เมื่อเสร็จยกแรกแต่พอเริ่มยกสอง(พักก่อน)มันไม่เสร็จ คือผมมีปัญหาอะไรหรือเปล่าครับ

หัวข้อ: เมื่อเสร็จยกแรกแต่พอเริ่มยกสอง(พักก่อน)มันไม่เสร็จ คือผมมีปัญหาอะไรหรือเปล่าครับ  (อ่าน 8109 ครั้ง)

ออฟไลน์ boyclassic50

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ภาพไม่เกี่ยวกับเรื่องนะจ๊ะ

:( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :(
คือแบบว่า ผมเพิ่งมีอะไรกับแฟน แต่พอเสร็จยกแรก ก็พักหน่อยๆ แปปนึง แต่พอเริ่มยกสอง ผมทำตั้งนาน แต่ไม่เสร็จ เป็นแบบนี้หลายครั้งแล้ว ไม่ทราบว่าพอมีทางแก้ไขไหมครับ รึตัวผมมีปัญหา (สวมถุงนะครับ เกี่ยวกับถุงยางไหม)

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 24, 2015, 04:28:08 pm โดย boyclassic50 »
Facebook Comments

ออฟไลน์ คนไร้สมรรถภาพ

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 6

1) หมดแรงครับ จะหนุ่ม หรือ แก่ ถ้าไม่ฟิต แรงกระแทกกระทั้นก็ลด มือไม้อ่อน
ผมทำสองครั้งติดกันก็คงต้องย้อนไปสมัยวัยรุ่น เพราะเสร็จเร็ว นกกระจอกไม่ทันกินน้ำ เลยต่อได้ทันที แต่หลังจากนั้น ชั่วโมงบินสูง ก็เสร็จช้า รอบเดียวก็หมดแรง ต่อรอบสองยาก

2) ครั้งเดียวก็อิ่มแล้ว เริ่มไม่ตื่นเต้น รอบสองความแข็งลดลง เหลือแค่แปดสิบเก้าสิบเปอร์เซ็นต์ ของผู้หญิงก็ขยายตัว ไม่กระชับ น้ำเฉอะแฉะจากรอบแรก ยิ่งบางคนเสร็จหลายครั้ง น้ำหล่อลื่นไม่ค่อยออก ก็ทำให้ผู้ชายฟินน้อยลง

สรุป คุณไม่ผิดปกติอะไรหรอก ผู้ชายส่วนใหญ่ รอบเดียว นอน เก็บแรงไว้ล้างหน้าไก่ตอนเช้าดีกว่า เข้าใจว่าทำสองรอบ เพราะนานๆเจอกันที หรือ ไปซื้อบริการน้องๆ เลยอยากเบิ้ล ก็ถือว่าฝืนธรรมชาติพอควร ทำได้ก็เก่งครับ แต่ทำไม่ได้ก็ไม่ถือว่าผิดอะไร

ออฟไลน์ admin

• สนใจ DVD สอนนวดเฉพาะจุดสตรี PM มาได้เลย
  • Administrator
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 175

แล้วยังแข็งปึ๋งปั๋งดีอยู่มั๊ยครับรอบสอง ถ้ามันไม่แข็งถือว่าไม่แปลกนะครับ แต่ถ้าแข็งเป๋งแต่ไม่เสร็จอาจจะมีปัญหา

ออฟไลน์ s.chantrai

• พลังน้ำใจ: 42

ก็มันผ่านอารมณ์ช่วง peak มาแล้วในครั้งแรก  ครั้งที่ 2 อะไร ๆ ก็ถดถอย  ไม่ว่าจะเป็นพละกำลัง อารมณ์ความใคร่ ฯลฯ
เหมือนเรากินก๋วยเตี๋ยว ชามแรกอร่อยโคตร ๆ ชามที่ 2 ปรุงยังไงก็สู้ชามแรกไม่ได้จริง ๆ ฉันใดก็ฉันนั้น....

ดังนั้น ยกที่ 2   ฝ่าย ญ ต้องช่วยกระตุ้นอารมณ์ฝ่ายชายมาก ๆ หรือฝ่าย ญ มีอารมร่วมณ์และเสียวมาก ๆ ก็จะเป็นสิ่งเร้าให้ ช เสร็จได้อีกครั้ง

ออฟไลน์ admin

• สนใจ DVD สอนนวดเฉพาะจุดสตรี PM มาได้เลย
  • Administrator
  • พลังน้ำใจ: 175

ก็มันผ่านอารมณ์ช่วง peak มาแล้วในครั้งแรก  ครั้งที่ 2 อะไร ๆ ก็ถดถอย  ไม่ว่าจะเป็นพละกำลัง อารมณ์ความใคร่ ฯลฯ
เหมือนเรากินก๋วยเตี๋ยว ชามแรกอร่อยโคตร ๆ ชามที่ 2 ปรุงยังไงก็สู้ชามแรกไม่ได้จริง ๆ ฉันใดก็ฉันนั้น....

ดังนั้น ยกที่ 2   ฝ่าย ญ ต้องช่วยกระตุ้นอารมณ์ฝ่ายชายมาก ๆ หรือฝ่าย ญ มีอารมร่วมณ์และเสียวมาก ๆ ก็จะเป็นสิ่งเร้าให้ ช เสร็จได้อีกครั้ง

ตอบได้เข้าใจเห็นภาพมากครับ

ออฟไลน์ koriginalman

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 3

ไอที่ว่าไม่เสร็จสักทีนานแค่ใหน? อีกอย่างนะคับผมว่า หากคุณหายเงี่ยนแล้วตัวผญต้องแสดงอารมเล้าผชให้ต่อยกสอง ถ้าหากตัวคุณไม่ใช่คนเซ็กจัด ฝ่ายหญิงไม่ใช่คนเซ็กจัด รอบเดียวก็คงหมดอารมแล้ว