เซ๊กที่คณผู้หญิงชอบแบบไหนที่ไหนกันเอ่ยมาเลือกกัน

หัวข้อ: เซ๊กที่คณผู้หญิงชอบแบบไหนที่ไหนกันเอ่ยมาเลือกกัน  (อ่าน 10051 ครั้ง)

ออฟไลน์ ผมชื่อ หนุ่ม

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 2

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

1.ในห้องนอน
2.ในห้องน้ำในอ่าง
3.ริมระเบียง
4.ที่สาธารณะ
5.โรงแรม
6.ริมทางกะริมทะเล
มีไรเพิ่มเติมพิมมาน่ะ ว่าชอบแนวไหน

Facebook Comments

ออฟไลน์ koriginalman

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 3

ผมขอตอบสิ่งที่ผมคิดในมุมของผญนะคับ
1.ในห้องนอน
เป็นเรื่องเบสิคนะคับ ขึ้นอยู่ว่าผชคนนั้นจะทำให้เรื่องการเย็ดในห้องนอน เป็นการเย็ดที่สนุก พิเศษได้อย่างไร ผญจะชอบที่นี้เพราะส่วนตัว ไม่ตื่นเต้นมากมาย
2.ในห้องน้ำในอ่าง
เป็นเรื่องที่พิเศษขึ้นมาหน่อย ในที่อากาศเย็นสบาย ผู้หญิงที่ชื่นชอบการอาบน้ำจะชอบเป็นพิเศษ แต่ผญที่ชอบแนวสปอร์ต จะไม่ปลื้มเท่าไร เท่าที่ลองมานะคับ
3.ริมระเบียง
เป็นสถานที่ที่ตื่นเต้นก็ว่าได้ ขึ้นอยู่กับว่าระเบียงนั้นเป็นแบบใด เย็ดกันเวลาใด ผู้หญิงขี้อายมากๆจะได้เต็มที่ก็ระเบียงที่ปิดมิดชิด และ ที่ระเบียงช่วยในเรื่องอากาศหายใจได้ดีทีเดียว
4.ที่สาธารณะ
ไม่เป็นที่ชื่นชอบสำหรับผญที่ผมเคยลอง เคยเจอมาสักเท่าไร เพราะ ไม่เต็มที่ แต่ตื่นเต้นมากกว่า คงได้ไปต่อที่ห้องเพื่อให้หายเงี่ยนมากกว่า ที่จะทำที่สาธารณะจนเสร็จ
5.โรงแรม
บรรยากาศโรงแรมช่วยให้สบายใจได้ในเรื่องของเสียงดังที่จะเกิด บรรยากาศที่ส่วนตัวสุดๆ ผญจะชอบ และผชจะชอบด้วย แต่ถ้าหากผชไม่สามารถทำให้การเย็ดในโรงแรมครั้งนั้นเป็นที่ประทับใจได้ ผญจะว่าลับหลังเอาได้นะ
6.ริมทางกะริมทะเล
พูดถึงริมทะเลแล้วกัน บรรยากาศดึกต้องมา ช่วยคลายหนาวได้เลยถ้าเย็ดริมทะเล บวกกับตื่นเต้นชั่วขณะ ที่พิเศษคือการเย็ดริมทะเลจนพระอาทิตขึ้นได้ แนะนำว่าต้องเป็นหาดที่คนน้อยจริงๆ ทั้งยามดึกและเช้าตรู่ จะเย้ดได้เต็มที่มากกว่า

ออฟไลน์ คนไร้สมรรถภาพ

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 8

ที่เพิ่งทำมาก็ในเต๊นท์ครับ ริมผา กับริมน้ำ คนอยู่ข้างนอกเพียบเลย กิ๊กตื่นเต้นมากๆ สังเกตุได้เลย ในรถยนต์ก็เหมือนกัน เบาะหลังรถ ตอนแรกเธอตกใจไม่คิดว่าผมจะถอดจริงเอาจริงเย็ดจริง ๕๕๕ แต่ในที่สาธารณะ สาวจะกลัวคนเห็นครับ หลายคนอาจจะไม่ชอบ แต่ยิ่งกลัวก็ยิ่งเสียว ต้องลากไปให้ได้