รีวิว เฮง เฮง 1 จาก admin … อีกตัวที่ประทับใจโพดๆ!!

จำหน่ายอาหารเสริมผู้ชายโดยแอดมิน

หัวข้อ: รีวิว เฮง เฮง 1 จาก admin … อีกตัวที่ประทับใจโพดๆ!!  (อ่าน 14579 ครั้ง)

ออฟไลน์ bangcox

• นักรีวิวอาหารเสริมผู้ชาย
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 19

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ภาพไม่เกี่ยวกับเรื่องนะจ๊ะ

สวัสดีครับ

วันนี้เป็นการรีวิวยายี่ห้อ เฮง เฮง 1 จาก admin ซึ่งเป็นสินค้ายี่ห้อใหม่น่าจะล่าสุดในตลาด (เท่าที่เห็นนะครับ) หลังจากที่ไม่ได้ลองยาประเภทเร่งด่วน คือ กิน 1 เม็ดก่อนออกศึกมานาน ก่อนจะกิน เฮง เฮง 1 เลยต้องเตรียมตัว เตรียมร่างกายดีๆซะหน่อยเพราะได้มาลองแค่ 2 เม็ด เอ้ย ... ม่ายช่าย เพราะหลังจากความประทับใจจาก ma.cho และหลังจากยาสมุนไพรเบาที่กินแล้วเริ่มทำอะไรผมไม่ได้มากแล้วนั้น เลยอยากได้ยาแบบเร่งด่วนที่ออกฤทธิ์แบบหนักหน่วงมาลองกินบ้าง

เริ่มที่กล่องเลย จากตอนแรกที่เห็นในกระทู้รีวิวของ admin ผมก็ชอบโทนสีของกล่องเลยครับ ดำ-ทอง นี่มันโดนใจจริงๆ  อย่างบัตรเครดิต Central Black เนี่ย ดำ-ทองแดง มันสวยโดนใจมากๆ (ยอดซื้อต่อปีของบัตรก็เยอะเว่อร์ด้วย หุหุ) เฮง เฮง 1 ของแท้ต้องมีสติกเกอร์ hologram และสติกเกอร์ตรงฝากล่องแกะแล้วต้องมีตำว่า HHDG ติดที่กล่องนะครับ ถ้าไม่มีอย่าซื้อเชียวเพราะปลอมชัวร์

มาถึงด้านหลังกล่อง รายละเอียดต่างๆชัดเจนดีครับ LOT, MFG, EXP , สถานที่ผลิตและที่ตั้งบริษัท , วิธีการกินยา, ส่วนประกอบ, และเลข อย.  ส่วนประกอบเองก็เป็นส่วนประกอบที่เราๆท่านๆน่าจะรู้จักกันดีอยู่แล้วครับ

เห็นหลินจือ – ตัวนี้น่าสนใจเพราะยี่ห้ออื่นๆเท่าที่ดูยังไม่มีใครใส่ หรือใส่แล้วไม่ได้บอก หุหุ เห็ดหลินจือมีสารสกัดสารหลักๆที่ไปทำให้น้องชายแข็งตัวได้เต็มที่ คือ ไนตริกอ๊อกไซด์ และ โซแอ๊คทีฟโพลีเป๊ปไทด์ แถมยังช่วยเพิ่มฮอร์โมนเพศชายซะด้วย

Coenzyme Q10
– ตัวนี้ผู้หญิงจะรู้จักกันดี ผู้ชายเองจริงๆก็ต้องการ Q10 ในการชะลอความแก่นะ

โสม – ตัวนี้ฟังกันมาเยอะ กินมาแยะแล้ว มันช่วยบำรุงได้ดีจริงๆ อิอิ

Zinc – ตัวนี้ก็มาตรฐานชายไทยควรกินไว้ครับ มันช่วยเรื่องฮอร์โมนโดยเฉพาะช่วยเรื่องการผลิตอสุจิด้วย

