พมกับนองสาว นอนห้องเดียวกัน

หัวข้อ: พมกับนองสาว นอนห้องเดียวกัน  (อ่าน 41524 ครั้ง)

ออฟไลน์ korakot

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

พมกับนองสาว นอนห้องเดียวกัน
« เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2013, 01:34:00 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

พมเป็นมีน้องสาวคนนึง อายุ 15 ส่วนผม 18 คับบ้านผมอยู่กัน 4 คนพ่อแม่ผมแระนอง พ่อนอนกับแม่ ส่วนพมนอนกับนองสาวมาตั้งแต่เกิดแล้ว
ตอนเด็กๆผมกะเคยเล่นพิเลนกับน้องอยู่บ่อยๆก็เอาขนมหลอกได้จับบ้าง จ้างให้นองสาวจับของผมบ้าง แต่ก็ตั้งแต่เป็นเด็ก ป1 นะคับ
แล้วก็ไม่เคยทำอะไลพิเลนอีกเลย คือนองสาวผมเธอจะอวบๆไปจนถึงอ้วน แล้วก็จะค่อนขางแลดๆ เคยหนีออกไปเที่ยวกางคืนกับผู้ชาย
จนโดนพ่อแม่ตีหลายคังแร้ว มีอะไรนองสาวผมก็จะเล่าให้ฟังทุกเรื่อง มื่อคืนก็อีกคั้งที่นองสาวพมไปเที่ยวกลางคืนกลับบ้านดึกแล้วโดนพ่อตี
มันก็มาล้องไห้เล่าให้พมฟัง ว่ามันเกือบมีอะไรกับแฟน ที่โลงหนังแต่คนนั่งข้างๆ เขามองเลยไม่ได้ทำต่อ ผมฟังมันเล่ายังแขงเลย มันก็เล่าให้ฟังทุกอย่าง
ว่าโดนจับอะไรยังไง ผมก็เลยแก้งว่าแบบนี่ใช่ไม จับแบบนี่ใช่ไม มือผมก็จับขามัน มันก็ไม่ว่า ผมก็เลื่อนไปจับจนถึงคั่นจกล้วงเข้าไป คือจิมินองสาวผม
มันก็เปียกรื่นแล้ว ผมได้ยินเสียงมันคางด้วย ใจพมก็อยากให้มันจับของผมนะ แต่ไม่ก้าบอกมัน พมก็ล้วง จนเปียก แล้วขึ้นไปทับตัวมัน มันก็ไม่ขัดขืน
ใจผมคิดว่าจะเอากับนองให้เสร็จแล้ว แต่ผมยังไม่เคยเอากับไคเลยเพราะไม่เคยมีแฟน คือบ้านผมอ้วนทั้งบ้าน คือพอพมจะเอาใส่
ผมก็เอาใส่ไม่ได้แล้วแต่มันก็เสียวมาก แล้วพมก็น้ำแตก โดยที่ยังเอาใส่เข้าไปยังไม่ได้เลย

คือพมรู้นะว่ามันผิดที่จะซีกันกับนองสาว กลัวห้ามใจตัวเองไม่ได้จังกัวคืนนี้จะต้องมีอีกและสักวันก็จะได้เอากันจิงๆ พมควรทำยังไงดีคับ
พี่ๆแนะนำพมหน่อย

Facebook Comments

ออฟไลน์ pumpui_555

• *

Re: พมกับนองสาว นอนห้องเดียวกัน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2013, 02:36:22 pm »

ง่าย ๆ ครับ แยกกันนอน ซะ

หรือไม่ถ้าแยกไม่ได้ หรือ ทนไม่ได้ เพราะรู้ตัวดีครับว่าวัยรุ่นทนกันไม่ได้หรอก
ก็ หาวิธีป้องกันซะ คือ ใส่ถุงหรือไม่ก็ คุ่มกำเนิดด้วยยาคุม

แต่ที่สุดยังไงการที่มีความสัมพันธ์กันในครอบครัวมันก็ ผิดนะครับ แต่ถ้าอารมณ์มันพาไปก็ต้องป้องกัน
นะครับ แต่คุณจะรัก น้องสาวคุณแบบชู้สาวไม่ได้นะครับ เพราะเขาก็มีแฟนแล้ว และมันก่อผิดมากด้วย

ปล.รู้ไหมมันคือความไฝ่ฝันของพี่ชาย 70 เปอร์เซ็นเลย นะ แต่มันผิด ครับ

ออฟไลน์ momoto

• *

Re: พมกับนองสาว นอนห้องเดียวกัน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2013, 07:51:57 pm »

อิจฉาจัง รู้นะว่าไม่ดีแต่ถ้าถึงขั้นนี้แล้ว ยังไงก็แยกกันยาก

ออฟไลน์ nidnoi

• *

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2013, 11:44:35 am »

