หาวิธีระบายอารมณ์ทางเพศ แบบไม่เดือดร้อนใคร

หัวข้อ: หาวิธีระบายอารมณ์ทางเพศ แบบไม่เดือดร้อนใคร  (อ่าน 17590 ครั้ง)

ออฟไลน์ Jeanny

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ดิฉัน อายุ 24 ปี มีอารมณ์ทางเพศตลอดเวลาเลยค่ะ อึดอัดมากๆ หากิจกรรมทำตลอด เพื่อไม่ให้คิด แต่ก้อยังรู้สึกอยากค่ะ ปัญหาคือ เลิกกับแฟนค่ะ และยังไม่อยากมีแฟนด้วย.แก้ปัญหาด้วยการช่วยตัวเองแล้ว  ก็ไม่เหมือนมีคนร่วมด้วยค่ะ กำลังคิดว่าจะหาทางออกด้วยการ ใช้บริการหมอนวดชาย สักคนนึง เป็นขาประจำดีไหม เพื่อไม่มีข้อผูกมัดกันใดๆทั้งสิ้น หรือใครจะมีวิธีอย่างอื่นบ้างคะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 27, 2015, 04:33:12 pm โดย Joeny »
Facebook Comments

ออฟไลน์ บอลคัน

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 5

Re: หาวิธีระบายอารมณ์ทางเพศ แบบไม่เดือดร้อนใคร
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2015, 04:15:27 pm »

ถ้าคิดเเบบนั้น มันก็ดีอยู่หรอกครับ ในความคิดของผม  ผมว่าหาใครสักคนมาช่วยดีกว่าครับ คัดเลือกเอาเองได้ครับ
ว่าจะเอาแบบไหน ปลอดภัย เเละสามารถควบคุมได้ด้วยในขั้นตอนหนึ่งครับ  ในกรณีนี้ถ้าหาหมอนวดขาประจำ  ผมว่าตอนเเรกเค้าอาจใส่ถุงยางอนามัยทุกครั้งเเน่  แต่พอนานเข้าเชื่อได้เลย  ว่าขอเเบบ  สดๆๆ  เนื้อ เสียดสี กับเนื้อเเน่  ถึงคราวนั้น คุณก็ไม่กล้าปฏิเสทเค้าเเน่  เริ่มเสี่ยงละครับ   ในความคิดของผมนะครับ

ออฟไลน์ บอลคัน

• พลังน้ำใจ: 5

Re: หาวิธีระบายอารมณ์ทางเพศ แบบไม่เดือดร้อนใคร
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2015, 04:19:20 pm »

ลองเลี้ยงเด็ก ม.ต้น ซิครับ  รุ่นนี้เเรงดี สั่งได้ดังใจ ปลอดภัยกว่าครับ

ปล.เพื่อนผมเคยโดนเเม่ม่าย สาวใหญ่ เลี้ยงครับ

ออฟไลน์ Jeanny

• *

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2015, 04:38:05 pm »

เป็นอีกทางเลือกนึงคะ ขอบคุนค่ะ

ออฟไลน์ admin

• สนใจ DVD สอนนวดเฉพาะจุดสตรี PM มาได้เลย
  • Administrator
  • พลังน้ำใจ: 179

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2015, 06:17:12 pm »

งั้นแอดมินแนะนำนี่เลยครับ รายชื่อหมอนวดน่าเชื่อถือ การันตีว่านวดเป็นจริง ถ้ามีปัญหาแอดมินมีข้อมูลให้ตามตัวได้จริง

ทำเนียนหมอนวดน่าเชื่อถือ >> http://www.saboojaii.com/forum/index.php?topic=1506.0

ออฟไลน์ constintine

• ผู้คุมกฏ
  • พลังน้ำใจ: 7

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2015, 08:10:54 am »

ผมว่าช่วยตัวเองไปก่อนครับ ของเล่นดีๆ เด็ดๆมีเยอะ แล้วก็เล่นกีฬาหนักหน่วงหน่อย มวยไทยก็ได้
เพลียไปก็หลับครับ เด๋วไปเจอของไม่ดีข้างนอกลำบากเอา หรือไม่ก็ เล่นแคมฟร็อก ชายไทยใจเปลี่ยว
มีเยอะ เวทกันไป ไม่เสี่ยงโรค เสร็จก็แยกย้าย ที่แนะนำแบบนี้เพราะ น้องยังสาว เด๋วก็มีคนมาจีบ ไม่ต้องรีบครับ
อารมย์ในวัยนี้ มีพอตัวทุกๆคน