กระชายดำ – นี่ก็สมุนไพรไทยที่ดังเรื่องบำรุงกำลังเพศชาย มันช่วยให้กระปรี้กระเป่า เลือดลมดี คึกๆๆๆ
สารสกัดโปรตีนจากถั่วเหลือง – เป็นโปรตีนคุณภาพดีที่ดูดซึมในร่างกายได้ง่ายกว่าปกติ ช่วยบำรุงร่างกายให้ฟิตพร้อมรบครับ

ข้างกล่องเป็นสโลแกนของเค้าเลย ‘เพราะสุขภาพเป็นเรื่องสำคัญ’ ใครที่สุขภาพดีก็ดีไปครับ ส่วนใครที่ทำงานหนัก หรืออายุเริ่มเยอะขึ้นก็คงต้องการตัวช่วยบ้างไม่มากก็น้อยอ่ะนะครับ

มาถึงตัวยากันบ้างนะครับ ยาเป็นแคปซูลสีแดง Ironman ไม่ใช่แดง Ferrari อิอิ โดยที่แผงยาด้านหลังก็มีสกรีนคำว่า เฮง เฮง 1 สีทองมาด้วย ต้องบอกเลยว่าเค้าลงทุนเรื่อง packaging ทั้งกล่องและแผงยาจริงๆ

มาถึงช่วงลองของ ผมทาน 1 เม็ดหลังอาหารเย็นประมาณ 1 ชั่วโมงครึ่ง ผ่านไป 40 นาทีรู้สึกว่าหนังตาจะหนักๆ และเหมือนตาพร่ามีแสงสีฟ้าแปร๊บๆนิดๆแต่ก็ไม่ได้พร่าขนาดกระพริบตาทีแล้วแสงจ้าไปทั้งห้องนะครับ ความรู้สึกเหมือนประสาทตามันตื่นตัวเป็นพิเศษ พอครบ 1 ชั่วโมงเริ่มมีอาการคัดจมูก ซึ่งผมก็ทานยาพวกนี้มาหลายตัวมาก มีตัวนี้ที่มีอาการเยอะกว่าใครเพื่อนเลย เยอะนี่คือ มีหลายอาการอย่างละนิดละหน่อยนะครับ เช่น อาการมึนๆ, ตาพร่าๆ, คัดจมูก ฯลฯ  ซึ่งผมว่ายานี้คงแรงใช้ได้เลยไม่งั้นปกติผมทานแล้วจะไม่ค่อยมี side effect อ่ะ ช่วงนี้น้องชายมวลสารเริ่มมาและเริ่มไวต่อการสัมผัสแล้ว มาถึงช่วงกิจกรรมคราวนี้มาเต็มที่ครับ ความแข็งนี่แฟนจับแล้วเอ่ยปากเลยว่าแข็งและใหญ่มากนะเนี่ย ไม่ว่าจะซอยถี่จนเหนื่อยหรือพลิกเปลี่ยนท่าความแข็งไม่มีทีท่าว่าจะลดเลย ขนาดของน้องชายผมนี่คับเต็มจิมิของแฟนเลยทีเดียว และความรู้สึกของส่วนหัวของน้องชายก็ไม่ได้มีความรู้สึกที่ไวขึ้นหรือน้อยลงเลยครับ เพราะฉะนั้นเรื่องช่วยให้อึดนี่คงไม่มีเท่าไหร่ต้องแล้วแต่ความสามารถล่ะ

