แฟนขนดก

หัวข้อ: แฟนขนดก  (อ่าน 4777 ครั้ง)

ออฟไลน์ a14

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 2

แฟนขนดก
« เมื่อ: สิงหาคม 21, 2015, 02:43:14 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

แฟนผมเป็นผู้หญิงที่มีเส้นขนตามส่วนต่างๆค่อนข้างเยอะ โดยเฉพาะตรงนั้น เส้นขนจะเส้นใหญ่ ดก หนา ยาว แต่จะไม่ค่อยหยิก มันแบบว่าเป็นเส้นตรงๆ ปัญหามันเกิดก็ตอนเรามีอะไรกัน คือ เค้าผมจะระคายเคืองตรงส่วนนั้นเวลามีอะไรกับเธอมาก บางครั้งเส้นขนเธอก็ไปบาดส่วนหัวของอวัยวะเพศจนเลือดออกก็มี เวลามีอะไรกันเส้นขนของเธอก็ไปเสียดสี บริเวณส่วนโคนของผม จนแดงไปหมด ซึ่งปัญหาอีกอย่างคือผมเป็นผู้ชายที่ไม่ค่อยจะมีขนตรงนั้นด้วย แปลกมาก แบบว่านับเส้นได้ คือของตัวผมเองนี่อย่างกับของเด็กเลย ต่างจากของแฟนชัดเจน จนเวลามีอะไรกันเลย บางครั้งผมยังรู้สึกอายๆเลย มองตรงส่วนนั้นมันเหมือนแบบว่าเด็กผู้ชายมีอะไรกับหญิงสาวเลย ทำอย่างไรดีครับ จะบอกให้แฟนกำจัดขนส่วนนั้น ก็ไม่รู้ว่าจะพูดอย่างไร ทำวิธีไหน เธอจะยอมทำหรือเปล่า ขอคำปรึกษาหน่อยครับ ว่าจะแก้ปัญหาเรื่องนี้อย่างไรดี

Facebook Comments

ออนไลน์ admin

• สนใจ DVD สอนนวดเฉพาะจุดสตรี PM มาได้เลย
  • Administrator
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 162

Re: แฟนขนดก
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2015, 03:13:36 pm »

แอดมินว่าแฟนคุณน่าจะปกติ แต่ที่ทำให้ระคายเคืองน่าจะเป็นคุณที่ไม่ค่อยมีขนนะครับ ลองบอกขอเขาตรงๆครับมันก็เป็นการรักษาความสะอาดอีกทางเช่นกัน ยังไงลองคุยดูนะครับ

ออฟไลน์ Americano_on_Iced

• สมาชิก VIP
  • เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • พลังน้ำใจ: 11

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2015, 04:42:30 pm »

ลองคุยกันตรงๆ ดูก่อนครับ น่าจะดีกว่า
ส่วนเรื่องระคายเคือง ผมแนะนำให้ลองปรึกษาแพทย์ครับ เคลียร์กว่า  :)

ออฟไลน์ นิ้วนุ่ม

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 122

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2015, 06:04:58 pm »

เราก็ทำให้เธอเองสิครับ อยากได้แบบไหนทำเลย คิดว่าไม่น่ายาก

#4 พนักงานนวดชาย มีทักษะสูง เคยผ่านงานสปาชั้นนำ ให้เกียรติเก็บความลับพร้อมห้องนวดไม่ต้องเปิดรร. ค่าบริการไม่แพง Line ID jaktuxedo ยินดีมากๆครับ

ออฟไลน์ s.chantrai

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 18

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2015, 11:10:33 pm »

ผมก็จัดทรงให้แฟนอยู่ ใช้กรรไกรเล็ก ๆ หน่อย ตัดเล็มออกตามต้องการ
ตามด้วยการใช้แหนบเก็บงานขนอ่อนหรือพวกแตกแถวอีกรอบนึง งานออกมาสวยเลย
ฟินมาก ขอบอก

ออฟไลน์ คนไร้สมรรถภาพ

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 8

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2015, 11:48:11 am »

ใส่ถุงยางป้องกันตัวสิครับ จะได้ไม่เจ็บ

ออฟไลน์ bb646

• ผู้คุมกฏ
  • กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 15

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2015, 01:34:14 pm »

ผมว่าใช้กรรไกรเล็มให้สั้นๆ น่าจะโอเครนะครับ