้งฝังมุข แค่อ่านผมยังเสียวๆสันหลังเลยง่าาาา น่ากลัว

ออฟไลน์ jross

• พลังน้ำใจ: 9

โหหห ทั้งฉีดไขมัน ทั้งฝังมุข แค่อ่านผมยังเสียวๆสันหลังเลยง่าาาา น่ากลัว
ไม่สนับสนุนให้ไปทำนะค่ะ บอกเลยค่ะว่าไปฉีดยาใหญ่ขึ้นแต่พอสอดใส่เข้าไป ไม่เห็นต่างเลย อย่าไปทำเลยค่า
จะยกเว้นนิดๆคือ มุกค่ะ เม็ดเดียวก็เด็ดแล้วโดนเข้าไปซี๊ดซ๊าดอยู่ไม่สุขเลย  ถ้ามากันหลายเม็ดอีกนะคะ ตรงๆคือเจ็บแสบนิดหน่อยแต่เสียวมากค่ะ โดยเฉพาะตอนมุกสีครูดกับด้านในแบะเม็ดแตด โอยยย เสียวมากอย่าบอกใครเลยค่ะ

ออฟไลน์ anaconda

• พลังน้ำใจ: 23

ตลกคำถามครับ
เป็นผม ความสัมพันธ์คงเปลี่ยนไปตั้งแต่ แฟนโดนกิ๊กเอา แล้วล่ะครับ 555