รวมรีวิวอาหารเสริมจาก แอดมิน อัพเดทวันที่ 23/06/2015 โดย บอลโจ้

จำหน่ายอาหารเสริมผู้ชายโดยแอดมิน

หัวข้อ: รวมรีวิวอาหารเสริมจาก แอดมิน อัพเดทวันที่ 23/06/2015 โดย บอลโจ้  (อ่าน 7451 ครั้ง)

ออฟไลน์ combus

• นักรีวิวอาหารเสริมผู้ชาย
  • เด็กยังซิง
  • พลังน้ำใจ: 1

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ก่อนอื่นขอแนะนำตัวก่อนนะคับพมชื่อบอลอายุ19เรียนอยู่ปี1มีปัญหาเรื่องหลั่งไวเลยหาข้อมูลจนมารู้จักเว็บนี้เลยอยากโพสกระทู้ที่จะเป็นประโยชน์สำหรับสมาชิกท่านอื่นๆ โดยจะขอรวบรวมรีวิวอาหารเสริมทุกยี่ห้อที่แอดมินรีวิวมาไว้ในกระทู้เดียวนำเสนอในรูปแบบกราฟ (พมใช้เวลาทำอยู่ 3 ชั่วโมง+2นะครับ)

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 23, 2015, 06:50:40 pm โดย combus »

กระทู้นี้พมนั่งทำอยู่ 3 ชม ทำรอบแรกกราฟมันคนละสะเกลเลยต้องทำใหม่เกือบทั้งหมดรวมแล้วใช้เวลากว่า 5 ชม หวังเป็นอย่างยิ่งว่าจะเป็นประโยชกับสมาชิกที่เข้ามาหาข้อมูลคับ

ถ้าเป็นประโยชรบกวนกดให้พลังน้ำใจ+1 ด้วยนะคับ

แอดคับพมมีปัญหาเรื่องการหลั่งไวพมรู้ว่าพมเพิ่งเข้ามาใหม่อายุสมาชิกยังไม่มากพมขอ playman หรือ u.ro.k มาทดสอบและรีวิวได้มั๊ยคับสันยาสาบานว่าจะมารีวิวแน่นอนคับ หรือยี่ห้ออื่นๆก็ได้คับขอที่คะแนนความอึดเยอะๆหน่อย

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 24, 2015, 01:14:48 pm โดย combus »

ออฟไลน์ ZEUSS XL+

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 0
  • ZEUSS XL+ แข็ง ใหญ่ยาว อึด มันสส์
    • www.zeussxlplus.com

ขอบคุณมากเลยครัช สำหรับข้อมูล  8)

ZEUSS XL+ แข็ง ใหญ่ยาว อึด มันสส์
อาหารเสริมสำหรับผู้ชายขั้นเทพ

ออฟไลน์ bangcox

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 16

เยี่ยมครับ

ขอแบบทุกยี่ห้อมาเรียงกันในแต่ละหมวดด้วยได้มั้ยครับ จะได้ชัดเจนมากขึ้น

เยี่ยมครับ

ขอแบบทุกยี่ห้อมาเรียงกันในแต่ละหมวดด้วยได้มั้ยครับ จะได้ชัดเจนมากขึ้น

ยังไงคับพี่พมไม่เข้าจัย

ออฟไลน์ bangcox

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 16

แบบว่า ถ้าเป็นเรื่องราคาก็เอาแท่งของทุกยี่ห้อมาเรียงกันอ่ะครับ

เยี่ยมครับ

ยังไงคับพี่พมไม่เข้าจัย

ออฟไลน์ ขายอาหารเสริม PLAYMAN

• พ่อค้าน่าเชื่อถือ
  • เริ่มหัดช่วยตัวเอง

ต้องการความอึดนึกถึงอาหารเสริม playman รายละเอียดสินค้า http://www.saboojaii.com/forum/index.php?topic=1464.0