ออฟไลน์ หมอนวดบู๊ช

• หมอนวด (ไม่ Verify บัตรประชาชน!!!)
  • **

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2015, 10:23:52 am »

กำลังฝึกนวดน้ำมันจาก DVD ครับ อยากหาคนฝึกด้วย นวดอย่างเดียว NO SEX เก็บเป็นความลับ สะอาดปลอดภัยครับ สนใจทักไลน์มาได้ครับ Line ID : เลิกนวดไปแล้ว

ออฟไลน์ jross

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 10

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2015, 12:31:22 am »

อายุใกล้ๆกัน เคยมีปัญหาแบบเดียวกันเลยค่ะ คือพอเลิกแฟนก็ขาด
ส่วนตัวไม่เคยใช้บริการหมอนวดชายนะคะ แต่ใช้วิธีคบแบบไม่ผูกมัดเอาค่ะ

อันนี้ต้องลงแรงเสียเวลาช่วงแรกนิดนึง คือเหมือนไปคุยเลือกผู้ชาย หาได้ทั่วๆไปตามร้านตามผับสังสรรค์ หรือตามเน็ตก็ได้ ใช้เวลาทำความรู้จักกันสักพักให้พอคุ้นเคย แล้วก็ตกลงกันเลยค่ะว่าไม่ผูกมัด  ผู้ชายหลายคนก็มักจะโอเคนะกับแบบนี้  ผู้หญิงเราเองต้องป้องกันดีๆด้วยนะคะ ถุงยางต้องใช้ทุกครั้ง  ข้อดีคือเรามักจะไม่ขาดเซ็กซ์เลยค่ะ แล้วก็ไม่น่ากลัวเกินไปเพราะไม่ได้เหมือนเซ็กซ์ข้ามคืนกับคนแปลกหน้าเสียทีเดียว บางครั้งก็เหมือนมีเพื่อนไปในตัว แต่ไม่เหนื่อยขนาดมีแฟน

ถ้าไม่ไหวจริงๆช่วยตัวเองก็เป็นทางเลือกที่ดีและปลอดภัยมากๆอยู่แล้ว 

เอาใจช่วยนะคะ จะทำอะไรก็ตัดสินใจดีๆ ถ้าเลือกแล้วก็ขอให้มีความสุขทางเพศนะคะ 

ออฟไลน์ คนไร้สมรรถภาพ

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 6

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2015, 01:41:05 am »

หมอนวดชาย จะขาประจำยังไงก็ต้องป้องกัน
ผมว่าใช้บริการซักสองสามครั้งก็เปลี่ยนคนดีกว่า เพื่อความสบายใจ

ออนไลน์ นิ้วนุ่ม

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • พลังน้ำใจ: 97

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2015, 09:15:43 pm »

ก็เป็นการแก้ปัญหาได้นะครับ อย่างน้อยถ้าหมอนวด นวดเป็นๆนวดดีๆมันเป็นการผ่อนคลายที่ดีมากๆอีกทางนึงครับ เรื่องหลังนวดนี่คนมีประสบการณ์เยอะกว่า ย่อมเหนือกว่าอยู่แล้วครับ

อาบน้ำแร่ แช่น้ำนมกับพนักงานนวดชาย verify number 4 มีทักษะสูง เคยผ่านงานสปาชั้นนำ ให้เกียรติเก็บความลับ รู้กฎกติกามารยาท ค่าบริการไม่แพง Line ID jaktuxedo ยินดีมากๆครับ

ออฟไลน์ Krit

• *

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2015, 08:32:30 am »

อยากช่วยฮ่ะ แต่ผมไม่เคยน่ะ อายุ20

ออฟไลน์ man_man

• *

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2015, 03:11:58 pm »

เล่น camfrog ครับ ช่วยได้

ออฟไลน์ Americano_on_Iced

• สมาชิก VIP
  • เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • พลังน้ำใจ: 11

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2015, 03:40:13 pm »

ลองหาเพื่อนชายมาคบแบบไม่ผูกมัดดูสิครับ ตกลงกันให้ดี
เพราะส่วนตัวผมก็ใช้วิธีนี้แหละครับ ผู้หญิงหลายคนก็แค่อยากหาความสุขทางเพศชั่วครั้งชั่วคราวในบางเวลา

แต่ถ้ารู้สึกผิด การใช้เซ็กส์ทอยก็ช่วยได้เยอะนะครับ ^^