คืนนั้นน้ำแรกออกไปที่ตอนประมาณ 40 นาทีครับ เหงื่อโซกในห้องแอร์อีกแล้ว (หวัดจะรับประทานก็เพราะงี้แหละ อิอิ)  ผ้าปูเตียงเปียกไปทั้งเหงื่อทั้งน้ำเงี่ยนเลยทีเดียว พอหลั่งแล้วน้องชายมันไม่ยอมลงเลย ขนาดทำความสะอาดแล้วมานอนซักพักแล้วยังแข็งโด่อยู่เลย ตอนนั้นแฟนก็นอนใกล้จะหลับแล้วด้วยแต่ความอยากมันยังมีอยู่ผมเลยคร่อมหน้าจับน้องชายยัดเข้าปาก แล้วก็ต่อด้วยซอยที่ร่องอกจนน้ำพุ่งปรี๊ดเข้าหน้า ต้องล้างตัวอีกรอบ 5555 น้ำ 2 ออกไปแล้วความโด่ลดลงเหลือครึ่งเดียวซึ่งก็ยังใหญ่อยู่แต่ไม่ไหวแล้วอ่ะนอนก่อนหละ ..... ช่วงใกล้ๆสว่างแฟนผมมาจับๆน้องชายซึ่งมันยังพองๆ อยู่ สงสัยอารมณ์ค้างตอนรอบสองมั้งเค้าก็ขึ้นมาควบผมเลย ตอนนั้นผมเองก็ง่วงมากๆแต่พอแฟนขึ้นมาคร่อมเท่านั้นแหละน้องชายแข็งเป๊กเลยอ่ะทั้งๆที่สมองผมบอกว่านอนเถ๊อะ แต่น้องชายมันไม่ทำตาม 5555 รอบนี้แฟนผมน้ำเยอะมากๆแล้วมีช่วงนึงเค้าคงถึงขั้นรุนแรงมากเค้าหนีบเข่าเกร็งตัวไปหมดแล้วจะล้มลงนอนข้างๆผมแต่น้องชายผมมันไม่หลุดออกมาจากจิมิเค้าอ่ะเล่นเอาเกือบหัก!! สรุปว่ารอบนี้แฟนผมถึง แต่ผมไม่ถึงอ่ะ ง่วงมากๆเลยนอนต่อทั้งที่โด่ๆแบบนั้นแหละ ตื่นมาอีกทีเกือบ 8 โมงเช้า น้องชายยังพองๆอยู่เลยครับพอเดินไปฉี่เท่านั้นแหละแข็งขึ้นมาอีกแล้ว เลยไปเก็บเตียง ถอดผ้าปู เปลี่ยนผ้าปูเพื่อสงบสติอารมณ์มันก็ไม่ยอมลง พอดีแฟนเข้ามาจะแปรงฟันแต่งตัวก็เลยจัดกันในห้องน้ำไปอีกรอบท่ายืนล้วนๆอย่างเมื่อยเลย

หลังกินยาเม็ดแรกไป มันโด่ทั้งวันเลยครับ ผ่านไปวันที่ 2 ก็ยังโด่ได้ดีทั้งวันแต่อาจจะไม่โด่พร่ำเพรื่อมากเหมือนวันแรก แต่วันที่ 2 เองก็โด่ไม่น้อยเลยครับ เม็ดเดียวเท่านั้นน้องชายมันซู่ซ่าไปได้ถึง 2 วัน ต้องบอกว่าเท่าที่กินมามี เฮง เฮง นี่แหละที่ออกฤทธิ์ได้นานที่สุดแล้ว ตอนนี้เหลืออีก 1 เม็ด ขอเก็บไปกินช่วงที่จะออกศึกใหญ่ครับ หุหุหุ ของดีๆแบบนี้กลัวหมด!

---------------------------------------------------------------------------------------------

ระยะออกฤทธิ์ 10/10 – ใช้เวลาในการเริ่มออกฤทธิ์หลังกินไปแล้วประมาณ 40 นาที แต่เมื่อออกฤทธิ์แล้วมันจะทำให้คุณโด่แบบทั้งตั้งใจและไม่ตั้งใจไปอีก 48 ชั่วโมงหรือ 2 วันเต็มๆครับ ใครที่ไม่ชอบอาการโด่แบบพร่ำเพรื่อหรือโด่วันทำงานแนะนำกินคืนวันศุกร์เลยครับ เสาร์-อาทิตย์จะได้จัดเต็ม

ความแข็ง 9/10 – มันจะแข็งเป๊กๆแข็งแบบโด่หัวเชิดเป็นบางครั้ง แต่ขั้นต่ำของมันคือแข็งเต็ม 100% ของที่มีครับ และแข็งไวมากๆ แล้วก็หดตัวช้าด้วย ใครเป็นขาลุยน่าจะชอบตัวนี้ครับ

