พูดคุยสารพันคำถามปัญหาเรื่องเพศ > ถามตอบเรื่องเพศปัญหาเซ็กส์เรื่องบนเตียง

รู้สึกไม่ดีเลยครับ ที่ไปมีความสัมพันธ์ลึกซึ่งกับแม่ยาย

<< < (2/4) > >>

อยากรู้ อยากอ่าน:
ซักวัน นึง ความจริง นั้น จะ ปรากฎ ผมแนะนำ ถ้ารู้ว่าผิดอย่าให้จับ ได้ ระวังแม่ยายคุณท้อง ด้วยนะครับ

sittikorn15:
ผมยังอยากเย็ดกับแม่ยายเลย อย่าไปคิดอะไรมาก เก็บความลับกะแม่ยายอย่าให้เมียรู้ โชคดีของคุณแล้วที่ได้เอาแม่ยาย ได้ทั้งลูกท้งแม่ แม่ยายผม อายุ 65 ทำไงถึงได้เย็ดกับแม่ยาย ช่วยตอบด้วย

ดี้ขี้เหงา:
ผู้ชายเขาทำกันแบบนี้เหรอ >:(

ออสโล:
บาปกรรมนะคุณ เลิกเทอะ สงสารลูกคุณที่จะคลอดออกมา

amazon:
ผิดศีลธรรมอย่างร้ายแรง แนะนำให้หยุด อย่าให้มีิีอีกครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version