รีวิวไวอะกร้าไทย

จำหน่ายอาหารเสริมผู้ชายโดยแอดมิน

หัวข้อ: รีวิวไวอะกร้าไทย  (อ่าน 6318 ครั้ง)

ออฟไลน์ kanapang

• นักรีวิวอาหารเสริมผู้ชาย
  • เด็กยังซิง
  • พลังน้ำใจ: 0

รีวิวไวอะกร้าไทย
« เมื่อ: มิถุนายน 17, 2015, 09:02:36 am »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ซิเดกร้า (Sidegra) 100mg กล่องส้มนะครับ
สุขภาพ ผมอายุ 42  ปีแล้วนะ แต่ออกกำลังกาย
ราคา 180 บาทต่อกล่องใช้ ทีผมกิน  3 เม็ดครับ แข็งดีมาก อึดทำได้เป็น ชั่วโมง
แล้วก็สามารถต่อยกสองได้เลย(ถ้ามีคุ่ซ้อมที่เร้าอารมณ์นะ)
กินเม็ดเดียวได้ไหม ได้ครับ แข็งเหมือนกันแต่อยุ่ไม่นาน (สำหรับผมนะคนอื่นอาจนาน)
เม็ดเดียวแข็งอยุ่ได้ประมาณชั่วโมงครับ
การกิน ควรกินตอนท้องว่าง เน้น....ตอนท้องว่าง หลังหรือก่อนอาหารสัก ชั่วโมง
ไม่งั้นยาแทบไม่เห็นผล 

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 17, 2015, 09:07:39 am โดย kanapang »

ออฟไลน์ นิ้วนุ่ม

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 120

Re: รีวิวไวอะกร้าไทย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2015, 09:42:13 am »

สามเม็ดเลยเหรอครับ โห เก่งมากนะครับน่ะ ผมทานขาเดียว(เศษหนึ่งส่วนสี่)ยังมึนหัวเลยครับ ใช่ครับบางทีแทบไม่เห็นผลอสดงว่าผมทานพร้อมอาหาร  อิอิ บางที ลค. พาไปทานข้าวก่อนครับ เลยทานพร้อมข้าวเลย

#4 พนักงานนวดชาย มีทักษะสูง เคยผ่านงานสปาชั้นนำ ให้เกียรติเก็บความลับ รู้กฎกติกามารยาท ค่าบริการไม่แพง Line ID jaktuxedo ยินดีมากๆครับ

ออฟไลน์ bangcox

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 16

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2015, 12:22:16 pm »

3 เม็ด! เคยลองตัวนี้ 1 เม็ด ก็เห็นผลแล้วครับ เม็ดเดียวก็แสงแว่บๆ ตามัวๆแล้วอ่ะ  :o

ออฟไลน์ Date_80

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 1

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2015, 05:14:26 pm »

เอ ยาตัวนี้เค้าให้ทานได้ไม่เกินวันละเม็ดไม่ใช่เหรอครับ สามนี่ไม่มีอาการข้างเคียงเลยเหรอครับ

ออฟไลน์ Magma

• เด็กยังซิง
  • *

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2015, 12:29:48 am »

เอ ยาตัวนี้เค้าให้ทานได้ไม่เกินวันละเม็ดไม่ใช่เหรอครับ สามนี่ไม่มีอาการข้างเคียงเลยเหรอครับ
เห็นด้วยกับคุณ Date_80 ครับ รู้สึกว่าเขาจะให้รับประทานได้วันละไม่เกิน 100 มก. เพราะถ้ามากกว่านั้นอาจจะมีปัญหาต่อ ตับหรือไต หรือทั้งตับและไตก็จำไม่ค่อยได้นะครับ เพราะเนื่องจากอวัยวะเหล่านี้จะต้องทำงานหนักในการกำจัดตัวยาที่ตกค้างออกไป

ออฟไลน์ Date_80

• ประสบการ์เพียบ

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2015, 03:11:20 pm »

ไม่ทราบว่าจะช่วยในเรื่องการหลั่งไวได้ไหมอ่ะครับ..

เอ สำหรับผม ไม่ได้ช่วยนะครับ ยังเหมือนจะเร็วเหมือนปกติ แต่มันจะต่อรอบสองรอบสามได้น่ะครับ แบบโด่ไม่รู้ล้ม รอบหลังๆ ก็นานขึ้นเป็นปกติน่ะคับ เคยอยู่ทีรอบสามซอยจนเมื่อยก็ไม่เสร็จซักที จนต้องหยุดไปเองเพราะเหนื่อยมาก แต่ของยังขึ้นค้างอยู่เลยครับ