อยากได้น้องเมียครับ ใครเป็นเหมือนผมบ้าง

หัวข้อ: อยากได้น้องเมียครับ ใครเป็นเหมือนผมบ้าง  (อ่าน 64418 ครั้ง)

ออฟไลน์ panya555

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

คือผมกับเมียอายุประมาณ 30 กลางๆเป็นคนชอบเรื่องเซ็กส์และพูดจากันเปิดเผยไม่เคยปิด ครั้งนึงแฟนผมไปสัมนาแอมเวย์ที่ต่างจังหวัด
พอกลับมาบ้านด้วยความที่ไม่เจอกัน 2 วันผมก็เลยรีบลากเธอขึ้นห้องเพื่อจะมีเซ็กส์กันแล้วผมบังเอิญได้กลิ่นถุงยางที่จิ๋มของเธอก็เลยถาม
เธอว่าทำไมม่กลิ่นถุงยาง เธอตกใจแล้วก็ยอมรับว่าเธอไปมีอะไรกับน้องนักศึกษาที่เพิ่งจะยอมสมัครเป็นดาวไลน์ของเธอ ตอนนั้นผมก็โมโหมาก
ทะเลาะกันจนเกือบจะเลิกแต่เมียผมเธอกระโจนเข้ามากดผมลงพื้นแล้วใช้ปากดูดจู๋ผมจนแข็งแล้วก็ขึนยข่มตอผม พอทำกันจนเสร็จหลายรอบ
ก็เลยคุยกันว่าเขาขอโทษจะไม่ให้เกิดอีกมันเป็นเหตุสุดวิสัยจริงๆเพราะดื่มกันมากจนเมาจริงๆแล้วเธอก็เผลอพูดถึงน้องสาวของตัวเอง ว่าก็ไปมีอะไรกับ
น้องในทีมอีกคนเหมือนกัน คือน้องสาวของเมียผมอายุประมาณ 29 หน้าตาสัดส่วนยังดีอยู่เลยผมก็เคยได้ยินเมียผมมาพูดให้ฟังว่าผัวเขาไม่ค่อยสนใจ
ไม่ได้มีอะไรกับผัวมาหลายเดือนแล้ว

ความคิดผมมันพุ่งปิ๊ดไปเลยผมเลยถามเมียผมว่างั้นเอางี้มั๊ยหละ ให้พี่เอากับน้องแนนได้มั๊ยถือว่าแลกกันกับเรื่องที่เมียผมไปก่อขึ้นมา
ณ อารมณ์นั้นเมียผมก็ผงกหัวรับแต่โดยดี หลังจากผ่านวันนั้นมานี่ก็จะ 1 เดือนแล้วผมยังไม่ได้พูดเรื่องเอาน้องแนนอีกเลย ไม่รู้จะเริ่มต้น
ยังไงจะวางแผนแบบไหนและไม่รู้ว่าเมียผมจะยังโอเคกับข้อตกลงนั้นอยู่ไหม ที่เล่ามาทั้งหมดขอรับรองว่าเป็นเรื่องจริง อยากรู้ว่าเพื่อน
ท่านใดที่เคยมีความคิดอยากจะเอาน้องเมียบ้างขอความเห็นด้วยนะครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 17, 2016, 11:01:18 am โดย admin »
Facebook Comments

ออฟไลน์ nanynim

• *

Re: อยากได้น้องเมียครับ ใครเป็นเหมือนผมบ้าง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2013, 03:19:44 am »

