แฟนเซ็กส์จัดมาก เช้า-เย็น เราแสบไปหมดแล้ว

หัวข้อ: แฟนเซ็กส์จัดมาก เช้า-เย็น เราแสบไปหมดแล้ว  (อ่าน 52431 ครั้ง)

ออฟไลน์ nidnoi

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ภาพไม่เกี่ยวกับเรื่องนะจ๊ะ

นิดกับแฟนเพิ่งคบกันได้ประมาณ 2 เดือนคือแฟนเป็นทหารน่ะค่ะ เขาคงเครียดจากงานหรือไงก็ไม่รู้ เอากับเราเช้าเย็นๆ ทุกวันเลย
แล้วเขาชอบทำแบบรุนแรงด้วย เวลาทำท่าหมาบางทีก็มีกระชากผม เราไม่กล้าว่าอะไรเขาก็ปล่อยเขาทำไป บางทีก็เผลอร้องเพราะเจ็บแต่เหมือนเขาจะยิ่งได้ใจ ตอนนี้แสบน้องจิ๋มมากเลยค่ะแต่ไม่กล้าบอกแฟน คือเรารักแฟนคนนี้มากเลยและพ่อแม่เราก็ชอบ ถ้าเกิดว่าบอกเขาก็กลัวเขาจะว่าและกลัวเขาจะทิ้งเรา

ออมีหลายครั้งแล้วที่เขาพยายามจะเอาเข้าทางก้นแต่เราก็จะรีบบอกเขาว่าผิดทางๆ เขาก็จะบอกว่าขอโทษๆพี่ไม่เห็น แต่เรารู้นะว่า
เขาตั้งใจเพราะมันเกิดขึ้นบ่อยมาก เราว่าแฟนเราเป็นคนที่ค่อนข้างบ้าเซ็กส์และชอบแนวรุนแรง กลัวว่าสักวันเขาจะทำอะไรที่รุนแรงกว่านี้ค่ะ ไม่รู้จะทำยังไง รบกวนแนะนำนิดด้วยนะคะ

Facebook Comments

ออฟไลน์ korakot

• *

Re: แฟนเซ็กส์จัดมาก เช้า-เย็น เราแสบไปหมดแล้ว
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2013, 11:52:25 am »

น่าจะเปนเพาะแฟนพี่เปนทหานคับ

ออฟไลน์ fayman

• *

Re: แฟนเซ็กส์จัดมาก เช้า-เย็น เราแสบไปหมดแล้ว
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2013, 12:10:32 pm »

หรือว่าเขาเก๊บกดนานๆๆเจอกันรึเปล่าต้องบอกเขานะคับว่าอย่าไรไม่ชอบนะคนเราบอกกันได้ถ้าผู้ชายไม่เห็นแก่ตัวนะ

ออฟไลน์ admin

• สนใจ DVD สอนนวดเฉพาะจุดสตรี PM มาได้เลย
  • Administrator
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 168

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2013, 12:34:15 pm »

หรือว่าเขาเก๊บกดนานๆๆเจอกันรึเปล่าต้องบอกเขานะคับว่าอย่าไรไม่ชอบนะคนเราบอกกันได้ถ้าผู้ชายไม่เห็นแก่ตัวนะ

เห็นด้วยครับ ยังไงก็ต้องคุยกันครับ ถ้าเขารับไม่ได้ หรือจะเลิกผมว่ามันก็ต้องเลิกนะ เพราะเขาสนใจแต่ตัวเอง

ออฟไลน์ sukanda

• *

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2013, 01:04:54 pm »

คุยกันเท่านั้นค่ะ เราคบกับแฟนมา 15 ปีแล้วที่ยังอยู่ด้วยกันทุกวันนี้เพราะเราไม่เคยที่จะไม่คุยกันเลย

ออฟไลน์ ILOVE69

• ผู้คุมกฏ
  • เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • พลังน้ำใจ: 2

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2013, 01:36:09 pm »

ผมว่าลองคุยกันก่อนดีกว่าครับ ว่าชอบอะไรไม่ชอบอะไร อยากให้ทำแบบไหนบ้าง ไม่อยากให้ทำแบบไหนบ้าง จะได้แฮปปี้ทั้งสอบฝ่าย

ออฟไลน์ viwee

• *

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2013, 09:17:10 pm »

เรา ก็ 2 ครั้งนะแต่เป็นเดือนละ 2 ครั้ง  :-[

ออฟไลน์ น้องพลอย^^

• *
  • พลังน้ำใจ: 4

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2013, 02:47:25 am »

พอกันกะแฟนนู๋เลย

ออฟไลน์ Tana

• *
  • พลังน้ำใจ: 1

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2013, 02:13:24 am »

ขอให้มีความสุขทุกๆ วัน นะครับ
 ;D ;D ;D

ออฟไลน์ สลิลคพัฒน์

• *

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2013, 12:44:29 pm »

อาจจะเพราะไม่ค่อยได้ทำ
เจอกันทีก็เลยเต็มที่รึป่าว??

แต่ถ้าบางทีรุนแรงไปก็อาจจะเป็นพวก
ชอบมีเซ็กซ์ที่เห็นคู่รักของเราร้องเจ็บปวด

ทางที่ดีคุยกันดีกว่าคับ
เรื่องเซ็กซ์ใครว่าไม่สำคัญ??

ออฟไลน์ PUNG777

• *
  • พลังน้ำใจ: 1

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2013, 02:21:15 pm »

ผมเองก้ต้องการทุกวัน แฟนบอกต้องการแค่ 2 วันต่ออาทิตย์
ก้เลยขอต่อรองโดยการปล้ำซะเลย 555
แฟนก้บอกว่า ผมต้องการมากไป ทำไงได้ แฟนขาวอวบน่ากิน

ออฟไลน์ lnwvario

• *
  • พลังน้ำใจ: 3

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2013, 09:55:14 am »

ให้พี่ดูดวงคู่เรากับแฟนได้นะ เมลมาที่ [email protected]

ออฟไลน์ baby

• *

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2013, 12:31:08 pm »

เช้าเย็นไม่ไหวครับ...วันละครั้งแฟนผมก็บ่นแล้วครับ....

ออฟไลน์ คนนอก

• ผู้คุมกฏ
  • เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • พลังน้ำใจ: 14

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2013, 09:01:34 am »

ผู้ชายส่วนมากก็ต้องการการเรื่องนี้มากๆอยู่แล้วครับ แต่บางทีก็ต้องยอมทำตามที่แฟนบอก ในเมื่อคู่ของเราตอบสนองเราได้ไม่เต็มทีมันก็ไม่แปลกที่ผู้ชายส่วนมากจะไปมีบ้านเล็กบ้านน้อย เพราะประเดนหลักๆมันก็มาจากเรื่องเซ็กซ์ทั้งนั้น