แฟนรุ้สึกแสบอวัยวะเพศ

หัวข้อ: แฟนรุ้สึกแสบอวัยวะเพศ  (อ่าน 19689 ครั้ง)

ออฟไลน์ tom5567

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -2

แฟนรุ้สึกแสบอวัยวะเพศ
« เมื่อ: เมษายน 15, 2014, 01:59:32 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ตอนมีเพศสำพันธ์ ขณะที่ผม จะเอาของผมสอดใส่เข้าไปในของแฟน แฟนบอกว่าแสบที่ปาก ดูแล้วก็ไม่มีแผลอะไร มันเกิดจากสาเหตุใดครับ จะเป้นเดือนแล้ว ยังไม่หายเลย

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 23, 2015, 07:30:34 pm โดย admin »
Facebook Comments

ออฟไลน์ lefthander

• *
  • พลังน้ำใจ: 4

Re: แฟนรุ้สึกแสบอวัยวะเพศ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 15, 2014, 05:58:46 pm »

ทำตอนลื่นไม่พอหรือเปล่า?

สาเหตุที่ลื่นไม่พอ

1. เล้าโลมไม่พอ

2. ผู้หญิงไม่มีอารมณ์ร่วมเท่าที่ควร

3. ฟิตเกิน ไม่ของเธอเล็กเกิน (มันจะค่อยๆขยายเอง) ก็ของเราใหญ่เกิน

ใช้นิ้วลิ้นจู่โจมจนเธอเครื่องร้อน แฉะชุ่มก่อน ถ้ายังไม่ได้ผลให้ลองอีกครั้งพร้อมใช้ KY, Durex Jel

ออฟไลน์ admin

• สนใจ DVD สอนนวดเฉพาะจุดสตรี PM มาได้เลย
  • Administrator
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 174

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 15, 2014, 10:48:07 pm »

ออฟไลน์ tom5567

• *
  • พลังน้ำใจ: -2

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 17, 2014, 08:00:07 am »

ปกติที่ผ่านมาก่อไม่มีปัญหานะคับ แล้วก้ไม่ได้เปิดซิงด้วย เอากันมาไม่รู้กี่หมื่นครั้งแล้วครับ มาเป็นช่องระยะเดือนที่ผ่านมา สามสี่ปีที่ผ่านมาก็ไม่มีปัญหาอะไร ขณะก็ไม่ได้ใหญ่อะไร แต่เรื่องน้ำล่อเลื่อนแฟนค่องข้างมีน้อยมาก แต่ก่อนที่ผมจะเอาสอดใส่ ผมก็จะเลียให้ชุ่มก่อนทุกครั้ง แต่ครั้งนี้มันรู้สึกแสบ เลยต้องงดมาเป็นเดือนแล้ว ในช่วงระยะที่ผ่านมาแฟนมีอาการตกขาวและคันที่อวัยวะมาก มันมีส่วนที่ทำไห้แสบหรือเปล่าครับ
ขอบคุณสำหรับทุกความคิดเห็นนะครับ

ออฟไลน์ jvcmobile

• *
  • พลังน้ำใจ: 3

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 18, 2014, 12:08:03 am »

คิดว่า
น่าตะเกิดจากเชื้อราคับ
อาจจะมาจาก อับชื้น

วิธีแก้
ไปซื้อยาแก้เชื้อรา ตามร้านขายยา แบบสอดหรอ อะไรก็ว่าไป
และ กางเกงใน เปลี่ยนใหม่ทั้งหมด เพราะเขื้อรามัน มาจาก กางเกงใน

ออฟไลน์ Mom4you

• *
  • พลังน้ำใจ: 6

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2015, 10:57:12 am »

แผลแห้งไปคร้าาา  ไม่จำเป็นว่าต้องมีไรกันครั้งแรกแล้วแสบค่ะ กี่ครั้งๆก็แสบได้ ถ้ามันแห้ง ใช้เจลช่วยค่ะ