ความอึด 8.5/10 – มันทำได้นานขึ้นเพราะความแข็ง ความใหญ่ น้ำของผู้หญิงเลยมาเยอะ เราเลยเสียวน้อยลงหน่อย ทำได้นานขึ้นหน่อย ผมว่าความอึดเป็นผลพลอยได้จากความแข็งนะครับ แต่บางคนแข็งแล้ว ใหญ่คับจิมิทำให้เสียดสีมากขึ้น เสียวมากขึ้นเลยถึงเร็วขึ้นก็เป็นได้ ส่วนใครที่รอบแรกมักแพ้แตกในไม่กี่นาที เชื่อว่าตัวนี้ทำให้ท่านต่อรอบ 2 ได้โดยไม่ต้องพักเลย เพราะอย่างของผมถึงตัวจะพักแต่น้องชายมันไม่พักตามอ่ะ 555

ราคา 7/10 – ตกเม็ดละประมาณ 130 บาท (กล่องละ 6 เม็ด) แต่ถ้าซื้อเยอะขึ้นก็ถูกลง เห็นมีโปรโมชั่นถึง 5 ระดับ ของแถมเยอะซะด้วยครับ น่าสนใจมากๆ จะว่าแพงมากก็ได้นะครับ แต่จากสรรพคุณที่ได้ ถือว่าสมเหตุสมผลกับราคาครับ ถ้ารวมกับเพื่อนๆซื้อแบ่งกันยิ่งคุ้มอ่ะ ... แต่จากคำแนะนำเค้าที่ให้กินทุกวันก่อนนอนผมว่าคงไม่ไหวนะ

สรุป 8.5/10 – สำหรับกลุ่มยาที่กินแล้วทำให้จุดติดเร็ว เฮง เฮง 1 นี่ต้องถือว่าอยู่ในแถวหน้าของที่ผมเคยทานมาเลยครับ  ช่วงไหนที่อยาก hardcore หรืออาจจะต้องออกศึกแบบโดนรุม แนะนำให้พกตัวนี้ไว้เลยครับ เชื่อว่ามันจะช่วยให้ท่านเสพสมอารมณ์หมายได้แน่นอน ‘แข็งเร็ว แข็งนาน มาทันใจ โด่ยันวันมะรืน’  การกินติดต่อกันทุกวันหรือวันเว้นวันยังไม่ทราบว่าได้ผลยังไงนะครับเพราะผมได้มา 2 เม็ด หากใครได้ลองมากกว่านี้ก็เอามารีวิวกันนะครับ

ออนไลน์ admin

• สนใจ DVD สอนนวดเฉพาะจุดสตรี PM มาได้เลย
  • Administrator
  • พลังน้ำใจ: 167

Re: รีวิว เฮง เฮง 1 จาก admin … อีกตัวที่ประทับใจโพดๆ!!
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2015, 04:56:27 pm »

ขอบคุณสำหรับรีวิวดีๆคุณภาพอีกแล้วครับท่าน

ออฟไลน์ นิ้วนุ่ม

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • พลังน้ำใจ: 122

Re: รีวิว เฮง เฮง 1 จาก admin … อีกตัวที่ประทับใจโพดๆ!!
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2015, 08:49:21 pm »

น่าสนใจมากๆ ขอบคุณสำหรับรีวิวดีๆครับ

#4 พนักงานนวดชาย มีทักษะสูง เคยผ่านงานสปาชั้นนำ ให้เกียรติเก็บความลับ รู้กฎกติกามารยาท ค่าบริการไม่แพง Line ID jaktuxedo ยินดีมากๆครับ

ออฟไลน์ อาหารเสริม เฮงเฮง

• พ่อค้าน่าเชื่อถือ
  • เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • พลังน้ำใจ: 0

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2015, 01:56:17 pm »

เฮงเฮง 1 ผลิตภัณฑ์เสริมอาหารสำหรับท่านชาย อุดมไปด้วยสารสกัดสมุนไพร ชั้นยอด คุณภาพ

เกรดพรีเมี่ยมถึง 12 ชนิดคัดสรรเฉพาะส่วนผสมที่มีประสิทธิภาพ สูงสุด ในการรักษาอาการเสื่อม

สมรรถภาพทางเพศ ไม่ว่าจะเป็น นกเขาไม่ขัน หลั่งเร็ว ขนาดเล็ก ไร้อารมณ์ ทุกปัญหาจะหมดไป

