ผมกับรูมเมท: ไม่ใช่ความรักแต่แค่ใช้ชีวิตร่วมกัน

หัวข้อ: ผมกับรูมเมท: ไม่ใช่ความรักแต่แค่ใช้ชีวิตร่วมกัน  (อ่าน 13184 ครั้ง)

ออฟไลน์ Americano_on_Iced

• สมาชิก VIP
  • เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • พลังน้ำใจ: 11

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

เซ็กส์ที่ผมประทับใจไม่ลืม เกิดขึ้นช่วงสมัยเรียนมหาลัยครับ

ผมรู้จักกับเจน ตั้งแต่เข้าปี 1 แล้ว พอขึ้นปี 2 จำเป็นต้องย้ายมาอยู่หอ หะแรกตั้งใจจะแชร์ห้องกับเพื่อนผู้ชายอีกคน แต่จับพลัดจับผลูเกิดมาทะเลาะกับผมก่อน ด้วยเรื่องไม่เป็นเรื่อง (ขอข้ามนะครับ) บังเอิญผมกับเจนทำงานพิเศษที่เดียวกัน เป็นร้านกาแฟ ที่ทำงานของผมกับเจนอยู่แถวธนิยะ สีลม ร้านเปิดเช้าปิดเที่ยงคืน กว่าจะเก็บร้านเสร็จก็ตีหนึ่งตีสอง ผมกับเจนเลยตัดสินใจแชร์คอนโดด้วยกัน เพราะค่าเช่าแพงแต่หารสอง เราสองคนพอไหว

เราก็เขินๆ นะช่วงแรก แต่ด้วยความที่ทำงานที่เดียวกัน (เรียนคนละคณะ) ทำให้สนิทกัน สนิทกันมากเพราะที่ทำงานของเราใข้พลังงานและพลังสมองเยอะ หลายๆ ครั้งก็มีดราม่าในร้าน 55 ซึ่งมันดีนะ ทำให้รู้สึกว่าการทำงานเป็นทีมดี

อยู่ด้วยกัน ปีแรกจำได้ว่าไม่มีอะไรเกินเลยมาก เหมือนอยู่กับเพื่อนผู้ชายมากกว่า เจนก็บอกว่าสนิทใจเหมือนอยู่กับเพื่อนผู้หญิงนะ แต่ไม่มีเรื่องจุ๊กจิ๊กให้ปวดหัว เราอยู่ด้วยกันก็มีนะครับ ที่ผมแอบลอบมองหน้าอก หรือขาอ่อนเจน แรกๆ เจนก็ด่านะ แต่หลังๆ ก็ชิน เพราะเจนก็ชอบแอบมองตอนผมเปลี่ยนเสื้อผ้าเหมือนกัน พอผมรู้ทัน เจนก็บอกว่าจะได้แฟร์ๆ 55

ช่วงปีใหม่เราทั้งคู่ไม่ได้ไปไหนหรอกครับ ทำงานปิดร้าน เคานท์ดาวน์กับลูกค้ากันไป พอเริ่มสนิทกันเจนก็เริ่มไม่อายแล้วเวลาเปลี่ยนเสื้อผ้า มีถามอยู่บ่อยๆ ว่าตัวนี้สวยไหม ใส่แล้วนมใหญ่ขึ้นมั้ย 55 ผมก็คอมเม้นท์ไปตามเรื่องตามราว แอบแทะโลมบ้าง

เริ่มถึงเนื้อถึงตัวกันก็วันที่ร้านที่ทำงานอยู่มีโปรโมชั่นซื้อ 1 แถม 1 ครับ วันนั้นเราสองคนเมื่อยและเหนื่อยมาก เลิกงานเลยซื้อวอดก้ามาผสมกับน้ำผลไม้ที่ร้านกลับมากินที่ห้อง ผู้ชายพอเหล้าเข้าปาก แอลกอฮอล์ก็เริ่มไหลลงไข่ครับ ถึงเนื้อถึงตัวเจนมากขึ้น นวดหลังให้ นวดแบบมือสมัครเล่นนะครับ ไม่ชำนาญเท่าหมอนวดชายที่เว็บนี้หรอก 55

นวดคอ นวดหลัง ไล่ไปถึงบั้นท้าย ผมเองก็ไม่ได้มีอะไรกับผู้หญิงนานแล้ว ยิ่งกินเหล้าด้วยก็ยิ่งแข็งไปใหญ่ จงใจเอาน้องชายไปแนบหลังหลายครั้ง แรกๆ ก็เอ็ด หลังๆ เจนเริ่มปล่อย ผมก็ชวนคุยเรื่องใต้สะดือไปเรื่อย

ถามเจนแกเคยมีอารมณ์มั่งมั้ยวะ เห็นตั้งแต่เลิกกับแฟนไปก็ไม่มีใครเลย เจนบอกว่าอยู่หอกับผู้ชายใครจะกล้ามาคบกับชั้นวะ แถมทำงานก็เหนื่อย เรียนอีก คนเค้าคิดว่าชั้นกับแกเป็นผัวเมียกันไปแล้ว 55

