ว่าด้วยเรื่องของปริมาณน้ำอสุจิ

หัวข้อ: ว่าด้วยเรื่องของปริมาณน้ำอสุจิ  (อ่าน 6079 ครั้ง)

ออฟไลน์ mylift

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 1

ว่าด้วยเรื่องของปริมาณน้ำอสุจิ
« เมื่อ: สิงหาคม 15, 2015, 08:40:12 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ไม่ทราบว่าน้ำอสุจิมีปริมาณมากน้อยอย่างไรคะ

** ของแฟนปล่อยออกมาหลังเสร็จ เยอะจนเต็มหน้าท้องและไหลออกมาจนเละที่นอน
ไม่ทราบว่ามันเยอะเกินไปเหรอป่าวคะ

** หนูกับแฟนไม่ค่อยได้เจอกันครั้ง นานๆครั้งที่จะเจอกัน เดือนละครั้งหรือเดือนละ 2 ครั้งค่ะ เคยได้ยินว่าปริมาณนี้ขึ้นอยู่กับการเว้นช่วงการมีอะรายกันด้วย จริงเหรอป่าวคะ

ขอบคุณค่ะ

Facebook Comments

ออฟไลน์ นิ้วนุ่ม

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 122

Re: ว่าด้วยเรื่องของปริมาณน้ำอสุจิ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2015, 09:01:59 pm »

ใช่ครับ ปริมาณขึ้นอยู่กับการเว้นระยะ ถ้าออกทุกวันวันละหลายครั้ง ก็ออกมาจิ๊ดเดียวคร้าบบ แซวๆกันผลิตน้ำไม่ทัน อิอิ

#4 พนักงานนวดชาย มีทักษะสูง เคยผ่านงานสปาชั้นนำ ให้เกียรติเก็บความลับ รู้กฎกติกามารยาท ค่าบริการไม่แพง Line ID jaktuxedo ยินดีมากๆครับ

ออฟไลน์ sEXa

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 1

Re: ว่าด้วยเรื่องของปริมาณน้ำอสุจิ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2015, 08:24:37 am »

ถูกต้องครับ และความข้นเหนียวก็จะต่างออกไปเช่นกันครับ

ออนไลน์ admin

• สนใจ DVD สอนนวดเฉพาะจุดสตรี PM มาได้เลย
  • Administrator
  • พลังน้ำใจ: 168

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2015, 09:47:25 am »

อาหารการกินล้วนมีส่วนครับ

ออนไลน์ bangcox

• นักรีวิวอาหารเสริมผู้ชาย
  • พลังน้ำใจ: 20

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2015, 12:46:28 pm »

จริงครับ

เท่าที่จับสังเกตุตัวเองคือ

ปริมาณ - จากระยะเวลาที่เว้นช่วง (อันนี้ของแถมคือ ระยะการยิงไกลขึ้นด้วย)
ข้นเหนียว กลิ่นสี รสชาติ - จากอาหาร+สุขภาพ

ออฟไลน์ koriginalman

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 5

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2015, 01:04:13 pm »

แล้วแต่คนจริงๆคับ น้ำเยอะ ข้น-เหลว สุขภาพด้วยคับสำคัญสุด มีผมมากๆต่อปริมาณน้ำ

ออฟไลน์ ผมชื่อ หนุ่ม

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 2

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2015, 11:37:51 pm »

เกี่ยวกันเลยครับ ยิ่งนานยิ่งเยอะ ผมไม่เกิน 10 ล้นจนต้องฝันเปียกเลยแหละครับ
คือฝันล้นออกมาเองมั่ง อีกอย่างเราเซ็กจัดด้วยมั่ง ถ้าเก็บ เกิน10วัน มันจำเป็นต้องฝันเปียกตลอด อิอิ

ออฟไลน์ jross

• พลังน้ำใจ: 9

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2015, 02:00:10 am »

เกี่ยวแน่นอนค่ะ

ออฟไลน์ jipatha-health

• พลังน้ำใจ: 5
    • www.jipatha-health.com

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2015, 08:33:18 am »

เดือนล่ะครั้งผมว่าปกตินะครับต้องเยอะเป็นธรรมดา ลองวันเว้นหรือ 2-3วันครั้ง และเทียบกันดูครับ
หากยังมีปริมาณเท่าที่คุณว่าอีก แสดงว่าสุขภาพของท่านชายสมบูรณ์มาก ;)

ออนไลน์ eroticman

• หมอนวด (ไม่ Verify บัตรประชาชน!!!)
  • เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 4

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2015, 03:23:32 pm »

ตามความเห็นข้างบนเลยครับ  ถ้ามากจนเลอะเต็มหน้าท้องและยังไหลเลอะที่นอนอีกก็แสดงว่าแฟน จขกท. เป็นคนรักเดียวใจเดียว ไม่ซุกซนแอบปล่อยที่ไหนเป็นเรื่องดีงามครับ

ผช. บางคนมีเรื่องแซวกันในวงเหล้าประมาณ เฮ้ย..กลัวแฟนเช็คน้ำเหรอวะ 555 ขำๆ ครับ