เมื่อได้ลอง เฮงเฮง1ช่วยขยายหลอดเลือดที่ให้มีการไหลเวียนเลือดได้ดีขึ้น ซึ่งทำให้ การแข็งตัว

ดีขึ้น เพิ่มอารมณ์ทางเพศ ลดการอ่อนเพลีย ร่างกายและสมองทำงานได้ดีขึ้น ทำให้รู้สึกสดชื่น

กระปรี้กระเปร่าเฮงเฮง1 จึงเป็นสุดยอดผลิตภัณฑ์เสริมอาหารที่ตอบโจทย์สำหรับผู้ชาย

โรคหย่อนสมรรถภาพทางเพศเป็นรูปแบบหนึ่งของความบกพร่องทางเพศ ได้แก่

- อาการหลั่งเร็ว (premature ejaculation) อันนี้ก็พอมีทางแก้ครับ

- อาการหลั่งช้า (delay ejaculation) แหม่...หลั่งช้าเกินไปก็เข้าข่ายนะครับ

- อาการเฉื่อยชาทางเพศ (deficits in desire)

- การไม่ถึงจุดสุดยอด (orgasmic disabilities)

- อาการหย่อนสมรรถภาพทางเพศ (erectile dysfunction)

สนใจสั่งซื้อ โทร 098-494-8760  LINE ID : henghengone
เว็บไซต์ www.henghengone.com

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 10, 2016, 11:50:18 am โดย อาหารเสริม เฮงเฮง »

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2015, 12:53:55 pm »

เม็ดสุดท้ายที่เหลือ เพิ่งจัดไปคืนวันเสาร์ วันนี้ตั้งแต่เช้ามาทำงานลำบากมากเลย หุหุหุ

พยศมากๆ วันนี้ต้องนั่งติดโต๊ะ 1 วัน  ;D

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2015, 01:24:46 pm »

555+

ออฟไลน์ NewbiE_Me

• นักส่งการบ้านคุณภาพ
  • พลังน้ำใจ: 84
  • Just the way ..i am..

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2015, 03:39:26 pm »

อ่านแล้ว ผมนี่ อึ้งเลยครัช 555

..I am what I am..

Long time no see ..
เข้ามาเพื่อตอบ PM สาวๆ //ตอบช้าห้ามบ่นนะ

>>ห่างหายไปนานมว้ากกก .. มาหาการบ้านส่งกันมั้ย :P

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2015, 12:41:41 pm »

อ่านแล้ว ผมนี่ อึ้งเลยครัช 555

อึ้งอะไรอ่ะ???

ออฟไลน์ NewbiE_Me

• นักส่งการบ้านคุณภาพ
  • พลังน้ำใจ: 84
  • Just the way ..i am..

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2015, 05:54:07 pm »

แฟนพี่รับศึกหนักตัลหลอดดดด

..I am what I am..

Long time no see ..
เข้ามาเพื่อตอบ PM สาวๆ //ตอบช้าห้ามบ่นนะ

>>ห่างหายไปนานมว้ากกก .. มาหาการบ้านส่งกันมั้ย :P

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2015, 07:26:12 am »

แฟนพี่รับศึกหนักตัลหลอดดดด

หึหึหึ ไม่ปฏิเสธ 555 ;D

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กันยายน 02, 2015, 08:45:14 am »

ดันๆๆ

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กันยายน 10, 2015, 03:34:31 pm »

ขอบคุณสำหรับ รีวิวดีๆ น่ะค่ะ เราเป็นศูนย์จัดจำหน่ายหลัก ของแท้ล้านเปอร์เซ็น

หากสนใจสั่งซื้อ ติดต่อได้ที่ 098 494 8760 หรือ ไอดีไลน์ hheng88
ข้อมูลเพิ่มเติม http://www.henghengone.com

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: กันยายน 22, 2015, 08:20:18 am »

fyo

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: กันยายน 24, 2015, 07:06:38 am »

Promotion เยอะจริงๆ  ;D

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2015, 08:35:37 am »

ดันๆ