สายๆคนไหนไม่โสดแต่ใช้บริการหมอนวดในนี้มั่งคะ ??

หัวข้อ: สายๆคนไหนไม่โสดแต่ใช้บริการหมอนวดในนี้มั่งคะ ??  (อ่าน 3351 ครั้ง)

kobayoshi และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ออฟไลน์ Somersault

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 1

Re: สายๆคนไหนไม่โสดแต่ใช้บริการหมอนวดในนี้มั่งคะ ??
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2019, 05:08:15 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

เรื่องsexมันก็สำคัญกะชีวิตคู่นะ

ถ้าคิดว่าหาหมอนวดแล้วช่วยเติมเต็มได้ นวดแล้วนอนหลับได้สนิท คิดว่าเก็บความลับเก่ง ก็ลองดูค่ะ

แต่อย่าลืมว่ายังไงๆ คุณก็ต้องกลับไปมีsexกับแฟนอยู่ดี
ถ้าถึงตอนนั้นแฟนไม่เปลี่ยน คุณก็ยังรับไม่ได้ แถมมีหมอนวดเป็นตัวเปรียบเทียบอีก สักวันก็คงถึงปลายทางแหละค่ะ

เอาใจช่วยค่ะ สู้ๆ

กลัวที่สุดคือการโดนจับได้นี่แหละค่ะ สุดท้ายแล้วแก้ปัญหาที่ต้นเหตุอาจจะเป็นวิธีที่ดีสุด ขอบคุณนะคะ

Facebook Comments

ออฟไลน์ Somersault

• *
  • พลังน้ำใจ: 1

Re: สายๆคนไหนไม่โสดแต่ใช้บริการหมอนวดในนี้มั่งคะ ??
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2019, 05:09:46 pm »

ลองคุยแนวนี้ดีไหมค่ะ บอกว่าอยากทานไอติมอยากทานมากๆ แต่ขอแบบสะอาดๆ ออกแนวหื่นเล็กๆ แต่ต้องการมากๆ คุยไลน์ด้วยข้อความก่อน ว่าเราอยากนะ อยากทำแบบนั้นทำแบบนี้ อยากทานไอติม มีอารมณ์มากๆ แต่ต้องขอสะอาด อยากลองลองให้คุณผู้ชายใส่กางเกงในสีขาว เห็นแล้วมีอารมณ์ ผู้ชายได้อ่านข้อความแบบนี้ เขาน่าจะมีอารมณ์ตามบ้างละ ลองดูหลายๆวิธีนะค่ะ

ขอบคุณมากนะคะ

ออนไลน์ 247spa

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: -8

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2019, 08:18:57 am »

ลูกค้านวดของผม เกือบครึ่งนึงคือไม่โสดครับ
มีแฟน มีสามี มีครอบครัวแล้ว มีลูกตัวน้อยแล้ว
หรืออาจจะเคยผ่านการมีครอบครัวมาแล้ว

ทุกคนย่อมมีเหตุผลที่มานวด ทั้งๆที่ไม่โสด
ผมเคารพเหตุผลของทุกๆคน และไม่ก้าวก่ายความเป็นส่วนตัวครับ

LINE ID : @bangkokspa2010 (มี@ข้างหน้า)  บริการนวดน้ำมันอโรม่าสำหรับสุภาพสตรีโดยหมอนวดชาย รับงาน 24 ชม. ทั่วกรุงเทพ ปริมณฑล ต่างจังหวัด สะอาด ปลอดภัย รักษาความลับ100%ครับ

ออฟไลน์ june0193

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2019, 12:36:57 pm »

ตอบในมุมผู้ชายนะครับ

1) รับได้มั้ยถ้าเห็นภรรยาไปปลดปล่อยกับคนอื่น คิดว่ารับไม่ได้นะ ความรู้สึกคงเปลี่ยนไป
2) รู้สึกยังไงกับคนสกปรก ถ้าต้องมีกิจกรรมกันด้วย อันนี้ก็หนัก ถ้าเจอปากเหม็น เห็นหมี อันนี้ก็หมดอารมณ์ได้ทันที เฉพาะหน้าคงไล่ไปอาบน้ำให้สะอาดก่อนอ่ะครับ
3) ส่วนตัวถ้าเกินเยียวยา คงเลือกแอบไปปลดปล่อย ทำให้เป็นความลับ ถ้าจับได้ก็คง ยอมรับผิดเอง

ออฟไลน์ mickey mouse

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 7

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2019, 08:12:23 am »

จริงเรื่องแรงดึงดูดทางเพศ กลิ่น ความสะอาด เรื่องนี้น่าจะปรับกันได้นะครับสำหรับชีวิตคู่
การคาดหวังเรื่องนี้กับหมอนวด คงไม่ตอบโจทย์เท่าไหร่หรอกครับ เพราะหมอนวด ยังไงก็คือ คนแปลกหน้า
ดังนั้น ลองปรับทัศนคติกับสามีดูก่อนครับ ถ้าเค้ายังมีเวลา มีความต้องการกับเรา ยังไงสามี ก็ดีที่สุดแล้วครับ

ส่วนคำถามที่ว่า มีคนไม่โสด(แต่งงานมีครอบครัว มีสามีแล้ว)แต่ใช้บริการหมอนวดหรือไม่
อยากจะอธิบายว่า การที่ลูกค้าสุภาพสตรีมาใช้บริการหมอนวด
ไม่ได้เกี่ยวกับสถานภาพหรอกครับ ..ว่าโสด ..หรือไม่โสด
กว่า 90% ของลูกค้านวด(ของผม) ก็ผ่านชีวิตคู่ ผ่านการมีครอบครัว มาแล้วทั้งนั้น
คนโสดจริงๆ มีน้อย ที่จะมานวด
..เพราะถ้าโสดก็ไปหาแฟน,sex friend แบบนั้นดีกว่าที่จะมานวดเสียเงิน เสียเวลา เสียความรู้สึกด้วยซ้ำ หมอนวดไม่ได้ตอบโจทย์กับผู้หญิงทุกคนหรอกครับ

.::Private Oil Massage ::.