ขนาดอวัยวะเพศเล็กไปหรือเปล่าครับ

หัวข้อ: ขนาดอวัยวะเพศเล็กไปหรือเปล่าครับ  (อ่าน 4107 ครั้ง)

ออฟไลน์ prince.kun

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ขนาดอวัยวะเพศเล็กไปหรือเปล่าครับ
« เมื่อ: สิงหาคม 16, 2015, 04:07:53 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

อายุ 25 แต่ขนาดตอนแข็งแล้วรประมาณ 2.5-3 ถือว่าเล็กไหมครับ  อยากลงรูปประกอบแต่ไม่แน่ใจจะผิดกฎหรือเปล่า

..

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 19, 2015, 08:49:55 pm โดย prince.kun »
Facebook Comments

ออนไลน์ admin

• สนใจ DVD สอนนวดเฉพาะจุดสตรี PM มาได้เลย
  • Administrator
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 167

Re: ขนาดอวัยวะเพศเล็กไปหรือเปล่าครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2015, 10:23:50 pm »

อายุ 25 แต่ขนาดตอนแข็งแล้วรประมาณ 2.5-3 ถือว่าเล็กไหมครับ  อยากลงรูปประกอบแต่ไม่แน่ใจจะผิดกฎหรือเปล่า

ลงได้ครับ แต่ขอหน่วยด้วยครับ 2.5-3 นิ้วใช่มั๊ยครับ

ขนาดอวัยวะเพศชายไทยมาตรฐาน และวิธีวัดขนาดอวัยวะเพศที่ถูกต้อง   << อ่านดูครับ

ออฟไลน์ bangcox

• นักรีวิวอาหารเสริมผู้ชาย
  • พลังน้ำใจ: 19

Re: ขนาดอวัยวะเพศเล็กไปหรือเปล่าครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2015, 07:25:46 am »

อาจจะสั้นไปนิดนึงนะครับ หรืออาจจะวัดผิดก็ได้นะ  :o

ออฟไลน์ sEXa

• *
  • พลังน้ำใจ: 1

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2015, 11:22:04 am »

ไม่ทราบว่าต้องเทียบกะขนาดตัวไหมครับ ว่าสูงเท่านี้ควรขนาดเท่าใด

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2015, 12:42:12 pm »

ไม่ทราบว่าต้องเทียบกะขนาดตัวไหมครับ ว่าสูงเท่านี้ควรขนาดเท่าใด

ผมว่ามันไม่มีอะไรที่เชื่อมโยงกับส่วนสูงอ่ะครับ บางตำราให้ดูหน้าผาก ให้ดูจมูก ให้ดูนิ้วมือ ฯลฯ

ไม่รู้จะเชื่ออะไรดีอ่ะคับ  ถ้าจะทำจริงๆต้องทำ research ระดับประเทศเลย อิอิ  ;)

ออฟไลน์ Americano_on_Iced

• สมาชิก VIP
  • เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • พลังน้ำใจ: 11

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2015, 08:47:15 am »

ขนาดไม่สำคัญเท่ากับความใส่ใจกับคู่รักของเราหรอกครับ :)

ออฟไลน์ Magma

• *
  • พลังน้ำใจ: 1

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2015, 10:04:37 pm »

เคยเห็นแพทย์ทางเดินปัสสาวะท่านหนึ่งพูดไว้ในรายการทีวีเกี่ยวกับขนาดของอวัยวะเพศชาย แพทย์ท่านนี้บอกว่าโดยปกติขนาดความยาว 3 นิ้ว ก็อยู่ในเกณฑ์ที่สามารถใช้ปฏิบัติกิจกรรมทางเพศได้แล้วครับ

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2015, 07:25:14 am »

เคยเห็นแพทย์ทางเดินปัสสาวะท่านหนึ่งพูดไว้ในรายการทีวีเกี่ยวกับขนาดของอวัยวะเพศชาย แพทย์ท่านนี้บอกว่าโดยปกติขนาดความยาว 3 นิ้ว ก็อยู่ในเกณฑ์ที่สามารถใช้ปฏิบัติกิจกรรมทางเพศได้แล้วครับ

ใช่ครับ เพราะจุดกระสันของผู้หญิงเช่น clitoris อยู่ที่ปากประตูทางเข้าเลยครับ ส่วน G spot ปกติก็จะอยู่ลึกเข้าไปจากปากทางเข้าแค่ 2-3 นิ้วเท่านั้นครับ เพราะฉะนั้นอาวุธยาว 2-3 นิ้วไม่มีปัญหาในเรื่องการสร้างความพึงพอใจให้คู่นอนแน่นอนครับผม .... เพราะถ้าอาวุธไม่ได้ผลก็ยังมีนิ้วมือและลิ้นอีก ยกเว้นนิ้วมือกับลิ้นก็ดันยาวแค่นิ้วเดียวอีก อันนี้ก็ผิดปกติเกินไปล่ะครับ อิอิอิอิ

ส่วนนอกจาก spot มี spot อื่นๆที่ลึกเข้าไปอีก อันนั้นผมว่าก็เป็นของแถมล่ะครับ เอาให้ถึงจากการกระตุ้น G spot ก่อนแล้วค่อยหาวิธีอื่นๆกระตุ้นจุดที่ลึกเข้าไปข้างในดีกว่าครับผม

(ปกติผู้หญิงช่วยตัวเองก็แค่ใช้นิ้วนี่แหละครับ ยังถึงเลยอ่ะ)