แอบเห็นรูปแฟนไปสวิงกิ้งกับแฟนคนเก่า จาก memmory มือถือของเธอ

หัวข้อ: แอบเห็นรูปแฟนไปสวิงกิ้งกับแฟนคนเก่า จาก memmory มือถือของเธอ  (อ่าน 81047 ครั้ง)

ออฟไลน์ wuttipong

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ผมคบกับแฟนคนนี้ไม่ได้นานครับน่าจะประมาณ3เดือนโดยรู้จักกันที่ร้านเหล้าแห่งหนึ่งกินเหล้าเจอกันชนแก้วแลกเบอร์จนได้มาคบกันเป็นแฟนเธอมีมือถือแอนดรอยเครื่องหนึ่งที่ไม่ได้ใช้แล้วผมเลยขอเอามาไว้ใช้เป็นเครื่องสำรองแต่เธอก็ลบข้อมูลเก่าทิ้งหมดเลยนะครับพอดีว่าผมเป็นพวกชอบเล่นคอมก็เลยเอาเมมในมือถือเครื่องนั้นใช้โปรแกรมกู้ข้อมูลตอนแรกก็กะว่าแค่จะดูว่าเมื่อก่อนเธอเป็นคนยังไงทำอะไรที่ไหนว่าจะเอาเรื่องราวพวกนี้ไปอำเธอเล่นๆให้เธอแปลกใจว่ารู้ได้ยังไง แต่พอผมกู้ข้อมูลเสร็จผมเจอโฟลเดอร์xxxผมก็เข้าไปดูอันดับแรกในใจคิดว่าคงเป็นพวกรูปโป๊คลิปโป๊ที่โหลดจากเน็ตเพราะผมก็เคยเห็นจากมือถือของเพื่อนๆผู้หญิงเขาก็ชอบโหลดมาไว้อวดกัน

ในโฟลเดอร์นั้นจะมีโฟลเดอร์ย่อยๆตั้งชื่อเป็นวันที่ประมาณ 7 โฟลเดอร์ข้างในโฟลเดอร์จะมีรูปคนกำลังสวิงกิ้งกันประมาณ 4-7 คนตามสถาณที่ต่างๆส่วนใหญ่น่าจะเป็นโรงแรมรูปทุกรูปจะถ่ายแบบเห็นหน้าแค่ตรงส่วนปากหรือไม่ก็เห็นด้านข้างเฉพาะใบหูหรือไม่ก็ด้านหลัง แต่ที่ผมต้องสะดึ้งจนหัวใจไป
อยู่ตาตุ่มคือมันมีแฟนผมอยู่ในรูปด้วย มันเป็นรูปที่ผู้หญิงโดนเอาท่าหมาแล้วก็กำลังโม๊คให้ผู้ชายอีกคนทีใบหูของเธอมีตุ่มขี้แมงวันและข้อศอกของเธอมีรอยแผลเป็นรูปร่างสีผิวตรงกับแฟนผมเป๊ะตอนนั้นผมโมโหมากจนต้องหยุดไปดูดบุหรี่ทำใจก่อนแล้วค่อยมาดูต่อ ภาวนาว่าขอให้มีรูปที่เห็นหน้าชัดๆแล้วไม่ใช่
แฟนผมทีเถอะ แต่พอมาดูต่อจนครบก็เห็นมีครั้งนึงเธอไปสวิงกิ้งที่โรงแรมเดียวกับที่เธอพาผมไปต่อในคืนที่เราเจอกันครั้งแรกที่ผับด้วย

นอกจากนั้นในโฟลเดอร์ที่เก็บข้อมูลพวกการลอกอินเฟสบุคการลอกอินอีเมล์การเข้าเว็บไซต์มันชี้ชัดว่าเธอ เข้าเว็บสวิงกิ้งมีอีเมล์เฟสบุคที่เอาไว้ติดต่อเรื่องสวิงกิ้งเมื่อวานเธอบอกจะไปกินเหล้ากับเพื่อนผู้หญิงผมก็ให้เธอไปไม่รู้ว่าเธอจะแอบไปปาร์ตี้สวิงกิ้งหรือเปล่าเพราะผมแอบใช้ notebook ของเธอแล้วกด
Ctrl+H เพื่อดูประวัติการเข้าเว็บเธอเพิ่งจะเข้าเว็บ สวิงกิ้งเมื่อวานนี้เอง

ผมไม่รู้ว่าจะทำตัวยังไงดีจะคบกับเธอต่อดีไหม ใจหนึ่งก็อยากจะคุยกับเธอตรงๆแต่ในใจลึกๆก็อยากจะไปร่วมปาร์ตี้สวิงกิ้งกับเขาสักครั้งเหมือนกันไม่รู้ผมยังรักเธออยู่หรือเปล่าผมสับสนมากครับจะพูดให้ใครฟังก็ไม่ได้ได้แต่มาเขียนเล่าให้เพื่อนๆช่วยแนะนำครับ

ปล แอดมินขอแทรกบทความนิดหน่อยนะครับ
บทความที่เกี่ยวข้อง
สวิงกิ้ง หรือ swinging คืออะไร
สวิงกิ้ง ยาทน ยาอึด ของที่ต้องมาคู่กัน

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 16, 2015, 10:19:23 pm โดย admin »
Facebook Comments

ออฟไลน์ sira

• *
  • พลังน้ำใจ: 1

ก็ถือซะว่าเป็นทางผ่านก็แล้วกัน  หรือว่าคุณต้องการแม่ของลูกที่มีพฤติกรรมแบบนี้ก็สุดแท้แต่