ผมจำอะไรไม่ค่อยได้ แต่เจนเล่าให้ฟังว่าผมนวดนานมาก เอามือมานวดตรงหน้าอกด้วย เจนพยายามปัดแต่ผมก็เอาหน้ามากระซิบที่ข้างหูตลอดว่าขอจับหน่อยนะ แถมยังเอาน้องชายมาถูตลอด มันก็มีอารมณ์ร่วมด้วยแล้วตอนนั้น
พอล้วงหน้าอกนานๆ ก็เริ่มได้ใจลามไปถึงน้องสาว แต่คราวนี้เจนปฏิเสธเสียงแข็ง จนสุดท้ายเจนเล่าว่าวันนั้นจบลงที่ผมใช้ลิ้นที่หน้าอก เคล้น และให้เจนช่วยชักให้จนเสร็จ แล้วก็หลับ

หลังจากวันนั้นผมกับเจรก็สนิทกันมากกว่าเดิมอีกสเต็ปนึง หลายๆ ครั้งเวลามีอารมณ์ก็จะขอให้เจนช่วยชักให้ กับขอดูดนมเจนไปพร้อมๆ กัน ผมพยายามจะใช้นิ้วให้เจนแต่เธอปฏิเสธตลอด แต่สุดท้ายก็ไม่รอดครับ 55

วันสงกรานต์ที่ร้านมีแต่นักท่องเที่ยวหล่อๆ สวยๆ ตัวเปียกน้ำมาเต็มไปหมด เจนเลิกงานก่อนผม ผมเลิกช้ากว่าประมาณ 3 ชม. กลับไปที่ห้องเห็นได้ยินเสียงเจนช่วยตัวเองดังมาก ร้องลั่นเลย ผมรอเธอจนเสร็จ พอเธออกมาก็ทำเป็นไม่รู้เรื่อง ชวนเธอกินเบียร์ แล้วก็นวดให้เจน รุกล้ำเต็มที่เลยครับคราวนี้ ลิ้นชอนไชไปทั้งตัว หัวนมเจนแข็งและชูชันมากๆ ผมลงลิ้นรุกหนักกว่าทุกที มือลองป่ายไปตรงเป้าของเจน แฉะมากๆ ผมใช้นิ้วตวัดเข้าไปง่ายมากจนเจนไม่ตั้งตัว ได้แต่ร้องว่าอย่าแค่ครั้งสองครั้ง จากนั้นก็ครางเสียงสั่นมากๆ.

ผมเขี่ยที่เม็ดของเจนกับใช้นิ้วอีกนิ้วรุกคืบไปในรูสวาท เจนพยายามฝืนแต่ผมควานหาจนเจอปุ่มสากๆ จำได้ว่าเป็นครั้งแรกที่เขี่ยให้ผู้หญิงแล้วร้องลั่น ตัวสั่นเทิ้มไปหมด สุดท้ายจำได้ว่าวันนั้นจบลงที่ผมใช้ลิ้นให้เจน จนเสร็จ 2-3 รอบ เจนตบไหล่และข่วนที่หลัง จนเลือดซิบ เจ็บแต่เสียวมาก ผมขอเจนว่าเสร็จในปากได้มั้ย เจนยอม นั่นเป็นครั้งแรกที่ผมฟินมากๆ ทั้งๆ ที่ไม่ได้สอดใส่เลยด้วยซ้ำ

หลังจากนั้นผมกับเจนก็ใช้มือและปากให้กันบ่อยๆ แต่ไม่ได้เป็นแฟนกันนะครับ
นั่นเป็นความสัมพันธ์ที่ผมประทับใจมาจนทุกวันนี้ครับ

ขอบคุณที่เสียสละเวลาอ่านกันนะครับ ^^

Facebook Comments

ออฟไลน์ คนไร้สมรรถภาพ

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 8

Re: ผมกับรูมเมท: ไม่ใช่ความรักแต่แค่ใช้ชีวิตร่วมกัน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2015, 11:42:53 am »

สุภาพบุรุษจริงๆครับ เป็นผมละคงไม่เหลือ แต่ความสัมพันธ์คงวุ่นวายไปอีกแบบ

ออนไลน์ bb646

• ผู้คุมกฏ
  • กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 15

Re: ผมกับรูมเมท: ไม่ใช่ความรักแต่แค่ใช้ชีวิตร่วมกัน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2015, 12:21:50 pm »

เป็นประสบกามที่ยอดเยี่ยมมากเลยครับ  ;D

ออฟไลน์ OPP2522

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 8

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2016, 10:03:19 pm »

เคลิ้มตามจะผิดมั้ย

ออฟไลน์ Americano_on_Iced

• สมาชิก VIP
  • เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • พลังน้ำใจ: 11

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2016, 03:01:00 pm »

เคลิ้มตามจะผิดมั้ย

ไม่ผิดครับ ผิดที่ผมเองยังเล่าไม่จบดี เลยตัดจบ อาจทำให้คนอ่านค้างนิดๆ

ออฟไลน์ anoxman

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2016, 05:05:55 pm »

ผมก็เคย แฟนคนแรก เป็นดาวคณะด้วย ช่วยกันแบบนี้เลย ไม่เคยสอดใส่ อารมณ์แบบเด็กเรียบร้อยทั้งคู่ ก็มันส์ไปอีกแบบ