ถุงแตกครับ เคียดดดด ไม่กล้าไปตรวจ

หัวข้อ: ถุงแตกครับ เคียดดดด ไม่กล้าไปตรวจ  (อ่าน 10349 ครั้ง)

ออฟไลน์ toto24

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ถุงแตกครับ เคียดดดด ไม่กล้าไปตรวจ
« เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2013, 04:58:03 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ที่จริงเรื่องนี้ก็เกิดขึ้นนานแล้วหละ คือผมไปเที่ยวอ่าง แล้วถุงแตกเมื่อ 2 เดือนที่แล้วตอนเกิดขึ้นใหม่ๆ ก็ไม่ได้คิดอะไรเพราะเห็นน้องเขา ดูสะอาดดีถามดูก็เพึ่งมาทำงาน แล้วผมก็เมาๆกึ่มๆด้วยเพราะไปกินเหล้าเมาแล้วไปหาที่ลง แต่นี่ผมรู้สึกมีอาการเป็นผื่นแล้วก็ท้องเสีย เป็นไข้ตอนเย็น ขาดแต่ลิ้นยังไม่เป็นฝ้า ตอนนี้กลัวมากเลยไม่กล้าไปตรวจ กลัวตัวเองเป็น

ก็คิดเข้าข้างตัวเองว่าอย่างน้อยก็ไม่มีเมีย พ่อแม่ก็เสียหมดแล้ว ถ้าเป็นจริงๆอย่างมากก็ ตายไปคนเดียวพูดแล้วกลุ้มกลุ้มใจ กินเหล้าดีกว่า

Facebook Comments

ออฟไลน์ admin

• สนใจ DVD สอนนวดเฉพาะจุดสตรี PM มาได้เลย
  • Administrator
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 168

Re: ถุงแตกครับ เคียดดดด ไม่กล้าไปตรวจ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2013, 05:08:54 pm »

แอดมิน แนะนำให้ไปตรวจจ้า ตรวจแล้วชีวิตเปลี่ยนเชื่อเถอะ

ออฟไลน์ momoto

• *

Re: ถุงแตกครับ เคียดดดด ไม่กล้าไปตรวจ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2013, 07:53:25 pm »

รีบไปตรวจเถอะครับ จะได้เคลียร์ๆ แล้วถ้าในแง่ร้ายติดเชื้อขึ้นมา ทุกวันนี้ถ้าเชื้อยังน้อยๆ เหมือนเขาจะรักษาหายได้นะ

ออฟไลน์ nidnoi

• *

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2013, 11:42:36 am »

รีบไปตรวจเถอะครับ จะได้เคลียร์ๆ แล้วถ้าในแง่ร้ายติดเชื้อขึ้นมา ทุกวันนี้ถ้าเชื้อยังน้อยๆ เหมือนเขาจะรักษาหายได้นะ

เห็นด้วยจ้า เก็บไว้เครียดเปล่าๆ ไปตรวจจะได้ทำตัวถูก

ออฟไลน์ sukanda

• *

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2013, 01:07:03 pm »

รีบเลยค่ะ ก่อนจะสาย

ออฟไลน์ ILOVE69

• ผู้คุมกฏ
  • เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • พลังน้ำใจ: 2

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2013, 01:48:48 pm »

ตรวจเถอะครับ เพื่อความสบายใจ

ออฟไลน์ viwee

• *

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2013, 09:15:43 pm »

ตรวจด่วนเลยค่ะ อย่าปล่อยไว้นะคะเดี๋ยวรู้ตัวอีกทีตอนเม็ดขึ้นตามตัว

ออฟไลน์ long_deep

• *

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2013, 10:33:18 am »

สนับสนุนให้ไปตรวจครับ...ผมเคยอาการแบบนี้ตอนไปได้เด้กนักเรียนพานิชแห่งนึง..แล้วอยู่มาวันนึงท้องเสียอย่างแรง...เป็นเม็ดอีก...โอ้ยจะบ้าตายนึกว่าซวยแล้วเรา...กูตายแน่..ประสาทกินอยู่ 6-7 เดือนจะบ้าตายตัดสินใจไปตรวจมา 3 ครั้ง ครบปี...ทุกวันนี้บอกตรงๆเข็ดจริงๆ..ใสๆทำเสียว..ครับตรวจเถอะครับ...ขอบคุณ

ออฟไลน์ พี่มาก

• *

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2013, 10:37:23 am »

สนับสนุนให้ไปตรวจครับ...ผมเคยอาการแบบนี้ตอนไปได้เด้กนักเรียนพานิชแห่งนึง..แล้วอยู่มาวันนึงท้องเสียอย่างแรง...เป็นเม็ดอีก...โอ้ยจะบ้าตายนึกว่าซวยแล้วเรา...กูตายแน่..ประสาทกินอยู่ 6-7 เดือนจะบ้าตายตัดสินใจไปตรวจมา 3 ครั้ง ครบปี...ทุกวันนี้บอกตรงๆเข็ดจริงๆ..ใสๆทำเสียว..ครับตรวจเถอะครับ...ขอบคุณ

เห็นด้วยอีกคนครับ ตรวจให้มันรู้แล้วรู้รอดไปเลย

ออฟไลน์ อยากรู้ อยากอ่าน

• *

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กันยายน 20, 2013, 04:22:32 pm »

ไอ้ ที่ว่าลิ้นเป็นฝ้านะ ไม่เกี่ยวนะครับ ผม ขอบอกว่า ไม่มีใครบอกคุณได้หรอก ยกเว้น คุณไปตรวจเลือด แน่นอนสุด อย่าเอาการ ที่เกิดขึ้น แล้ว ไปตีว่าเป็น อย่างนั้นมันจะทำให้ร่างกายทรุด แน่นอนครับ เท่าที่เห็น พอมีอาการคล้าย ๆ ก็ตี ไปเป็นโน้น เป็นนี่ แล้ว ขนาดเพื่อนผม ไปเที่ยว ไม่เคยใส่ถุง มา 4 ครั้งแล้ว ประมาณหิ้วสาว มาสอย ตาม พับ พอมันบอกว่า ลิ้นมันขาว ท้องเสีย ไม่มีสาเหตุ  ผมเลยพาไปตรวจ ผลเป็นลบ คุณไป ตรวจเหอะครับ