รับสมัคร นักรีวิวอาหารเสริมสำหรับผู้ชาย ยาอึด ยาทน ยาผู้ชาย ไวอากร้า

จำหน่ายอาหารเสริมผู้ชายโดยแอดมิน

หัวข้อ: รับสมัคร นักรีวิวอาหารเสริมสำหรับผู้ชาย ยาอึด ยาทน ยาผู้ชาย ไวอากร้า  (อ่าน 46822 ครั้ง)

ออฟไลน์ admin

• สนใจ DVD สอนนวดเฉพาะจุดสตรี PM มาได้เลย
  • Administrator
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 178

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

สมาชิกท่านใดที่ได้รับอาหารเสริมไปแล้ว รบกวนมารีวิวด้วยนะครับ สัญญาเป็นสัญญานะครับ นี่แหละเหตุผลที่แอดมิน ไม่แจกให้ทุกคนเพราะ คนจริงมันมีน้อย แต่ขี้ฝอยน่ะมีเกลื่อน

ออฟไลน์ dumbo

• นักรีวิวอาหารเสริมผู้ชาย
  • เด็กยังซิง
  • พลังน้ำใจ: 0

หลังจากได้รับอาหารเสริมยี่ห้อ Playman มาแล้ว 5 เม็ด เมื่อวันที่ 12 เม.ย.
วันที่ 13ผมได้ลองทานไป 1เม็ดตอนกลางคืนอยู่ที่บ้านคนเดียว
ผ่านไปชั่วโมงก็มีอาการโด่วมาบ้าง แต่ไม่แข็งตัวเต็มที่ ผมก็ไม่ได้ทำอะไร

พอวันที่ 14 มีนัดกับแฟนไปเที่ยวสงกาน พอตกดึกก็จะทำการบ้านก็เลยจัดไป
2 เม็ด หวังว่าจะได้ผลมากกว่าเม็ดเดียว พอผ่านไปชั่วโมงก็มีความรู้สึกว่าโด่ว
ขึ้นมาบ้าง แต่ก็ไม่แข็งเต็มทีเหมือนเดิม ก็เล้าโลมแฟนไปได้สักพักประมาณ
20 นาที คิดว่าแฟนคงเบื่อที่จะให้ทำ แต่ก็มีความรู้สึกว่าของผมยังไม่แข็งเต็มที
ให้แฟนจับลูบเพื่อกระตุ้นได้ผล แข็งขึ้นมาบ้างเล็กน้อย
ผมก็รีบสอดใส่แล้วค่อย ค่อย โยกเยกไปมาช้า ช้า ไม่ถึง 5 นาทีผมก็เสร็จ
แต่ก็ยังทำต่อไปได้สักอีก15นาที  ของผมก็เริ่มอ่อนตัว แล้วเธอก็ไม่เสร็จเหมือนเดิม

ปล....ผมใช้ถุงยางในการทำการบ้าน ประวัติของผม อายุ 36 ปี
ไม่เคยเล่นสดกับใคร แล้วเส้นสองสลึงยังไม่ขาด
อาจจะมีผลทำให้อาหารเสริมที่ผมทานไม่เป็นไปตามประสงค์

แต่ถ้าพี่ Admin จะให้ผมทดลองยี่ห้ออื่นอีกผมก็ยินดี
เผยอาการไม่เอาอ่าว ของผมจะได้ถูกแก้ไข รบกวนส่งคำเชิญ
แล้วจะรอรับครับ

ที่มารีวิวช้าเพราะทำงานที่ค้างจากวันหยุดเลยเข้ามาตอบช้า

ออฟไลน์ yuyuchu

• พลังน้ำใจ: 1

อยากได้ OMG และ Playman มาทดลองสำหรับรีวิวครับ ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ THUNDER

• *

สวัสดีครับ Admin
รายชื่อยาที่เคยลองก่อนมารู้จักเว็บนี้
1.Double maxx
2.Play
3.U.r.o.k
4.ไวอาก้าไทย ซิเดก้า
โดยส่วนตัวเป็นคนชอบลองครับ
ถ้าไม่เป็นการ รบกวน ผมรับได้ทุกยี่ห่อครับ ยี่ห่อละเม็ดสองเม็ดก็ได้ครับจะได้รีวิวหลายๆตัว
ปล.แฟนผมยอมให้ทดลอง เพราะงั้นกลับมารีวิวแน่นอนครับไม่มี งอแง
ปล.2 หากได้มาหลายยี่ห้อ ขอเว้นช่วงการรีวิว ยี่ห้อล้ะ 3 - 4 วันนะครับเผื่อให้ลิทยาก่อนหจ้านั้นหมดก่อน ขอบคุฟณครับ

