ประตูหลังสด

หัวข้อ: ประตูหลังสด  (อ่าน 17522 ครั้ง)

ออฟไลน์ alert

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ประตูหลังสด
« เมื่อ: สิงหาคม 02, 2013, 11:36:41 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

คือผมอยากจะถามหน่อยครับ ผมเล่นแบบนั้นกับเพื่อน ก็เพื่อความสนุกสนานเล่นๆ ก็ใส่ถุงปกติ(ในความคิดใส่เพื่อใ้ห้มันลื่น และกันโรค) แต่มีอยู่วันนึงเหมือนจะเล่นแรงทำให้ถุงมันขาด และก็ไม่รู้ก็เสร็จพอเอาออกมาผมกับเพื่อนก็ตกใจมาก ว่ามันถุงมันแตกตอนไหน ผมเลยอยากจะถามว่า ผมเองไม่ได้เป็นโรค HIV เพื่อนผมเองก็ไม่ได้เป็น (เพื่อนผมไปบริจากเลือดมา ผมมันใจตัวเองอยู๋แล้วว่าไม่มี ยิ่งเพื่อนบอกว่าไปบริจากเลือดก็ิแน่ใจได้เลยว่าไม่เป็น) แต่ตอนนั้นผมกังวลมาก เพื่อนเล่นบอกว่า ถึงไม่เป็นทั้งคู่ แต่ก็มีสิทธิเป็น HIV ได้ และก็พูดอะไรมาก็ไม่รู้ พูดให้ผมกลัว นี้ก็ผ่านมาหลายเดือน ก็ไม่มีอะไร ไม่ได้เป็นอะไร ผมเลยอยากถามในนี้ให้แน่ใจว่า การที่ทั้งคู่ ไม่ได้เป็น HIV และเกิดสดขึ้นมา จะมีโอกาศติด HIV หรือไม่ ไม่มีเชื้อทั้งคู่นะครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 17, 2016, 11:03:43 am โดย admin »
Facebook Comments

ออฟไลน์ admin

• สนใจ DVD สอนนวดเฉพาะจุดสตรี PM มาได้เลย
  • Administrator
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 175

Re: ประตูหลังสด
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2013, 12:52:31 pm »

ถ้าทั้งคู่ไม่เป็น HIV ก็ไม่ต้องห่วงเรื่อง HIV นะครับ
แต่จะมั่นใจได้ยังไงว่าทั้งคู่ไม่ได้เป็น สุดท้ายก็คือต้องไปตรวจอยู่ดีครับเพื่อความสบายใจไม่งั้นเรื่องนี้มันจะกวนใจคุณอยู่ตลอดเวลา และอีกอย่างนะครับคือ มันไม่ได้มีแค่โรค เอดส์นะครับพวก กามโรคมีอีกเยอะแยะเลยลองไปตรวจดูนะครับจะได้สบายใจ

ออฟไลน์ ILOVE69

• ผู้คุมกฏ
  • เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • พลังน้ำใจ: 2

Re: ประตูหลังสด
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2013, 05:10:49 pm »

ผมว่าไปตรวจดูก็ดีนะครับ แต่ผมเคยอ่านเจอนะว่าถ้าไม่ได้เป็นกันทั้งคู่ แต่ก็มีสิทธิเป็นได้นะครับ