สอบถามเรื่อง เล้าโลมคะ

หัวข้อ: สอบถามเรื่อง เล้าโลมคะ  (อ่าน 10737 ครั้ง)

ออฟไลน์ akimha

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 3

สอบถามเรื่อง เล้าโลมคะ
« เมื่อ: สิงหาคม 05, 2015, 10:23:45 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ผช ชอบ บรรยากาศ แบบไหนในการเล้าโลมคะ
แฟนหนูชอบหลังออกเหงื่อกันมานิดหน่อยเค้าบอกว่าได้กลิ่นเเล้วมีอารมอยากเลียไปทั้งตัวเลย

Facebook Comments

ออฟไลน์ นิ้วนุ่ม

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 121

Re: สอบถามเรื่อง เล้าโลมคะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2015, 10:38:12 pm »

สลัว หอม แห้ง เย็น ครับ

#4 พนักงานนวดชาย มีทักษะสูง เคยผ่านงานสปาชั้นนำ ให้เกียรติเก็บความลับพร้อมห้องนวดไม่ต้องเปิดรร. ค่าบริการไม่แพง Line ID jaktuxedo ยินดีมากๆครับ

• *

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2015, 10:42:59 pm »

สลัว หอม แห้ง เย็น ครับ

หวิวๆดีจัง ขอเเบบหนักๆ อิอิ

ออฟไลน์ koriginalman

• ประสบการ์เพียบ

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2015, 10:34:52 am »

ส่วนตัวผญจะชอบแบบผมมีเหงื่อท่วมๆ หลังออกกำลังกายไรงี้ ส่วนตัวผมก็ชอบเล้าโลมทั้งเหงื่อๆเลย ผญจะฟิน

• *

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2015, 06:32:51 pm »

ส่วนตัวผญจะชอบแบบผมมีเหงื่อท่วมๆ หลังออกกำลังกายไรงี้ ส่วนตัวผมก็ชอบเล้าโลมทั้งเหงื่อๆเลย ผญจะฟิน

กลิ่นตัวสร้างอารมณได้ดีคะ

ออฟไลน์ koriginalman

• ประสบการ์เพียบ

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2015, 07:33:24 pm »

กลิ่นตัวสร้างอารมณได้ดีคะ

ยิ่งเย็ด ยิ่งเหงื่อท่วมเข้าไปอีก

ออนไลน์ s.chantrai

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 19

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2015, 10:28:30 am »

ผมชอบแบบบรรยากาศฝนตกปานกลาง เงียบ ๆ เย็น ๆ สลัว ๆ มีแค่ 2 เรากับสายฝน
ได้ทั้งอาบน้ำเสร็จใหม่ ๆ และ เหงื่อโทรมกายเลย หอมทั้งนั้น หอมทั้งตัว หอมไปหมด

แต่อาบน้ำเสร็จใหม่ ๆ ญ จะมีความมั่นใจกว่า(ญ บางคนอาจกังวลเรื่องความสะอาด)

ออฟไลน์ sperm new

• *
  • พลังน้ำใจ: 0
  • ยังต้องการความรู้และประสพการ

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2015, 10:42:59 am »

สถานที่ใหม่ๆ ไปถึงก็ลุยเลยครับ ไม่พักผ่อนให้เสียเวาลา :( :( :( :( :( :( :(

ออฟไลน์ ผมชื่อ หนุ่ม

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 2

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2015, 11:34:46 pm »

ผมกะชอบเหมือนกันครับ หลังจากออกกำลังก่ยมามีเหงือนิดๆ มันเป็นการกระต้นชั้นดีเลยครับกลิ่นกายผู้หญิงเนี่ยเย้ายวนชวนลิ้มรสมากครับ ค่อยๆหอมจูป ฟินครับ