รับสมัคร นักรีวิวอาหารเสริมสำหรับผู้ชาย ยาอึด ยาทน ยาผู้ชาย ไวอากร้า

จำหน่ายอาหารเสริมผู้ชายโดยแอดมิน

หัวข้อ: รับสมัคร นักรีวิวอาหารเสริมสำหรับผู้ชาย ยาอึด ยาทน ยาผู้ชาย ไวอากร้า  (อ่าน 46419 ครั้ง)

ออฟไลน์ admin

• สนใจ DVD สอนนวดเฉพาะจุดสตรี PM มาได้เลย
  • Administrator
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 178

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ภาพไม่เกี่ยวกับเรื่องนะจ๊ะ

คือแอดมินมีตัวอย่างสินค้าทดลองมาให้ช่วยแจกสมาชิกเพื่อรีวิว โดยมีอาหารเสริมยี่ห้อดังนี้

1.Zigger
2.Mr Dick สูตร1
3.KDO
4.Racer
5.Atlantis
6.จิ่วเจิ้งป่เซินเจียวหนัง
7.Ma.Cho
8.So Kool
9.OMG
10.BOSSE
11.Hero Explorer
11.PLAYMAN
12.Mica
13.ExMax
14.CU
15. M secret
16.BROCAPZ
17. vitalmax
18. doublemax

กติกาผู้มีสิทธิ
1.ต้องเป็นสมาชิกที่มีอายุสมัครชิกตั้งแต่ 2 เดือนขึ้นไป
2. ต้องมีการโพสมาแล้วอย่างน้อย 5 โพส
3. ต้องไม่เคยทำผิดกฏของเว็บ saboojaii
4. หรือมีรีวิวอาหารเสริมแบบมีภาพประกอบอย่างน้อย 1 รีวิว

สนใจจะรีวิวอาหารเสริมผู้ชาย ยี่ห้อไหนจองไว้ที่คอมเมนต์ได้เลยจ้า

ปล ที่มีกติกาเพราะเคยทำแล้วครั้งนึงแจกไป 10 รีวิว 2 อีก 8 หายเงียบและทั้ง 8 ส่วนใหญ่สมัครใหม่เพื่อจะมาเอาอาหารเสริมฟรีเท่านั้น

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 14, 2016, 01:08:50 pm โดย admin »

ออฟไลน์ zwqe

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ตัวปู่เซิ่น กับ urok เคยลองแล้ว ครับ เอาเป็น omg แล้วกันครับ ถ้า ADMIN เลือกครับ

• สนใจ DVD สอนนวดเฉพาะจุดสตรี PM มาได้เลย

ตัวปู่เซิ่น กับ urok เคยลองแล้ว ครับ เอาเป็น omg แล้วกันครับ ถ้า ADMIN เลือกครับ

pm ที่อยู่มาเดี๋ยวส่ง อาหารเสริม OMG ให้ทดลองครับ

ออฟไลน์ dumbo

• นักรีวิวอาหารเสริมผู้ชาย

เมื่อวันอาทิที่ผ่านมาได้ไปซื้อ ตัวปู่เซิ่น หนึ่งแผง
ทานไป2เม็ดเพื่อจะทำภาระกิจ
(ที่ทาน2เม็ดเพราะผมคนที่รุ้ตัวว่าหลั่งเร็วมาก แ้ล้วประสบการณ์
ชั่วโมงบินน้อย เพราะไม่ค่อยมีแฟน และไม่เคยไปซื้อบริการ
การมีซัมติงครั้งนี้ในรอบ 2 ปี จึงจัดไป2เม็ดโดยที่ไม่ได้บอกผู้หญิง
ผ่านไปครึ่งชมก็แล้ว45นาทีก็แล้ว เห็นแฟนแก้ผ้าหมดแล้ว
แต่กาจูของผม มีความรุ้สึกว่าโด่ขึ้นมานะแต่ไม่แข็งเต็มที่

แต่ก็ต้องสอดใส่เข้าไปไม่ถึงนาทีแฟนก็บอกว่า แข็งได้แค่นี้เองเหรอ
ผมที่อายไปเลยเพราะเป็นครั้งแรกที่มีอะไรด้วย
แล้วเคยคุยโม้ไว้เยอะเรื่องบนเตียง เมื่อไม่แข็งก็ต้องเอาออกแฟนผมนั้น
ออกอาการเซ็ง บอกว่า อ่อนจังพี่ ผมทั้งเซ็งทั้งขาดหน้ามาก มาก เลยกับ ตัวปู่เซิ่น

ผมเลยต้องใช้นิ้วกับแฟนไป ผ่านไปสัก2ชมผมก็ตื่นมากลางดึก
ด้วยการอาการหงุดหงิดตัวเอง ก็จัดการทานอีก2เม็ด
บวกกับกาจูผมก็โด่อยู่แล้ว หวังว่าจะช่วยให้แข็งแล้วขยายเต็มที่
ผ่านไปตามเวลา หัวกาจูของผมก็ไม่บานเต็มที่เสียที่

แต่ก็ต้องทำภาระกิจด้วยอาการที่กาจูไม่แข็งตัวเต็มที่บวกกับหัวไม่ค่อยบาน

พี่ ADmin ครับ ช่วยส่งตัวยายี่ห้ออะไรที่แก้ไขอาการของผม
มาให้ลองหน่อยนะครับ สัก 3 ยี่ห้อ เจ๋ง เจ๋ง ขอแบบทำภาระกิจไม่เอาแบบอาหารเสริม
แบบที่แก้อาการหลั่งเร็ว ช่วยให้แข็งตัวเต็มที่ แล้วก็ไม่ค่อยมีอาการมึนด้วยนะ

