แฟนหาว่าผมโรคจิต เพราะผมให้ใส่ชุดนักเรียน

หัวข้อ: แฟนหาว่าผมโรคจิต เพราะผมให้ใส่ชุดนักเรียน  (อ่าน 16584 ครั้ง)

ออฟไลน์ sexyboy

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ผมยังไม่ได้แต่งงานนะครับคบกับแฟนคนนี้มา เกือบปีแล้ว เรื่องบนเตียงเราก็ปกติ ไม่มีอะไรโลดโผน แต่ก็ไม่ได้ แย่
คือในใจผมก็เคยคิดอยู่เรื่อยๆแหละว่า อยากให้แฟนใส่ชุดมัธยม อาจจะมอต้นมอปลายก็ได้ แต่ก็ไม่กล้าพูด แล้วบังเอิน
มันมีวันนึง ผมดูคลิปหลุดบ้านๆนี่แหละ มีนักเรียนมอต้นเอากับแฟนในห้องน้ำ ผมเลยบอกว่า วันหลังเราหาชุดมอต้นมาใส่
แล้วมีไรกันมันน่าจะสนุกดี พูดแค่นั้นแหละแฟนรับไม่ได้ ด่าผมเสียๆหายๆ คือผม แค่พูดเล่นๆ (แต่ก็คิดจริงบ้างนิดหน่อย)
ที่ถามนี่คือผมผิดหรือเปล่าที่ เคยจินตนาการว่ามีอะไรกับสาวมอต้น แล้วก็อยากให้แฟนใส่ชุดมอต้นคือแฟนผมก็หน้าตาอ่อนๆ
ใส่ชุดมอต้นได้สบายเลยนะ ส่วนผม ก็พอใส่ชุดมหาลัยได้ อยู่ คืออยากรู้ว่าคนอื่นสมาชิกท่านอื่นเคยจินตนาการแบบผมบ้างมั๊ย
หรือว่าผมโรคจิตคิด พิลึก อนาจาร บอกผมหน่อยครับ ผมขอความเห็นหน่อย

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 09, 2016, 01:10:50 pm โดย admin »
Facebook Comments

ออฟไลน์ korakot

• *

Re: แฟนหาว่าผมโรคจิต เพราะผมให้ใส่ชุดนักเรียน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2013, 01:16:03 pm »

พมก็ชอบคับ

ออฟไลน์ pumpui_555

• *

Re: แฟนหาว่าผมโรคจิต เพราะผมให้ใส่ชุดนักเรียน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2013, 02:30:23 pm »

ในมุมมองผมผมว่ามันก็ไม่ ผิดปกติอะไร นะครับ เพราะว่าเหมือนเราได้เปลี่ยนบรรยากาศ
ในการมีอะไร กันได้มีความสุขมากขึ้น ผมว่าถ้าลองคุยกับภรรยา ว่าก็ดีกว่าไปมีเมียน้อยเป็น
นักศึกษา หรือไปใช้บริการไซด์ไลด์ เพียงแค่ต้องคุยกันครับ มันไม่ใช้เรื้องใหญ่อะไร
ผมว่าผมก็ ชอบนะได้อารมณ์ดี

ออฟไลน์ momoto

• *

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2013, 07:52:48 pm »

ในมุมมองผมผมว่ามันก็ไม่ ผิดปกติอะไร นะครับ เพราะว่าเหมือนเราได้เปลี่ยนบรรยากาศ
ในการมีอะไร กันได้มีความสุขมากขึ้น ผมว่าถ้าลองคุยกับภรรยา ว่าก็ดีกว่าไปมีเมียน้อยเป็น
นักศึกษา หรือไปใช้บริการไซด์ไลด์ เพียงแค่ต้องคุยกันครับ มันไม่ใช้เรื้องใหญ่อะไร

ถ้าชุดเนตรนารี คงแหล่มมิน้อย

ออฟไลน์ nidnoi

• *

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2013, 11:43:39 am »

แฟนนิดก็เคยขอค่ะ นิดก็คิดว่าเขามีอะไรฝังใจกับเด็กนักเรียนหรือเปล่า แต่นิดก็ไม่กล้าปฎิเสธเลยพูดไปว่านิดทิ้งไปหมดแล้วชุดนักเรียน พี่เขายังบอกว่างั้นเดี๋ยวพี่หามาให้

ออฟไลน์ sukanda

• *

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2013, 01:06:49 pm »

แฟนนิดก็เคยขอค่ะ นิดก็คิดว่าเขามีอะไรฝังใจกับเด็กนักเรียนหรือเปล่า แต่นิดก็ไม่กล้าปฎิเสธเลยพูดไปว่านิดทิ้งไปหมดแล้วชุดนักเรียน พี่เขายังบอกว่างั้นเดี๋ยวพี่หามาให้

เราก็ทำกันบ่อยๆค่ะจนเบื่อชุดนักเรียนแล้ว

ออฟไลน์ ILOVE69

• ผู้คุมกฏ
  • เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • พลังน้ำใจ: 2

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2013, 01:26:18 pm »

ผมว่าก็ไม่เห็นเสียหายเลยอ่ะ ก็ถือว่าสร้างฟิว สร้างอารมณ์เอง ก็ดีออก จะได้มีท่าอะไรแปลกๆใหม่ๆขึ้นมาบ้าง อิอิ แบบว่าได้ฟิว

ออฟไลน์ viwee

• *

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2013, 09:19:06 pm »

ตอนแรกเรากำลังจะเมนต์ว่าแฟนคุณโรคจิตแต่พออ่านเมนต์นี้แล้ว เราว่ามันก็ถูกนะ จะไปคิดอะไรมากไม่ได้ไปทำผิดอะไรตรงไหนสักหน่อย

ออฟไลน์ manlikesex

• *

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2013, 12:24:47 pm »

ผมถามเพื่อนๆที่ทำงานก็มีพูดกันบ่อยนะเรื่องนี้ มันน่าตื่นเต้นจะตาย

ออฟไลน์ long_deep

• *

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2013, 12:38:20 pm »

อันนี้แฟนผมเลย...พูดแบบเดียวกันยังกะ copy มาเลยผมก็เลยใช้วิธีสั่งซื้อชุดนอนแบบเซ็กส์ซี่บางๆตามเนตนะครับมาให้ใส่ชุดมันสวยๆดีครับ..เธอก็ชอบใส่นะซิ..แต่ยังไม่เคยซื้อชุด นร เลยกำลังรอเวลาเช่นกันครับ..สรุป..ความคิดผม..ไม่โรคจิตครับแต่ต้องคุยกับแฟนดีๆหาวิธีดีๆ..ตรงๆไม่ได้ก็อ้อมๆแบบผมซิครับ..555...ขอบคุณครับ