ออฟไลน์ oodsung

• *

คุยกันก่อน ถ้าคุณรักเธอจริง และที่สำคัญเธอมีข้อเสียเรื่องอื่นอีกมั๊ย

ออฟไลน์ sagaya

• *

รักเธออยู่ไหม  ถ้าเรารักกันแล้วนั้นเป็นความสุขของเธอ คุณรับได้ คุยกันคุณอาจรักกันมากขึ้น

ออฟไลน์ singsong

• *

เรารับไม่ได้ค่ะ ยังไงก็เลิกค่ะ

ออฟไลน์ aloha_party

• *

จัดไป

ออฟไลน์ amazon

• *
  • พลังน้ำใจ: 2

เป็นเรื่องร้ายแรงสำหรับผม เป็นผมคงต้องเลิกครับ เพราะคนที่ทำอย่างนั้นได้เขาต้องมีความชอบ อาจจะเสพติด เสี่ยงต่อโรค ถึงตอนเราจะมีอะไรกับเขา พอนึกขึ้นได้อาจหมดอารมณ์(เป็นผมไม่มีอารมณ์ตั้งแต่รู้แล้วล่ะ)และคงไม่กล้ามีอะไรกันอีกเลย จริงๆ แล้วผมเป็นคนมีความต้องการสูง แต่เรื่องสวิงกิ้งนี้ไม่เคยชอบเลย เหมือนกับปล่อยเนื้อปล่อยตัวไปตามอารมณ์โดยไม่มีเขตขอบด้านศีลธรรมอะไรทำนองนั้น

ออฟไลน์ Doctor_Marmui

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: -1

รักมากแค่ไหน ก็ทำใจไม่ได้จริงๆ  แค่คิดก็หมดอารมย์หมดความสุขละ  ถ้าเกิดวันนึงมีลูกด้วยกัน  แล้ววันนึงเหตุด้วยอันไดก็แล้วแต่ ลูกเรามาเห็น  แล้วเราจะทำยังไงดี ลองคิดดีๆนะครับ  ความสุขน่ะเราหาได้ แต่ต้องให้ถูกต้องด้วย

ออฟไลน์ น้องพลอย^^

• *
  • พลังน้ำใจ: 4

อ่านแล้วก็เข้าใจพี่ๆผู้ชายน้า แต่ก็เห็นใจผญ เหมือนกันอ่ะ

ออฟไลน์ PUNG777

• *

รักเธอ ก้พูดตรงๆ ปรับความเข้าใจ
ไม่รักก้เลิกซะ จะได้ไม่เจ็บไปมากกว่านี้

ออฟไลน์ Radowslav

• *

เหนด้วยกับ น้องพลอย^^ krab

ออฟไลน์ หนุ่ม36

• *

ผมเชื่อว่ามีสามีมากมายหลายคนที่ชอบเรื่องสวิงกิ้งและอยากเห็นภรรยาเอากันกับคนอื่น เพราะมันตื่นเต้นสุดๆเวลาที่เราเอาซ้ำคนอื่นทีหลัง แต่ส่วนมากแล้วผู้หญิงจะมีความกลัวสาระพักอย่างมากกว่าคับ ผมคิดว่าเธอคงต้องการสื่อให้คุณรู้ว่าเธอชอบแบบนี้และมีความสุข เลยแกล้งถ่ายคลิบไว้ในมือถือเพื่อให้คุณเห็น ถ้าคุณรักภรรยาและอยากเห็นเธอมีความสุขก็ควรยอมรับได้นะคับ ผมเองก็ยอมให้ภรรยาเอากันกับเพื่อนผมหลายครั้งเหมือนกัน เพราะผมคิดว่าตัวเองอาจให้ความสุขทางเพศกับภรรยาไม่ถึงใจเธอคับ แต่ทุกอย่างเป็นความลับของผมกับภรรยา

ออฟไลน์ พ่อหม้ายขี้เหงา

• *
  • ชายแก่ 45

ถามตัวคุณเองก่อนว่าสมมุติว่าหากคุณเป็นเธอ...แล้วสามีคุณเคยไปสวิ้งกะคนอื่นคุณจะรับได้ไหม...หากรับได้ก็คุยกันสิครับ...ว่าเราจะทำอย่างไรกันต่อไป...คุณจะร่วมเข้าวงสวิ้งด้วยไหมหรืออย่างไร...หากเป็นพ่มหากพ่มไม่อายตัวพ่มเองพ่มจะเข้าร่วมสมาคมด้วย...แต่พ่มจะไม่ขอมีลูกด้วยกันกะเธอ...คบกันเป็นเมียได้แต่ไม่มีลูกด้วยกันแน่นอน...หากรับได้คุยกันดีกว่าครับ...หากรับไม่ได้เลยแล้วแต่คุณจะพิจารณา...หากเธอจะหยุดการกระทำแบบนี้คุณรับได้ไหมกับอดีต...

ออฟไลน์ Worldmod Goldman Thailandip

• *

ผมขอแนะนนะครับ ให้เลิก กันดีกว่านะ เพราะ ว่าถ้าคนรับกลับเรื่องในอดีกได้ก็แล้วแต่นะ แต่ผมรับไม่ได้นะ

ออฟไลน์ jipatha-health

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 5
    • www.jipatha-health.com

อันนี้ต้องถามตัวเองครับ ว่าคุณกับเค้า มันคือความรัก หรือแค่สนุกๆไม่จริงจัง
-อดีตนั้นสำคัญไฉน ไม่มีใครไม่เคยทำผิด ไม่มีใครย้อนเวลาไปแก้ไขสิ่งที่ทำผิดได้
-ปัจจุปันดีแค่ไหน คุณเท่านั้น ที่รู้ คุยกันเข้าใจกัน ครับ
-หัวใจคุณจะเป็นคำตอบสุดท้ายครับ
 ;) :) :Dขอให้โชคดีมีความสุขครับ