ออฟไลน์ Rossicks

ผมมีอาการ หลั่งเร็ว แอดมินพอจะแนะนำหรือช่วยได้บ้างไหมครับ พอจะมียาาตัวไหนไห้ทดลอง หรือรีวิว หรือป่าว ย้ำนะครับ หลั่งไว เพราะไม่ต้องการไหญ่มาก ที่มีอยู่ก็ปกติทุกอย่างครับ แข็ง หลายยก อารมณ์เยอะ แต่หลั่งไวไปหน่อย ยังไงช่วยแนะนำหน่อยครับ หรือมียาาตัวไหนที่เกี่ยวกับทางเรื่องนี้โดยตรงกรุณาบอกต่อด้วยนะครับ ผมอาจจะอยู่ในกลุ่มไม่นาน โพสก็มีบ้าง แต่่อยากรีวิิวนะครับ ผมเข้าใจความรู้สึกคนที่มีอาการป่วยแบบนี้เพราะผมก็เป็น จึงต้องมาพึ่งคนที่พอจะช่วยหาทางแก้ไขได้ แล้วถ้าหาย เราก็จะมาบอกต่อคนที่เป็นอาการแบบเรา อยากรีวิว ยาอึด ทน นาน ครับแอดมิน แต่ถ้าไม่ได้รีวิว ก็ขอคำแนะนำอย่างที่บอกในเบื้องต้น อยากรบกวนแอดมินช่วยในเรื่องนี้ เคสแบบนี้ด้วยอ่ะครับ เพราะยาส่วนไหญ่จะเน้นไปทาง แข็ง ขนาด อารมณ์ ซะส่วนใหญ่ ผมเลยอยากจะศึกษาจากผู้รู้จิงๆ จะได้แก้ไขอาการแบบนี้ได้ ควาามรู้สึกมันแย่นะครับ ที่ไม่ค่อยมั่นใจ เวลามีอะไรกับแฟน กลัวแฟนไม่พึงพอใจ อยากทำไห้เค้ามีความสุข และตัวเราเองก็สุขด้วย ไม่ต้องมากังวล มากลัวแบบนี้อีก รบกวนด้วยนะครับ ขอบคุณครับผม

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 25, 2015, 10:16:37 pm โดย Rossicks »

ออฟไลน์ Rossicks

ลืมบอกไป ผมเคยทดลองยาสมุนไพรไทย กำลังช้างสาร กินครั้งละ 2แคปซูล วันละ2ครั้ง  ผมว่าเค้าเน้นไปในเรื่องฮอร์โมน น้ำเยอะ แข็งดีนะ แต่เรื่องอึด ทน นาน ผมว่าไม่เท่าไหร่ กินแล้ว หน้าใสขึ้น ถ้ามีสิวก็สิวยุบลง เป็นอาหารเสรืม บำรุงร่างกายทั่วๆไป สำหรับท่านชาย

ออฟไลน์ JN99

• พลังน้ำใจ: 2

มือใหม่ครับแอดมิน สมัครไม่ถึง2เดือน ไม่เคยทานยาอะไีรทั้งสิ้น แต่อยากขอไปทดลองหน่อยเพราะมีปัญหาจริงครับ

• สนใจ DVD สอนนวดเฉพาะจุดสตรี PM มาได้เลย

มีสมาชิกหลายท่านติดต่อเข้ามา แอดมินขอย้ำนะครับต้องตามกติกาเท่านั้น

กติกาผู้มีสิทธิ
1.ต้องเป็นสมาชิกที่มีอายุสมัครชิกตั้งแต่ 2 เดือนขึ้นไป
2. ต้องมีการโพสมาแล้วอย่างน้อย 5 โพส
3. ต้องไม่เคยทำผิดกฏของเว็บ saboojaii

และแอดมินจะให้คนละแค่ 1 ยี่ห้อนะครับ เพื่อรีวิวเท่านั้นยกเว้นผู้คุมกฏหรือสมาชิกที่มีบทบาทคอยตอบคำถามต่างๆเป็นประจำก็จะได้สิทธิพิเศษกว่าคนอื่นๆ

ออฟไลน์ poringblue

• *

- ขอด้วยครับเปนสมาชิกหลายเดือนแล้วครับ
- ประวัติเคยลองกินแคปปร้า omg และ play แต่อยากลองตัวอื่นครับ
- เคยมารีวิวomg ที 1 ครับ โพสน่าจะเกิน 5 แล้ว ครับ
- ไม่เคยทำผิดกฎใดๆครับผม
- อยากลองplayman เปนพิเศษครับ (ถ้าไม่ได้แล้วแต่แอดมินจะกรุณาเลยครับ) ^^

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 29, 2015, 11:20:58 pm โดย poringblue »

ออฟไลน์ kwamlub

สวัสดีครับ Admin
ผมใช้ Ma-Cho มาแล้ว
ตาม Review http://www.saboojaii.com/forum/index.php?topic=1604.0
อยากทดลอง OMG ชื่อดังครับ
รับรองผมจะนำมา Review อีกครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ setup