อิจฉาจัง รู้นะว่าไม่ดีแต่ถ้าถึงขั้นนี้แล้ว ยังไงก็แยกกันยาก

คุณก็ว่าไปมันผิดนะคะ พี่กับน้องแค่คิดก็ผิดแล้วค่า

ออฟไลน์ korakot

• *

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2013, 11:51:51 am »

เลียบลอยแล้วคับ เดี๋ยวแม่เพลอมาเร่าต่อ

ออฟไลน์ sukanda

• *

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2013, 01:06:23 pm »

เลียบลอยแล้วคับ เดี๋ยวแม่เพลอมาเร่าต่อ

พี่ว่าน้องทำผิดครั้งใหญ่แล้วหละค่ะ ยังไงลองคิดดูดีๆนะคะ พี่ว่าต้องรีบแยกกันอย่างด่วนเลยค่ะ

ออฟไลน์ ILOVE69

• ผู้คุมกฏ
  • เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • พลังน้ำใจ: 2

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2013, 01:30:05 pm »

จะว่าผิดมันก็ผิดอ่ะนะ แต่เรื่องอย่างนี้มันห้ามอารมกันยากอ่ะ ยิ่งมีอารมกันทั้งสองฝ่ายด้วย

ออฟไลน์ viwee

• *

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2013, 09:18:10 pm »

พีวีแนะนำให้เลิกนะคะ เริ่มต้นด้วยการขอพ่อแม่แยกห้องนอน แล้วค่อยสอบเข้าเรียนที่อื่นให้ได้ แล้วแยกกันค่ะ

ออฟไลน์ sukanda

• *

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2013, 12:15:19 pm »

พีวีแนะนำให้เลิกนะคะ เริ่มต้นด้วยการขอพ่อแม่แยกห้องนอน แล้วค่อยสอบเข้าเรียนที่อื่นให้ได้ แล้วแยกกันค่ะ

ตามนี้เลยค่ะ

ออฟไลน์ maxgee

• *

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กันยายน 08, 2013, 12:46:45 am »

คนเราผู้หญิงกะผู้ชาย นอนด้วยกันไม่เอากันก็หมาละน้องเอย : ;D ;D ;D

ออฟไลน์ อยากรู้ อยากอ่าน

• *

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กันยายน 23, 2013, 02:48:02 pm »

เรื่อง นี้ คุ้น มากเลยเหมือนเคยอ่าย ในเวป โป้ เลย เป็นเรื่องแต่งไร้สาระ แต่ถ้าเกิดขึ้นจริง ก็ง่าย ๆ ครับ คุยกัน เรื่อง ศีลธรรม ครับ ผิืดเต็มประตู ไปหาแฟน หรือ ชักไปก่อน เดี๋ยว จะ กลายเป็นพี่น้องท้องชนกัน

ออฟไลน์ papertown

• *

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มกราคม 25, 2016, 08:25:21 pm »

อ่านเหมือนเรื่องแต่ง แถมภาษาก็ดูรู้ว่าเป็นเด็กประถมเขียน ยังเขียนผิดๆถูกๆ

ออฟไลน์ yayo

• *

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มกราคม 25, 2016, 08:56:30 pm »

น่าสงสาร...

ออฟไลน์ bovy99

• *

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: มกราคม 27, 2016, 02:16:44 am »

เรื่องแบบนี้ มีที่บ้านต่างจังหวัดค่ะ อยู่ในละแวกเดียวกัน ปัจจุบันคนเป็นน้องสาวท้องแล้วคลอดลูกสาวออกมา น่าสงสารเด็กค่ะ คือสมองไม่เต็มร้อย เนื่องจาก พ่อและแม่มี DNA เดียวกัน  :'( :'( :'(

ออฟไลน์ Originalsin

• *
  • พลังน้ำใจ: 2
  • อ้วนเลือกไม่ได้นะคะ. *~*

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: มกราคม 27, 2016, 04:46:19 pm »

มีเยอะคะ.  โดนเฉพาะคนชอบอ่านการ์ตูนxxxแนวครอบครัว.   สมองมันคิดไปเอง แล้วด้วยสังคมด้วยพฤติกรรมของเด็กสมัยนี้ในเรื่องเพศ ที่ล่อแหล่มมากๆ   คนเป็นพ่อเป็นแม่ก็ต้องหมั่นสังเกตลูกๆด้วย.      ถามผิดมั๊ย? ผิดเต็มประตูคะ.   เริ่มต้นอย่างที่คนอื่นๆอื่นบอก.  เริ่มต้นจากการแยกห้องนอน.    แล้วน้องก็จะเข้ามหาลัยแล้วก็ไปอยู่หอ. อยากก็หาแฟนเอาเถอะคะ.     ผู้หญิงเยอะแยะ. จะมาเอาน้องสาวตัวเองทำไมให้บาปตัวเองเปล่าๆ.    เพราะมีครั้งแรกก็ต้องมีครั้งต่อไป.   แต่พี่ดูจากน้องเขียนพี่ว่าน้องคงต้องไปมีอะไรกันแน่เลย.   หยุดได้หยุดนะคะ