แบบนี้เรียกว่าไร้ความอายหรือเปล่า

หัวข้อ: แบบนี้เรียกว่าไร้ความอายหรือเปล่า  (อ่าน 2212 ครั้ง)

คนธรรมดา

• บุคคลทั่วไป

แบบนี้เรียกว่าไร้ความอายหรือเปล่า
« เมื่อ: เมษายน 08, 2019, 04:46:06 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ทุกครั้งที่ผมกับแฟนแก้ผ้าเย็ดกันเสร็จ ผมเห็นแฟนผมนั้นจะไม่ใส่เสื้อผ้าอีกครับ เย็ดกันเสร็จถ้ามีงานเธอก็ไปนั่งตัวเปลือยพิมพ์งานหน้าคอมต่อ หรือไม่มี ก็ทำงานบ้าน เล่นมือถือ ฯลฯ เคยพาแฟนไปเย็ดกันและสังสรรที่บ้านเพื่อน ให้เธอแก้ผ้าล่อนจ้อนสวมแค่รองเท้าส้นสูง แล้วก็เอาเสื้อผ้าของเธอกลับมาทิ้งที่บ้าน เย็ดกันที่บ้านเพื่อนเสร็จก็ แฟนผมก็เปลือยร้องเพลงเต้นหน้าห้อง ผมก็ไม่ใช่ว่าจะไม่ชอบนะ แบบนี้เรียกว่าไร้ความอายหรือเปล่า

Facebook Comments

ออฟไลน์ fasincod

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

Re: แบบนี้เรียกว่าไร้ความอายหรือเปล่า
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 11, 2019, 11:50:37 pm »

ไม่หรอกอย่าคิดมาก

สูงและใหญ่ ผมไม่เล็กนะครับ คริคริ

ออฟไลน์ Yochii

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

Re: แบบนี้เรียกว่าไร้ความอายหรือเปล่า
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 24, 2019, 10:36:04 am »

ผมก็ว่าไม่น่ะครับชิวดีออกจัดเมื่อไหร่ก็พร้อมเลย