• *

ถ้าผมอยากจะทดลอง แต่ติดที่ว่ายังไม่เคยโพสกระทู้เลย จะสามารถทำได้อย่างไรบ้างครับ

ออฟไลน์ bb646

• ผู้คุมกฏ
  • กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 15

ถ้าผมอยากจะทดลอง แต่ติดที่ว่ายังไม่เคยโพสกระทู้เลย จะสามารถทำได้อย่างไรบ้างครับ

กติกาผู้มีสิทธิ
1.ต้องเป็นสมาชิกที่มีอายุสมัครชิกตั้งแต่ 2 เดือนขึ้นไป
2. ต้องมีการโพสมาแล้วอย่างน้อย 5 โพส
3. ต้องไม่เคยทำผิดกฏของเว็บ saboojaii

ก็ช่วยตอบปัญหาสมาชิกหรือแสดงความคิดเห็นตามกระทู้ครับ
เดียวคุณสมบัติก็ผ่านครับ

เบื้องต้นยังไงก็ต้องผ่านตามกติกาก่อนนะครับ แล้วแอดมินจะทะยอยส่งไปให้เรื่อยๆนะครับ

ออฟไลน์ joskung

• พลังน้ำใจ: 1

สวัสดีครับadmin ผมสนใจ ทดสอบรีวิวอาหารเสริม Ma.Cho ครับ

ออฟไลน์ monster

• *

หลังจากได้รับอาหารเสริมยี่ห้อ Playman มาแล้ว 5 เม็ด เมื่อวันที่ 12 เม.ย.
วันที่ 13ผมได้ลองทานไป 1เม็ดตอนกลางคืนอยู่ที่บ้านคนเดียว
ผ่านไปชั่วโมงก็มีอาการโด่วมาบ้าง แต่ไม่แข็งตัวเต็มที่ ผมก็ไม่ได้ทำอะไร

พอวันที่ 14 มีนัดกับแฟนไปเที่ยวสงกาน พอตกดึกก็จะทำการบ้านก็เลยจัดไป
2 เม็ด หวังว่าจะได้ผลมากกว่าเม็ดเดียว พอผ่านไปชั่วโมงก็มีความรู้สึกว่าโด่ว
ขึ้นมาบ้าง แต่ก็ไม่แข็งเต็มทีเหมือนเดิม ก็เล้าโลมแฟนไปได้สักพักประมาณ
20 นาที คิดว่าแฟนคงเบื่อที่จะให้ทำ แต่ก็มีความรู้สึกว่าของผมยังไม่แข็งเต็มที
ให้แฟนจับลูบเพื่อกระตุ้นได้ผล แข็งขึ้นมาบ้างเล็กน้อย
ผมก็รีบสอดใส่แล้วค่อย ค่อย โยกเยกไปมาช้า ช้า ไม่ถึง 5 นาทีผมก็เสร็จ
แต่ก็ยังทำต่อไปได้สักอีก15นาที  ของผมก็เริ่มอ่อนตัว แล้วเธอก็ไม่เสร็จเหมือนเดิม

ปล....ผมใช้ถุงยางในการทำการบ้าน ประวัติของผม อายุ 36 ปี
ไม่เคยเล่นสดกับใคร แล้วเส้นสองสลึงยังไม่ขาด
อาจจะมีผลทำให้อาหารเสริมที่ผมทานไม่เป็นไปตามประสงค์

แต่ถ้าพี่ Admin จะให้ผมทดลองยี่ห้ออื่นอีกผมก็ยินดี
เผยอาการไม่เอาอ่าว ของผมจะได้ถูกแก้ไข รบกวนส่งคำเชิญ
แล้วจะรอรับครับ

ที่มารีวิวช้าเพราะทำงานที่ค้างจากวันหยุดเลยเข้ามาตอบช้า
ในความเห็นส่วนตัวของผมนะครับ ผมว่า สุขภาพของท่าน dumbo ดูเหมือนผิดสังเกตุครับ
จากที่ได้อ่าน ในเรื่อง Mr.Tung ยาจีนปู้หนาน จนถึง playman
คือ ยาหรืออาหารเสริมพวกนี้ ปกติเม็ดเดียวก็น่าจะให้ผลแข็งเต็มที่เป็นเวลานาน พอที่จะทำอะไรให้เรียบร้อยได้ ตามความประสงค์นะครับ บางทีทั้งคืน ถึงเช้าได้ ไม่มีล้มเหลว

ขอลองถามนิดนึง แล้วเวลาท่านเล่นเอง หมายถึงชักเอง เวลาดูหนังโป๊ มันนานไหมครับ
ถ้าหาสาเหตุไม่ตรงจุด ก็จะแก้ไม่ได้ครับ ท่านตรวจสุขภาพประจำปี เป็นอย่างไรบ้างครับ