สอบถามคุณผู้หญิง การลงลิ้นที่จิมิ จุดไหนทีีทำให้คุณเสียวสุด

หัวข้อ: สอบถามคุณผู้หญิง การลงลิ้นที่จิมิ จุดไหนทีีทำให้คุณเสียวสุด  (อ่าน 10661 ครั้ง)

ออฟไลน์ sEXa

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 1

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

จะได้นำไปพัฒนาลีลา เพราะส่วนตัวชอบลงลิ้นจิมิมากๆ  :P

Facebook Comments

ออฟไลน์ jross

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 9

ส่วนตัวคิดว่าการลงลิ้นรอบๆเม็ดค่ะ วนๆถูๆแถวนั้นจะพีคมาก แต่อย่าไปโดนเม็ดโดยตรงนะคะ
ถ้าจะลงจริงๆคิดว่าการเลือกบริเวณทั่วๆสลับไปมาน่าจะได้อารมณ์กว่าเน้นที่จุดเดียวค่ะ

ออฟไลน์ คนไร้สมรรถภาพ

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 8

ขอบคุณเลยครับ ทำผิดมาตลอดหรือเนี่ย เรื่องลิ้นเนี่ย ไม่ชำนาญจริงๆ ชอบใช้แรงงานอย่างเดียว ๕๕๕

ออฟไลน์ bangcox

• นักรีวิวอาหารเสริมผู้ชาย
  • กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 17

เออ เป็นคำถามที่ดี และได้คำตอบดีๆตรงๆจากคุณ jross ด้วย

นี่ก็เพิ่งรู้นะเนี่ย อิอิ  :P

ออฟไลน์ นิ้วนุ่ม

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 122

เรื่องแบบนี้ชอบไม่เหมือนกันครับ สอบถามหน้างานชัวว์สุดครับ บางคนชอบหนัก บางคนชอบเบา บางคนแตะไม่ได้เลย บางคนบอกแรงอีกๆๆ

#4 พนักงานนวดชาย มีทักษะสูง เคยผ่านงานสปาชั้นนำ ให้เกียรติเก็บความลับพร้อมห้องนวดไม่ต้องเปิดรร. ค่าบริการไม่แพง Line ID jaktuxedo ยินดีมากๆครับ

ออฟไลน์ Americano_on_Iced

• สมาชิก VIP
  • เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • พลังน้ำใจ: 11

ยืนยันอีกเสียงครับ ว่าลงลิ้นรอบๆ เม็ดผู้หญิงจะชอบมาก วนและไล่ไปทั่วๆ ส่วนใหญ่จะชอบอ่ะครับ เห็นบอกว่าลุ้นดี