แนะนำยาปลุมอารมณ์สำหรับผู้หญิงด้วยค่ะ จะเอามากินเอง

จำหน่ายอาหารเสริมผู้ชายโดยแอดมิน

หัวข้อ: แนะนำยาปลุมอารมณ์สำหรับผู้หญิงด้วยค่ะ จะเอามากินเอง  (อ่าน 80415 ครั้ง)

ออฟไลน์ nidnoi

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

คือนิดมีปัญหาคือแสบจิ๋มน่ะค่ะแฟนเอาทั้งเช้าทั้งเย็น ไม่รู้จะแก้ปัญหายังไง ก็เลยอยากรู้ว่ามียา
1. ยาที่กินแล้วให้ผู้ชายเสร็จเร็วๆ
2. หรือไม่ก็ยาที่กินแล้วให้ผู้หญิงมีอารมณ์มากๆจิ๋มเปียกๆ จะได้ไม่แสบ
รบกวนผู้รู้ด้วยค่ะ

ออฟไลน์ admin

• สนใจ DVD สอนนวดเฉพาะจุดสตรี PM มาได้เลย
  • Administrator
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 168

เหมือนแอดมินเคยเห็นในเคเบิลทีวีมียา ตัวนึงกินได้ทั้งชายทั้งหญิง เดี๋ยวไว้จะหาข้อมูลมาให้นะครับ

ออฟไลน์ theblueclub

• *
  • พลังน้ำใจ: -1

มีครับแต่ราคาค่อนข้างแพง ถ้าสนใจติดต่อได้ครับ [email protected]

ออฟไลน์ sw-happy

• *

ลองใช้เจลหลอลื่นช่วยครับ  จะได้ไม่เจ็บ อยาไปใช้ยาเลยครับ

ออฟไลน์ takamine

• *

แนะนำใช้เจลหล่อลื่นคับ
ผมกับแฟนใช้ตลอด

ออฟไลน์ admin

• สนใจ DVD สอนนวดเฉพาะจุดสตรี PM มาได้เลย
  • Administrator
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 168

ปัญหาแอดมินว่ามันอยู่อารมณ์ร่วมนะ ต่อให้ใช้เจล ก็แค่ทำให้มันลื่น แต่ไม่ได้ทำให้สนุกเพลิดเพลินไปด้วยกัน ถ้าแก้ปัญหาแค่ไม่ให้เจ็บ เซ็กส์นี้มันเป็นเซ็กส์ของใครกันแน่เซ็กส์ของแฟนเราฝ่ายเดียวหรือเซ็กส์ของเราทั้งสองคน ลองหาสิ่งที่จะมาทำให้คุณทั้งสองคนมีอารมณ์ร่วมกันและทำอย่างเต็มใจทั้งสองฝ่ายดีกว่า อาจจะหนังโป๊ะ เซ็กส์ทอย หรืออะไรก็ได้ที่มันกระตุ้นอารมณ์เซ็กส์ของคุณได้พร้อมๆกัน แต่ฟังๆดูฝ่ายแฟนคุณคงไม่ต้องกระตุ้น

ออฟไลน์ Gun69

• *

ผมก็สงสัยเหมือนกันว่า ยาปลุกอารมณ์ผู้หญิงจริงๆ มีขายจริงหรือเปล่าครับ

ออฟไลน์ Doctor_Marmui

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: -1

ออฟไลน์ omgherb

• *

ขอแนะนำยี่ห้อนี้ครับ http://www.saboojaii.com/forum/index.php?topic=471.0

ออฟไลน์ Rango

• *

เท่าที่ได้รับฟังประสบการณ์จากผู้รู้มา ยังไม่มียาตัวไหนที่ทานแล้วทำให้มีอารมณ์ทางเพศเพิ่มขึ้นได้นะครับ ไม่ว่าจะทิงเจอร์ขาว แมลงวันเสปน หรืออะไรก็ตาม เรื่องของอารมณ์ร่วมน่าจะเป็นปัจจัยหลักของคุณอย่างที่ admin ว่ามานะครับ การเล้าโลมนี่คือสิ่งสำคัญอันดับต้นๆเลยที่จะทำให้ผู้หญิงรู้สึกตื่นเต้นและมีอารมณ์ร่วมอย่างมาก หลายคนที่ผมได้สัมผัสมา บางคนแค่ได้ลูบไล้หรือเล้าโลมนิดหน่อยนี่แฉะไปหมดเลยก็มี บางคนเพียงแค่ปลายลิ้นสัมผัสเสร็จคาปากเลยก็มี หากคุณมีอารมณ์ร่วมแล้วยังรู้สึกเจ็บหรือแสบนั่นก็เพราะน้ำหล่อลื่นอาจจะเหือดแห้งไปบ้างขณะกำลังมีกิจกรรม ก็อาจจะต้องใช้ตัวช่วยประเภทเจลหล่อลื่นร่วมด้วยเช่นกันครับ ^_^