น้ำหล่อลื่นของผู้ชาย (precum)

หัวข้อ: น้ำหล่อลื่นของผู้ชาย (precum)  (อ่าน 1332 ครั้ง)

Bananamania

• บุคคลทั่วไป

น้ำหล่อลื่นของผู้ชาย (precum)
« เมื่อ: มีนาคม 27, 2019, 04:15:40 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

Precum หรือ น้ำหล่อลื่น ของผู้ชายเนี่ย ทำไมบางคนไม่มี บางคนมีน้อย มากคนมีเยอะ บางคนแค่ควยแข็งก็ไหลออกมาเรื่อยๆเลย มันเกิดจากอะไรหรอคับ แต่พี่ๆในนี้มีกันบ้างไหม
ของผมไม่มีเลย แห้งสนิท อยากมีบ้าง

Facebook Comments

ออฟไลน์ SweetBanana

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

Re: น้ำหล่อลื่นของผู้ชาย (precum)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 29, 2019, 07:42:31 am »

น้ำหล่อลื่นของผู้ชาย ทำไมบางคนมีบางคนไม่มี - ไม่ทราบเหมือนกันครับ เท่าที่ทราบคือมันผลิตมาจากต่อมลูกหมาก ถ้ากระตุ้นต่อมลูกหมากโดยตรงไม่รู้มันจะออกมาไหม ไม่เคยด้วยสิ แต่เมื่อก่อนตอนหนุ่มๆ ผมก็ไม่มีนะ อาจจะเพราะเมื่อก่อนเสร็จเร็ว ควบคุมไม่เป็น มันเลยยังไม่ทันออก แต่พอเสร็จกิจแล้วสักพักมันมีน้ำใสๆ ไหลตามออกมาตลอด เดี๋ยวนี้ฝึกขมิบฝึกกลั้นให้มันเสร็จช้าลง มันเริ่มมีออกมาเองครับ แต่ก็ไม่ได้ออกเยอะนะ มาครั้งละ 3-4 หยดใหญ่ๆ ตลอดช่วงมีเพศสัมพันธ์แค่นั้นเอง

ออฟไลน์ Wonder Playgirl

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 118

Re: น้ำหล่อลื่นของผู้ชาย (precum)
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 29, 2019, 07:56:16 am »

คู่ของเรานี่มีน้ำเยอะแข่งกับเราเลยล่ะ เขาบอกว่าอยากมากๆ น่ะ

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครออเจ้าต้องอดทน ★

ออฟไลน์ KT

• นักรีวิวอาหารเสริมผู้ชาย
  • ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 1

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 18, 2019, 10:33:03 pm »

ของผมถ้าอยากมากๆ ก็ไหลเลยครับ ถ้าไม่เท่าไหร่ มันก็มี แต่ไม่ได้เยอะมาก

ออฟไลน์ Goodboss

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -84

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 19, 2019, 01:32:11 pm »

น้ำหล่อลื่นของผู้ชาย ทำไมบางคนมีบางคนไม่มี - ไม่ทราบเหมือนกันครับ เท่าที่ทราบคือมันผลิตมาจากต่อมลูกหมาก ถ้ากระตุ้นต่อมลูกหมากโดยตรงไม่รู้มันจะออกมาไหม ไม่เคยด้วยสิ แต่เมื่อก่อนตอนหนุ่มๆ ผมก็ไม่มีนะ อาจจะเพราะเมื่อก่อนเสร็จเร็ว ควบคุมไม่เป็น มันเลยยังไม่ทันออก แต่พอเสร็จกิจแล้วสักพักมันมีน้ำใสๆ ไหลตามออกมาตลอด เดี๋ยวนี้ฝึกขมิบฝึกกลั้นให้มันเสร็จช้าลง มันเริ่มมีออกมาเองครับ แต่ก็ไม่ได้ออกเยอะนะ มาครั้งละ 3-4 หยดใหญ่ๆ ตลอดช่วงมีเพศสัมพันธ์แค่นั้นเอง

อ๋อมมม  เจ้าของกระทู้ไปรู้ของผู้ชายคนอื่นได้อย่างไรครับ อิอิ