ใครเคยคิดอยากลอง สวิงกิ้ง หรือแลกคู่นอนกันบ้างคะ

หัวข้อ: ใครเคยคิดอยากลอง สวิงกิ้ง หรือแลกคู่นอนกันบ้างคะ  (อ่าน 169943 ครั้ง)

ออฟไลน์ sukanda

• Newbie
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

คือเรากับสามีแต่งงานกันและมีลูกด้วยกันแล้วพูดง่ายๆคืออยู่กินด้วยกันมาประมาณ 15 ปีแล้วค่ะแต่เราก็ยังไม่ได้แก่มากนะครับคือ
แต่งงานกันตั้งแต่ยังเด็กๆคือเราเรียนโรงเรียนพานิชย์แห่งหนึ่งแถวภาคใต้ แล้วมีอะไรกันตั้งแต่ อายุ 16 แล้วพ่อแม่จับได้เลยถูกจับแต่งงานกัน แต่ก็เก็บเป็นความลับจนแฟนเราเรียนจบส่วนเราอยู่เลี้ยงลูกที่บ้าน

เรื่องบนเตียงเรากับสามีไม่เคยมีปัญหามาเลยตลอดแต่ พอได้รู้เรื่องการสวิงกิ้งแลกคู่นอนจากทางข่าวทีวีเวลาเขาจับเว็บ หรือจับพวกเปิดห้องสวิงกิ้ง เรากับสามีเลยคุยกันหยอกๆว่าน่าตื่นเต้นดี พอคุยกันบ่อยๆก็ชักคิดจริงๆ คือต่างคนคงเบื่อกลิ่นเดิมๆอยากลองของใหม่ อยากหาความตื่นเต้นแต่เราก็ยังรักกันดีมีครอบครัวที่อบอุ่นนะคะลูกชายเราก็เรียนหนังสือเก่งสอบได้ที่ต้นๆของชั้นเลยหละ และจะไม่ยอมให้เขาเป็นเหมือนเรากับแฟนเด็ดขาด

กลับมาเข้าเรื่องสวิงกิ้งอีกครั้ง คือเราเข้าเว็บหนึ่งเป็นเว็บสวิงกิ้งนี่แหละค่ะเข้าไปดูรูปดูกิจกรรมของเขายิ่งดูก็ยิ่งตื่นเต้นบางทีเวลาเราเอากับแฟนเรายังจินตนาการว่ากำลังสวิงกิ้งกันเลย ตอนนี้เราได้ไปโพสรูปและข้อมูลคู่ของเราที่เว็บแล้ว มีคนติดต่อมาเยอะเลย เพราะเรากับแฟนยังอายุแค่ 30 ต้นๆเองส่วนใหญ๋ในเว็บนั้นมีแต่รุ่นใหญ่ๆ เรานัดสวิงครั้งแรกไว้ วันเสาร์ที่กำลังจะถึงนี้ค่ะ ตอนนี้ตื่นเต้นมากเลยแต่ก็กลัวๆนะบางทีก็ลังเลว่าจะทำดีมั๊ย ถ้าได้ทำลงไปแล้วชีวิตครอบครัวของเราจะเปลี่ยนมั๊ย กลัวว่า
ตัวเองจะติดใจรสเจี้ยวคนอื่น กลัวแฟนจะติดใจรสจิ๋มคนอื่นกลัวไปหมดแต่ก็อยากสนุก ไม่รู้จะทำยังไงดีแต่ก็นัดแนะกับอีกคู่เรียบร้อยแล้ว นัดกินข้าวดูตัวกันไปแล้วด้วย เราทั้งสองคนก็พอใจในคู่นั้น คือเราก็ชอบพี่ผู้ชาย ส่วนแฟนเราก็ชอบพี่ผู้หญิง

อะไรจะเกิดมันก็ต้องเกิดเนอะ อย่างเบียร์ช้างบอกว่า "มีชีวิตใช้ซะ" ไว้วันอาทิตย์เราจะมาเล่าให้ฟังนะคะว่าตกลงมันสรุปว่ายังไง

ปล แอดมินขอแทรกบทความนิดหน่อยนะครับ
บทความที่เกี่ยวข้อง
เล่าเรื่องประสบการณ์สวิงกิ้งจากทางบ้าน
สวิงกิ้ง หรือ swinging คืออะไร
สวิงกิ้ง ยาทน ยาอึด ของที่ต้องมาคู่กัน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 13, 2013, 01:32:15 pm โดย admin »

ออฟไลน์ ILOVE69

• ผู้คุมกฏ
  • Jr. Member
  • พลังน้ำใจ: 2

ผมก็เคยไปสวิงกิ้งพวกตามกลุ่มเวปไซมานะครับ ตื่นเต้นดี สนุกมาก ได้อารมณ์สุดๆ ทุกวันนี้ยังอยากอยู่เลยครับ เราก็คิดซะว่าเหมือนเราไปเที่ยวสวนสนุกก็แล้วกัน แล้วก็จะได้มาปรับแก้กับคู่ของตัวเองด้วยอ่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 29, 2013, 03:15:08 pm โดย ILOVE69 »

ออฟไลน์ fayman

• Newbie
  • *

ก้ดีนะแต่อย่าไปสอนลูกนะคับมันจะตกถึงรุ่นลูกเอาถ้าแฟนคุนเห็นอาไรใหม่ๆดีกว่าและติดใจและอารมอาจจะออกไปข้างนอกซื่อบริการมั้งคุนรับได้ไหม

ออฟไลน์ ruk1teesud

• Newbie
  • *

ขอให้คุณโชคดี และมีประสบการณ์ใหม่ๆ ที่ดี และน่าประทับใจนะ หวังว่าบางทีเราอาจจะได้มีโอกาสเช่นนั้นร่วมกัน

