แฟนเรา ทำให้แต่เราเสร็จเขาไม่เสร็จก็ไม่เป็นไรแปลกไหม?

หัวข้อ: แฟนเรา ทำให้แต่เราเสร็จเขาไม่เสร็จก็ไม่เป็นไรแปลกไหม?  (อ่าน 7690 ครั้ง)

ออฟไลน์ ATCha

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

คือแฟนเราเป็นผู้ชายนะเวลามีอะไรกันเขาจะสนใจแค่ว่าเราเสร็จมั๊ย คือทุกครั้งเราต้องเสร็จส่วนตัวเขาเสร็จบ้างไม่เสร็จบ้าง
เขาบอกว่าไม่เป็นอะไรขอแค่เขามีความสุขก็พอคือถ้าเขาไม่เสร็จเขาจะไปชักว่าวต่อในห้องน้ำจนเสร็จเรารู้สึกดีนะที่เขาใส่ใจเราแต่เราก็อยากให้เขาเสร็จไปพร้อมกับเราเราควรทำไงดีคะหรือจะไม่ต้องบอกเขาว่าเสร็จรอให้เขาเสร็จก่อนค่อยบอกว่าเสร็จแล้วจะดีไหมหรือพอเราเสร็จแล้วค่อยเอามือหรือปากช่วยเขาให้เสร็จดี

Facebook Comments

ออฟไลน์ Mentor

• *

ใช้มือหรือปากช่วยต่อดีครับ ผู้ชายชอบครับ
บางทีแฟนคุณอาจไม่กล้าขอ ถ้าทำให้เลยดีกว่าครับ ดีกว่าไปทำต่อเองในห้องน้ำ...

ออฟไลน์ นิ้วนุ่ม

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 120

ก็แปลกดีครับปกติผู้ชายจะเสร็จหรือไม่เสร็จเนี่ยมันไม่ใช่เรื่องใหญ่เรื่องโตอะไร แต่ถ้ามีอะไรกับแฟนแล้วไม่เสร็จแล้วไปทำต่อในห้องน้ำมันก็แปลกดี แต่ว่าสำหรับผู้ชายแล้วการเสร็จจากการร่วมเพศกับการเสร็จจากการชักว่าวมันคนละอารมณ์กันครับในมุมของการชักว่าวเนี่ยมันจะสามารถทำไปได้เรื่อยๆไม่ต้องกังวลว่าคู่ของเราจะรู้สึกอย่างไร เพราะว่ามันไม่มีคู่ 5555 แต่สำหรับการมีอะไรกับคู่ของเรามันอาจจะมีข้อกังวลในเรื่องว่าสามารถทำให้ผู้หญิงมีความสุขได้หรือเปล่าสามารถทำให้ผู้หญิงเสร็จได้หรือเปล่าอะไรประมาณนี้ครับถ้าผู้หญิงเสร็จมันก็ภาคภูมิใจดีแต่ถ้าไม่มันก็รู้สึกเฟลได้ครับ

#4 พนักงานนวดชาย มีทักษะสูง เคยผ่านงานสปาชั้นนำ ให้เกียรติเก็บความลับ รู้กฎกติกามารยาท ค่าบริการไม่แพง Line ID jaktuxedo ยินดีมากๆครับ

ออนไลน์ iamgun

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: -2

ผู้ชายบางคนเหมือนชักว่าวบ่อยจนติดกับการใช้มือ บางอารมณ์บางมีผมก็เป็นนะคือเอากับแฟนที่คบกันมานานแล้ว
มันก็รู้สึกไม่ตื่นเต้นไม่เร้าใจ ก็มีอารมณ์นะอยากทำแต่พอทำไปแล้วมันไม่เสียวไม่เสร็จ พอแฟนไม่อยู่ก็ชักว่าวเอง
แต่ส่วนจะชอบเสร็จพร้อมกันมากกว่า ได้อารมณ์กว่า

