รีวิว ยาสูตรปลาไหลจากญี่ปุ่น!

จำหน่ายอาหารเสริมผู้ชายโดยแอดมิน

หัวข้อ: รีวิว ยาสูตรปลาไหลจากญี่ปุ่น!  (อ่าน 3071 ครั้ง)

ออฟไลน์ bangcox

• นักรีวิวอาหารเสริมผู้ชาย
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 21

รีวิว ยาสูตรปลาไหลจากญี่ปุ่น!
« เมื่อ: มิถุนายน 19, 2015, 08:35:03 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ภาพไม่เกี่ยวกับเรื่องนะจ๊ะ

สวัสดีครับ

วันนี้จะมารีวิวยาจากญี่ปุ่นอีกตัวนะครับ ตัวนี้พยายามหาข้อมูลใน internet แล้วหาข้อมูลไม่ได้เลยครับ  :'(

ตัวนี้ตามแบบฉบับญี่ปุ่นครับ packaging สวยงาม โทนดำ-ทองดูมีคุณค่ามากมาย มีคำว่า Strong ก็คงออกฤทธิ์รุนแรงหนักหน่วงสมชื่อ ยังดีที่ส่วนประกอบหลักๆที่สำคัญมีรูปที่หน้ากล่องชัดเจนครับ โดยตัวหลักที่เค้าชูคือ สารสกัดจากปลาไหลมอเร่ ซึ่งที่ผ่านมาผมก็ไม่เคยเห็นยี่ห้อไหนมีสารจากปลาไหล ซึ่งยี่ห้อนี้มีสารจากปลาไหลถึง 2 ชนิดด้วยกัน เรียงลำดับส่วนประกอบตามหน้ากล่องนะครับ:
สารสกัดจากปลาไหลมอเร่
สารสกัดจากตะพาบน้ำ
สาร L-Arginine – ตัวนี้ช่วยเรื่องขยายหลอดเลือด ตามที่ผมเคยรีวิวไปครับ (http://www.saboojaii.com/forum/index.php?topic=1541.0)
สารสกัดจากปลาไหลอูนากิ – อันนี้อร่อย อิอิ
สารสกัดจาก Maca – ตัวนี้ตามที่เคยรีวิวไปในยาตัวก่อนหน้านี้คือ เป็นพืชตระกูลเดียวกับหัวไชเท้า Maca นี้ผมมากแถบประเทศเปรู มันมีฤทธิ์ในการปรับฮอร์โมนในร่างกาย จากการทดลองทางวิทยาศาสตร์พบว่า Maca ช่วยเพิ่มความใคร่ได้ถึง 180% เพิ่ม sperm ได้ 200%
สาร L-Carnitine – ตัวนี้น่าจะคุ้นหูกันดีนะครับ ช่วยเรื่องการเผาผลาญไขมัน เพิ่มพลังงานในร่างกาย

ภาษาญี่ปุ่นล้วนอีกเช่นเคย เดาๆวิธีกินได้ว่า 1 วัน 3 เม็ด

ในกล่องมีซองยา 1 ซอง ไม่มีพิมพ์อะไรบนซองเลย แกะซองมามียาแบบอัดเม็ดอยู่ 3 เม็ด สีสันนี่สมุนไพรแท้ๆไม่ผ่านการฟอกสีเลย โดยสนนราคายากล่องนี้ก็ไม่แพงมากครับ 850 เยนเท่านั้นเอง

------------------------------------------------------------------------------------------------

เช่นเคยนะครับ ผมจะทานยาตอนท้องว่างหลังอาหารประมาณ 1 ชั่วโมงอย่างน้อย พร้อมน้ำอุ่น 1 แก้ว ตัวนี้ผมทานทีเดียว 3 เม็ดเลย ตอนเอาใส่ปากก็รู้สึกถึงรสขมๆอ่อนๆทันที เดาว่าคงจะละลายได้เร็วและคงใช้เวลาออกฤทธิ์ในระยะเวลาที่ไม่นานนัก และมันก็เป็นแบบนั้นจริงๆครับ หลังจากทานไป 15 นาทีตอนอาบน้ำอยู่ น้องชายก็เริ่มพองตัวเลย...อันนี้ต้องบอกว่าออกฤทธิ์เร็วมากๆ ซึ่งช่วงนั้นยังไม่ได้เอาลูกๆนอนเลยต้องข่มอารมณ์ให้มันแฟบลงไปก่อน มันฟองโตจนอยากจะชักว่าวเอาน้ำออกไปซะจริงๆครับ  :o