ตัวผมเอง ก้เหมือนกันเลย
เมียแอบไปมีกิ๊กกับเพื่อนที่ทำงาน ไปเที่ยวจตวกัน สุดท้ายก้ ได้เสียกัน
ผ่านมาอีก วีค แอบไปเที่ยวสีลม ทีนี้หนักเลย ไปนั่งกินเหล้า ยิมให้ กิ๊กล้วงนม ล้วงหอ พอเดินออกมากลางถนน ไอนั่นจับแฟนผมหันมาจูบปาก เอา ของมันทิ่มๆกลางถนน (นี่แฟน มายอมรับสรภาพ เล่าให้ฟังหมด )
ตอนนั้นผมก้ถาม ใมทำตัวเหมือนกระหรี่เลย เค้าก้บอกมันเป้นอารม อยากปลดปล่อยแบบสุดๆ
ในทีาสุดก้มา ขอโอกาศอีกครั้ง ละยอทให้เอาน้องสาวเค้าได้
แต่ปัญหานี่ซิ คือ จะหาทางเอาไงดี กลัวเค้าไม่เล่นด้วย ทีนี้อายตายเลย
น้องสาวเค้าก้มีลุกมีผัวแล้ว แต่ผัวไม่ยอมเอาเป้นปี จนบางครั้ง ต้องออกไปเที่ยวนอกบ้าน หาคนมาเอา

ออฟไลน์ ILOVE69

• ผู้คุมกฏ
  • เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • พลังน้ำใจ: 2

Re: อยากได้น้องเมียครับ ใครเป็นเหมือนผมบ้าง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2013, 05:20:45 pm »

ปัญหาก็คือผมกลัวทางโน่นเขาไม่เล่นด้วยอ่ะสิครับ เสียหมาเลยนะ เป็นผมผมก็อยาก คงมันดีอ่ะ

ออฟไลน์ mr.milk

• *

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 22, 2014, 01:49:54 pm »

อยากมากๆเหมือนกันครับ เห็นแล้วเป็นโด่ตลอดเวลาอยากเอาน้องเมียมากๆ แต่ไม่รู้จะเริ่มยังไง ได้แต่คอยแอบชักว่าวใส่กางเกงในน้องเมีย บางทีก็ผ้าเช็ดตัวเค้า อยากตลอดเวลา

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 24, 2014, 07:57:42 am โดย mr.milk »

ออฟไลน์ constintine

• ผู้คุมกฏ
  • พลังน้ำใจ: 7

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 25, 2014, 07:12:41 am »

ของผมน้องเค้าเอาแน่ สนิทกันเกิน แต่รักเมียมาก กดใจจนลืมไป แยกตัวกันห่างๆ จบ ชีวิตครอบครัวยังไปต่อ

ออฟไลน์ mr.milk

• *

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: เมษายน 26, 2014, 10:16:50 pm »

วันนี้น้องเมียเมา ก็เข้าไปเช็ดตัวให้มือดันไปโดนจิ๋ม เกิดอารมณ์ จู๋โด่เลยกะว่าจะถกกางเกน้องเมียมาดมจิ๋มหน่อย เมียดันมาตามเลยอดแต่ผมว่าน้องเมียรู้ตัวนะแต่ไม่ว่าอะไร คืบหน้าอย่างไรจะมาเล่าให้ฟังอีกครับ
ปล หีน้องเมึยหอมมาก กลิ่นติดมือรัญจวนใจ

ออฟไลน์ bb4ann

• นักรีวิวอาหารเสริมผู้ชาย
    • www.shopsokool.com

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: เมษายน 29, 2014, 02:03:52 pm »

ห้ามใจไว้ครับ มีครั้งแรก เดี๋ยวจะมีครั้งอื่นๆตามมาจนกลายเป็นปัญหาครอบครัวได้ครับ

ปวดหัว ใจสั่น ต้องลอง Sokool ได้ผลแบบไร้ผลข้างเคียง

ออฟไลน์ tommy2501

• *
  • พลังน้ำใจ: 1

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2014, 01:10:22 pm »

เรื่องอย่างนี้พูดอยากครับ คิดเล่นสนุกๆก็ตื่นเต้นดี  แต่ถ้าเกิดเข้าจริงๆน่าจะมองหน้ากันลำบากครับ