เพราะผมทานตัวปู่เซิ่นไปคืนนั้น4เม็ด กว่าจะหายมึนต้องผ่านไปเช้าอีกวันหนึ่งเลยครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 31, 2015, 08:44:05 am โดย dumbo »

เมื่อวันอาทิที่ผ่านมาได้ไปซื้อ ตัวปู่เซิ่น หนึ่งแผง
ทานไป2เม็ดเพื่อจะทำภาระกิจ
(ที่ทาน2เม็ดเพราะผมคนที่รุ้ตัวว่าหลั่งเร็วมาก แ้ล้วประสบการณ์
ชั่วโมงบินน้อย เพราะไม่ค่อยมีแฟน และไม่เคยไปซื้อบริการ
การมีซัมติงครั้งนี้ในรอบ 2 ปี จึงจัดไป2เม็ดโดยที่ไม่ได้บอกผู้หญิง
ผ่านไปครึ่งชมก็แล้ว45นาทีก็แล้ว เห็นแฟนแก้ผ้าหมดแล้ว
แต่กาจูของผม มีความรุ้สึกว่าโด่ขึ้นมานะแต่ไม่แข็งเต็มที่

แต่ก็ต้องสอดใส่เข้าไปไม่ถึงนาทีแฟนก็บอกว่า แข็งได้แค่นี้เองเหรอ
ผมที่อายไปเลยเพราะเป็นครั้งแรกที่มีอะไรด้วย
แล้วเคยคุยโม้ไว้เยอะเรื่องบนเตียง เมื่อไม่แข็งก็ต้องเอาออกแฟนผมนั้น
ออกอาการเซ็ง บอกว่า อ่อนจังพี่ ผมทั้งเซ็งทั้งขาดหน้ามาก มาก เลยกับ ตัวปู่เซิ่น

ผมเลยต้องใช้นิ้วกับแฟนไป ผ่านไปสัก2ชมผมก็ตื่นมากลางดึก
ด้วยการอาการหงุดหงิดตัวเอง ก็จัดการทานอีก2เม็ด
บวกกับกาจูผมก็โด่อยู่แล้ว หวังว่าจะช่วยให้แข็งแล้วขยายเต็มที่
ผ่านไปตามเวลา หัวกาจูของผมก็ไม่บานเต็มที่เสียที่

แต่ก็ต้องทำภาระกิจด้วยอาการที่กาจูไม่แข็งตัวเต็มที่บวกกับหัวไม่ค่อยบาน

พี่ ADmin ครับ ช่วยส่งตัวยายี่ห้ออะไรที่แก้ไขอาการของผม
มาให้ลองหน่อยนะครับ สัก 3 ยี่ห้อ เจ๋ง เจ๋ง ขอแบบทำภาระกิจไม่เอาแบบอาหารเสริม
แบบที่แก้อาการหลั่งเร็ว ช่วยให้แข็งตัวเต็มที่ แล้วก็ไม่ค่อยมีอาการมึนด้วยนะ

เพราะผมทานตัวปู่เซิ่นไปคืนนั้น4เม็ด กว่าจะหายมึนต้องผ่านไปเช้าอีกวันหนึ่งเลยครับ

อายุสมาชิกยังไม่ถึง 15 วัน รอถึงก่อนนะครับ

ออฟไลน์ bb646

• ผู้คุมกฏ
  • กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 15

Hero Explorer.....ของลองตัวนี้หน่อยครับแอดมิน

Hero Explorer.....ของลองตัวนี้หน่อยครับแอดมิน

จัดไปครับ ขอที่อยู่ทาง pm ด้วยนะครับ

ออฟไลน์ Rookies

Zigger ครับ ผมขอ Review ครับ

ออฟไลน์ Telecasterx

Admin ครับ ผมขอลองรีวิว Atlantis ดูจะได้ไหมครับ สัญญาว่าจะมารีวิวให้เพื่อนสมาชิกแบบละเอียดยิบๆเลยครับ ขอบคุณครับ  ^_^

Admin ครับ ผมขอลองรีวิว Atlantis ดูจะได้ไหมครับ สัญญาว่าจะมารีวิวให้เพื่อนสมาชิกแบบละเอียดยิบๆเลยครับ ขอบคุณครับ  ^_^

pm ชื่อที่อยู่มาพร้อมทั้งแจ้งชื่ออาหารเสริมที่ต้องการรีวิวมาเลยครับ

ส่ง อาหารเสริม ท่านชาย Atlantis และ Hero Expleror ให้สมาชิก saboojaii ทดลองและรีวิวแล้วนะครับ
ถ้าไม่มารีวิวแอดมิน งอน!!!

Zigger ครับ ผมขอ Review ครับ

ขอชื่อที่อยู่และ ชืออาหารเสริมที่ต้องการรีวิวทาง PM ด้วยครับ

มียี่ห้อใหม่มาอีก 10 กล่อง   ยี่ห้อ Zeuss XL+

ออนไลน์ KT

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 2

ยังไม่เคยโพสเลยครับ แต่อยากลองรีวิว ...สัญญาว่าจะมารีวิวแน่นอนครับ ถ้าแอดมินใจดีให้ลอง ^^

ออฟไลน์ kwamlub

กำลังตัดสินใจว่าจะซื้อ Ma.Cho กับ Zigger และจะมา Review ในนี้
ถ้า 2 ตัวนี้ มีตัวใดเหลือ ผมขอนำไปลอง และจะนำมา Review ในนี้ครับ

ขอบคุณครับ