เทคนิคระหว่างโดนสาวรุมเย็ด ..จากปสกตรง (ผู้ชายต้องรู้)

หัวข้อ: เทคนิคระหว่างโดนสาวรุมเย็ด ..จากปสกตรง (ผู้ชายต้องรู้)  (อ่าน 10187 ครั้ง)

ออฟไลน์ koriginalman

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 3

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

เราเคยได้ยินที่ว่าผู้ชายรุมเย็ดผู้หญิงวะส่วนใหญ่ แต่ สำหรับผู้ชายกลุ่มหนึ่งอยากให้ผู้หญิงหลายๆคนมารุมเย็ดบ้าง

จากประสบการณ์ตรง ผมมีเทคนิคที่สำคัญที่ทำให้ผู้หญิงหลายๆคนที่รุมเย็ดคุณประทับใจในตัวคุณ

1.เย็ดให้อึดทนนาน เมื่อผู้หญิงหลายคนรุม ผู้ชายจะมีอารมณ์พลุ่งพล่าน และเสียวมาก จึงต้องอึดมากๆในที่นี้หมายถึง แตกช้าในทุกๆน้ำ ที่สำคัญคือแตกช้าน้ำแรก เย็ดได้หลายยกนานๆ น้ำต้องเยอะ สิ่งเหล่านี้ได้มาจากประสบการณ์ อย่าแสดงความเหนื่อยก่อนผญ

2.เย็ดให้ทั่วถึง ผู้หญิงคนเดียวเราสามารถนัวกับเขาคนเดียวได้ แต่ถ้าหลายคนเราต้องสนใจทุกคนไม่เจาะจงเย็ดคนใดคนนึง คือ เราต้องมีจังหวะผลัดไปคนนั้นคนนี้ หรือปล่อยตัวให้ผู้หญิงทุกคนเป็นฝ่ายรุกเราบ้าง  อย่ากลัวความเสียวของเราที่จะพลุ่งพล่านจนเอาไม่อยู่

3.ลีลาต้องดี ลีลาผู้หยิงแต่ละคนไม่เหมือนกัน เราต้องมีลีลาที่เหนือกว่าผญ ที่สำคัญในข้อนี้ คือ  เอวต้องดี ไม่เก้ๆกังๆ การกระแทกเนิบๆต้องเป็น การกระแทกแรงๆต้องเป็น มือไวคลึงดี ลิ้นรัว ท่าไม่ต้องเยอะมากมาย รวมๆกันคือลีลาดี  ท่าใหนไม่เก่งไม่ต้องทำ

4.การพูด ให้พูดกับผญแต่ละคนเหมือนๆกัน ไม่ใช่พูดรุนแรงกับคนนี้ หวานๆกับคนนี้ จะเกิดการเปรียบเทียบความสนใจของผญกันเอง อาจจะมีปัญหาในการขอเย็ดครั้งต่อไป

4 เทคนิคนี้ได้มาจากประสบการณ์ตรงของผมและจากฝ่ายหญิงด้วย ส่วนตัวผมเองผ่านประสบการณ์แบบนี้มามากพอสมควรจึงเอามาเล่าสู่กันฟัง

เพื่อนๆคิดเห็นกันอย่างไรบ้างคับ ?    ขอบคุณหวังว่าจะเป็นประโยชน์

Facebook Comments

ออฟไลน์ bangcox

• นักรีวิวอาหารเสริมผู้ชาย
  • กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 15

อ่านแล้วคิดมากเลยครับ 5555  ;D

อ่านแล้วคิดมากเลยครับ 5555  ;D

อย่าคิดมากเลยคับ หาประสบการณ์ไปเรื่อยๆ จะทำให้เรื่องพวกนี้เป็นเรื่องปกติได้นะคับ

ออฟไลน์ kyotaro

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

เคยมีประสบการณ์นวดผู้หญิง 2-3 ท่านในคราวเดียวกัน
เคยนวดสองสาวแนวเลสเบี้ยน แนวเพื่อนสนิท
เคยนวดในงานปาร์ตี้สาวๆสละโสด 4-5 ท่าน
สนุกและตื่นเต้นมากๆครับ

ปาร์ตี้สาวสละโสด 4-5 คน โอ้ว ! แม่เจ้า ต้องการผู้ช่วยแจ้งได้นะครับ กำลังศึกษาวิธีนวด อิอิ

หนุ่มแบงค์ โดนนวดมานานแล้ว อยากนวดให้สาวอื่นบ้างก็เท่านั้น

เคยมีประสบการณ์นวดผู้หญิง 2-3 ท่านในคราวเดียวกัน
เคยนวดสองสาวแนวเลสเบี้ยน แนวเพื่อนสนิท
เคยนวดในงานปาร์ตี้สาวๆสละโสด 4-5 ท่าน

อ่าค้าบบ เทคนิคที่ผมว่าจะทำให้สาวๆประทับใจได้นะคับ

ปาร์ตี้สาวสละโสด 4-5 คน โอ้ว ! แม่เจ้า ต้องการผู้ช่วยแจ้งได้นะครับ กำลังศึกษาวิธีนวด อิอิ

หาเองเลยคับๆ 555

ทำไมต้องงศึกษาวิธีนวด เย็ดเลยยย