ของแบบนี้ต้องคุยกันครับว่าต้องการแบบไหน ปรับเข้าหากัน หรือถ้าเค้าชอบที่จะชักว่าวก็บอกว่าไม่ต้องไปชักในห้องนน้ำ ชักต่อหน้าเรานี่แหละ ชักใส่นมใส่หน้าใส่ปากอะไรก็ว่าไป

ออนไลน์ Wonder Playgirl

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 114

จากประสบการณ์ตรงเลย เพิ่งผ่านมาเมื่อวาน คู่เราเสร็จรอบแรกไปแล้ว มาต่อรอบสองเค้ามักจะเสร็จยากเสร็จช้ากว่าเดิม เรารู้สึกว่าเค้าเหนื่อยและไม่ไหวแล้ว ก็ให้เขาหยุดไปเลย เพราะเราก็เสร็จไปหลายรอบแล้ว ถ้าทำมากกว่านี้จะเกินลิมิตแล้ว เท่าที่เคยถาม ถ้าผู้ชายน้ำไม่แตกก็ไม่เป็นไรนะ ก็ไม่ได้รู้สึกค้างอะไร ไม่ต้องเหนื่อยหรือเพลียด้วย แค่ระหว่างทำให้เขารู้สึกดีไปด้วยกันให้ได้ก็พอ

หรือถ้าอยากให้เขาเสร็จไปด้วยกันจริงๆ บางทีก็เพิ่มแอคติ้งดูค่ะ เลียนแบบนางเอก AV ดู เผื่อจะกระตุ้นเค้าได้บ้าง

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครออเจ้าต้องอดทน ★

ออฟไลน์ tuatuapp

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: -6
  • สิ่งที่ฉันเป็น

คือแฟนเราเป็นผู้ชายนะเวลามีอะไรกันเขาจะสนใจแค่ว่าเราเสร็จมั๊ย คือทุกครั้งเราต้องเสร็จส่วนตัวเขาเสร็จบ้างไม่เสร็จบ้าง
เขาบอกว่าไม่เป็นอะไรขอแค่เขามีความสุขก็พอคือถ้าเขาไม่เสร็จเขาจะไปชักว่าวต่อในห้องน้ำจนเสร็จเรารู้สึกดีนะที่เขาใส่ใจเราแต่เราก็อยากให้เขาเสร็จไปพร้อมกับเราเราควรทำไงดีคะหรือจะไม่ต้องบอกเขาว่าเสร็จรอให้เขาเสร็จก่อนค่อยบอกว่าเสร็จแล้วจะดีไหมหรือพอเราเสร็จแล้วค่อยเอามือหรือปากช่วยเขาให้เสร็จดี
ครับผมจะอธิบายความรู้สึกแบบนี้ผมก็เป็นคือผมใช้ปากให้เธอเสร็จหลายครั้งแล้วใส่ของเทียมซอบไม่กี่ทีเราเห็นน้ำทะลัก เรามีความสุขที่สุดหลายครั้งตอนเราใฃ้ปาก เรากลั้นไม่ไหวเราจับยัดเข้าง่ามเท้าแล้วซอย พอทีหลังเข้าง่ามเท้าเธอใฃ้เท้าซอยโห้ยฟินสุดๆ ตอนเราเสร็จเราจะดูไม่ยอมปล่อย

เลียให้ทุกอย่างไม่ขย่มสนมะ

ออนไลน์ Who care

• *

คุณถือว่าโชคดีนะครับ แสดงว่าแฟนคุณใส่ใจคุณมาก กว่าตัวเขาเอง แนะนำให้จับเข่าคุยกันนะครับ ว่าแฟนคุณเขาชอบแบบไหน บางทีเข้าอาจมีเซ็กแปลกๆก็ได้ แต่ไม่กล้าบอกคุณ

ไม่อ้วนแต่กอดอุ่นนะครับ