ออฟไลน์ butsobjung

• Newbie
  • *

เป็นยังไงส่งข่าวบ้างนะครับ ... ^^

ออฟไลน์ viwee

• Newbie
  • *

เราว่าไม่เหมาะ

ออฟไลน์ tanvios

• Newbie
  • *

อยากคับแต่ไม่มีคู่ไหนให้ลองบ้างคับ

• Newbie
  • *

แล้วอย่าลืมตอบผมมานะคับ

• Newbie
  • *

คือเรากับสามีแต่งงานกันและมีลูกด้วยกันแล้วพูดง่ายๆคืออยู่กินด้วยกันมาประมาณ 15 ปีแล้วค่ะแต่เราก็ยังไม่ได้แก่มากนะครับคือ
แต่งงานกันตั้งแต่ยังเด็กๆคือเราเรียนโรงเรียนพานิชย์แห่งหนึ่งแถวภาคใต้ แล้วมีอะไรกันตั้งแต่ อายุ 16 แล้วพ่อแม่จับได้เลยถูกจับแต่งงานกัน แต่ก็เก็บเป็นความลับจนแฟนเราเรียนจบส่วนเราอยู่เลี้ยงลูกที่บ้าน

เรื่องบนเตียงเรากับสามีไม่เคยมีปัญหามาเลยตลอดแต่ พอได้รู้เรื่องการสวิงกิ้งแลกคู่นอนจากทางข่าวทีวีเวลาเขาจับเว็บ หรือจับพวกเปิดห้องสวิงกิ้ง เรากับสามีเลยคุยกันหยอกๆว่าน่าตื่นเต้นดี พอคุยกันบ่อยๆก็ชักคิดจริงๆ คือต่างคนคงเบื่อกลิ่นเดิมๆอยากลองของใหม่ อยากหาความตื่นเต้นแต่เราก็ยังรักกันดีมีครอบครัวที่อบอุ่นนะคะลูกชายเราก็เรียนหนังสือเก่งสอบได้ที่ต้นๆของชั้นเลยหละ และจะไม่ยอมให้เขาเป็นเหมือนเรากับแฟนเด็ดขาด

กลับมาเข้าเรื่องสวิงกิ้งอีกครั้ง คือเราเข้าเว็บหนึ่งเป็นเว็บสวิงกิ้งนี่แหละค่ะเข้าไปดูรูปดูกิจกรรมของเขายิ่งดูก็ยิ่งตื่นเต้นบางทีเวลาเราเอากับแฟนเรายังจินตนาการว่ากำลังสวิงกิ้งกันเลย ตอนนี้เราได้ไปโพสรูปและข้อมูลคู่ของเราที่เว็บแล้ว มีคนติดต่อมาเยอะเลย เพราะเรากับแฟนยังอายุแค่ 30 ต้นๆเองส่วนใหญ๋ในเว็บนั้นมีแต่รุ่นใหญ่ๆ เรานัดสวิงครั้งแรกไว้ วันเสาร์ที่กำลังจะถึงนี้ค่ะ ตอนนี้ตื่นเต้นมากเลยแต่ก็กลัวๆนะบางทีก็ลังเลว่าจะทำดีมั๊ย ถ้าได้ทำลงไปแล้วชีวิตครอบครัวของเราจะเปลี่ยนมั๊ย กลัวว่า
ตัวเองจะติดใจรสเจี้ยวคนอื่น กลัวแฟนจะติดใจรสจิ๋มคนอื่นกลัวไปหมดแต่ก็อยากสนุก ไม่รู้จะทำยังไงดีแต่ก็นัดแนะกับอีกคู่เรียบร้อยแล้ว นัดกินข้าวดูตัวกันไปแล้วด้วย เราทั้งสองคนก็พอใจในคู่นั้น คือเราก็ชอบพี่ผู้ชาย ส่วนแฟนเราก็ชอบพี่ผู้หญิง

อะไรจะเกิดมันก็ต้องเกิดเนอะ อย่างเบียร์ช้างบอกว่า "มีชีวิตใช้ซะ" ไว้วันอาทิตย์เราจะมาเล่าให้ฟังนะคะว่าตกลงมันสรุปว่ายังไง

ออฟไลน์ manu2

• Newbie
  • *

อ่านเรื่องนี้แล้ว ทำให้ผมก็คิดอยากจะไปนั่งดูบ้างจัง แต่คงไม่กล้าไปแจมกับเขาหรอก

ออฟไลน์ นิด

• Newbie
  • *

ผมเคยคิดและบ่อยด้วยคิดว่าแฟนเอากับผู้ชายที่ค ใหญ่ๆกว่าเราแล้วรู้สึกมีอารมณ์มากแปลกจังเลยไม่รู้ว่าคนอื่นเคยเป็นเหมือนเราป่าวครับอยากรู้จัง

ออฟไลน์ ILOVE69

• ผู้คุมกฏ
  • Jr. Member
  • พลังน้ำใจ: 2

ผมก็อยากนะ แต่ไม่มีคู่ให้ไปแลกอ่ะสิครับ ผมมันชายเดี่ยวอ่ะ

ออฟไลน์ จิราพร

• Newbie
  • *

เคยคิดใว้เหมือนกันค่ะ

ออฟไลน์ Takky

• Newbie
  • *

อยากลองสักครั้งเหมือนกันครับ

ออฟไลน์ ilawinz

• Newbie
  • *

ตื่นเต้นและน่าอิจฉาจังครับ ยินดีที่ได้รู้จักด้วยคนนะครับ