รีวิว ยาเซ็กส์ ยาทน ยาอึด ยาผู้ชาย Thip power และผลข้างเคียง โดยแอดมิน

หัวข้อ: รีวิว ยาเซ็กส์ ยาทน ยาอึด ยาผู้ชาย Thip power และผลข้างเคียง โดยแอดมิน  (อ่าน 9122 ครั้ง)

ออฟไลน์ admin

• สนใจ DVD สอนนวดเฉพาะจุดสตรี PM มาได้เลย
  • Administrator
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 175

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

แอดมินได้รับสมุนไพรเพื่อท่านชาย Thip power จากตัวแทนจำหน่ายแล้วเดี๋ยวแอดมินรีวิวให้นะครับ

รอแอดหาเวลาว่างในการรีวิวก่อนนะครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 07, 2014, 10:22:22 am โดย admin »
Facebook Comments

• สนใจ DVD สอนนวดเฉพาะจุดสตรี PM มาได้เลย

วันนี้วันที่ 21/3/57 แอดมินได้กินเข้าไปแบบไม่มีแผนการผ่านไปประมาณ 30 นาทีรู้สึกร้อนตัวร้อนหน้า หายใจฝืด หน้าตึง น้องชายแข็งปั๋งแบบไม่มีเหตุผล ของเขาแรงจริงๆ สรุปว่าถ้ากินแบบไม่มีสิ่งเร้าก็ปึ๋งปั๋งอยู่นะ หรืออาจจะเป็นเพราะแอดมินปวดฉี่ก็ไม่รู้ แต่ฉี่ลำบากชะมัดมันแข็งแล้วฉี่ลงโถได้ยากมากๆ หรือว่าของแอดมินใหญ่ก็อาจจะเป็นไปได้   ;D

วันอาทิตย์ที่ผ่านมาแอดมินกินหลังอาหารเย็น 1 เม็ดผ่านไป 20 นาทีก็รู้สึกหน้าตึงหายใจฝืดน้องชายแข็งโด่ และรู้สึกหนักๆที่เปลือกตาด้วย อาจจะเพราะแอดมินนอนน้อยเพราะวันเสาร์แอดมินไปกินเหล้ากับเพื่อนจนถึงเช้า

ตอนร่วมน้องชายแข็งมากเนี่ยแอดมินปวดฉี่ก็ไม่ได้ฉี่เพราะมันแข็งจนฉี่ลำบากก็เลยฟิเจอริงกับแฟนไปเลยได้ผลชัดเจน แข็งทนสมชาย

สรุปผลการรีวิว ยาเซ็กส์ Thip power
ความอึดทนนาน 8.5/10
การแข็งตัว 9.5/10
ไร้ผลข้างเคียง 7/10
ราคา 9.5/10
บรรจุภัณฑ์ 6/10

ปล รีวิวนี้แอดมินเขียนไปตามความรู้สึกจริง ซึ่งคนกินแต่ละคนจะได้ผลที่แตกต่างกันไปยังไงดูรีวิวจากสมาชิกท่านอื่นประกอบการตัดสินใจด้วยนะครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 05, 2015, 05:06:14 pm โดย admin »

ออฟไลน์ poringblue

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ขอบคุณแอดมินครับ เป็นกำลังใจให้แอดมินทำรีวิวดีๆแบบนี้
ต่อๆไปนะคับ สู้ๆ

ขอบคุณแอดมินครับ เป็นกำลังใจให้แอดมินทำรีวิวดีๆแบบนี้
ต่อๆไปนะคับ สู้ๆ

ขอบคุณครับ