หลังจากทานไปประมาณ 40 นาทีได้ ผมเริ่มรู้สึกโหวงๆ ชาๆ วูบๆในร่างกายแบบบอกไม่ถูกครับ อาการเหมือนคนความดันต่ำ และที่ปลายน้องชายรู้สึกว่าไวต่อการสัมผัสมาก ถูกางเกงนอนก็จะโด่ให้ได้อ่ะ ผมว่ายาตัวนี้ไปกระตุ้นปลายประสาทให้ไวต่อการสัมผัสแน่ๆเลยครับ เพราะปลายนิ้วมือ นิ้วเท้าเนี่ยมันรู้สึกชาๆวิ้งๆ แต่อาการมึนหัว ตัวร้อน ตาพล่า ไม่มีนะครับ ... มาถึงเวลาปฏิบัติภารกิจ กระตุ้นนิดเดียวก็มา ความแข็งนี่ใช้ได้ครับ แต่เสร็จไวมากอ่ะ 555 รอบแรกนี่ไม่ถึง 10 นาทีก็แพ้พ่าย แต่รอบ 2 ก็มาไวเช่นกันและทำกิจกรรมได้นานกว่าเดิมนิดหน่อยแต่ก็แพ้แตกเร็วกว่าปกติ หุหุหุ ขนาดอั้นแทบตาย 5555  :-[ :-[ ปกตินี่จะได้ครบท่าประจำคือ missionary , doggy, WOT, Reverse Cowgirl แต่รอบนี้ตายที่ doggy อ่ะยังไปไม่ถึงไหนเบย หลังจากกิจกรรม featuring ผ่านไป 2 รอบ อาการวูบๆ เสียวๆ ยังคงอยู่แต่ลดลงเล็กน้อยครับ ผมว่านี่แหละคืออาการของคนที่รู้สึก ‘เสียวซ่าน’
โดยสรุป ยาตัวนี้ทำให้ไวต่อความรู้สึกขึ้นมาก ใครมีปัญหาหลั่งเร็วอาจจะต้องใช้ยาหรือสเปร์ยชะลอหลั่งช่วยด้วยไม่งั้นอาจจะล่มปากอ่าวแน่นอนครับ แต่ต้องถือว่าเป็นยาที่ให้ความรู้สึกแปลกที่สุดเท่าที่เคยทานมาครับ

ระยะออกฤทธิ์ 9/10 – ออกฤทธิ์ไวมาก เหมาะกับช่วงเวลาเร่งด่วน ฤทธิ์ยาอยู่ได้แค่ข้ามคืนครับซึ่งก็ ok นะ และผลข้างเคียงมีแต่เรื่องชาๆวูบๆ ตาพล่า หน้าร้อน คัดจมูกไม่มีครับ
ความแข็ง 7/10 – ได้ตามมาตรฐานยา xxx ทั่วไปครับ
ความอึด 5/10 - ไม่เหมาะกันคนมีปัญหาหลั่งเร็วครับ ใครถึงช้า นานจนแฟนบ่นน่าจะเหมาะครับ
ราคา 7/10 – ตกเกือบเม็ดละ 100 บาท แต่ด้วยส่วนประกอบแปลกๆ ผมว่าน่าลองนะ
สรุป 7.5/10 – โดยส่วนตัวผมยังชอบหมาป่ามากที่สุด (รีวิวยาหมาป่า: http://www.saboojaii.com/forum/index.php?topic=1629.0) แต่ยาญี่ปุ่นตัวนี้ผมชอบตรงที่มันให้ความรู้สึกเสียวซ่านอ่ะ

ออฟไลน์ admin

• สนใจ DVD สอนนวดเฉพาะจุดสตรี PM มาได้เลย
  • Administrator
  • พลังน้ำใจ: 174

Re: รีวิว ยาสูตรปลาไหลจากญี่ปุ่น!
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2015, 10:04:26 am »

อ่านดูเหมือนเหมาะกับคน นกเขาตายด้าน ทำนองนั้นมากกว่า แต่รีวิวได้ชัดเจนละเอียดยิบมากๆครับ เม็ดยาดูเป็นสมุนไพรจริงๆด้วย แอบสงสัยว่าให้ผู้หญิงที่เขาไม่ค่อยเสียวกินเขาจะเสียวกว่าเดิมหรือเปล่า

ออฟไลน์ bangcox

• นักรีวิวอาหารเสริมผู้ชาย
  • พลังน้ำใจ: 21

Re: รีวิว ยาสูตรปลาไหลจากญี่ปุ่น!
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2015, 04:04:17 pm »

น่าลองเหมือนกันครับ ดีกว่าไปใช้พวกทิงเจอขาว หรือแมงวันสเปนแน่ๆ
ตัวนี้สมุนไพรล้วนๆน่าจะไม่อันตราย

อ่านดูเหมือนเหมาะกับคน นกเขาตายด้าน ทำนองนั้นมากกว่า แต่รีวิวได้ชัดเจนละเอียดยิบมากๆครับ เม็ดยาดูเป็นสมุนไพรจริงๆด้วย แอบสงสัยว่าให้ผู้หญิงที่เขาไม่ค่อยเสียวกินเขาจะเสียวกว่าเดิมหรือเปล่า