รีวิว MAZO มาโซ อาหารเสริมผู้ชาย สูตรใหม่

จำหน่ายอาหารเสริมผู้ชายโดยแอดมิน

หัวข้อ: รีวิว MAZO มาโซ อาหารเสริมผู้ชาย สูตรใหม่  (อ่าน 1014 ครั้ง)

ออฟไลน์ KT

• นักรีวิวอาหารเสริมผู้ชาย
  • ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 1

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ต้องบอกก่อนว่า ผมเป็นคนที่ออกกำลังกายอยู่เป็นประจำอยู่แล้ว ...ส่วนเรื่องSex จากประสบการณ์ สำหรับผมพอใจอยู่แล้ว แต่ไม่ได้ดีถึงขั้นเทพ

คืนแรกที่กิน ตอนราวๆสามทุ่มครับ จากนั้นก็นอนดูทีวีไปเรื่อยๆ จนสี่ทุ่ม ก็ยังไม่มีอาการอะไร ไม่แน่นจมูก ไม่มองเห็นโทนฟ้า หน้าไม่แดง เรียกได้ว่า ใช้ชีวิตปกติเลยครับ ...จากนั้นไม่นาน พอดีแฟนอาบน้ำเสร็จ ก็เริ่มเลยครับ ตอนแรกก็เล้าโลมให้แฟนก่อนครับ แฟนก็แปลกใจนิดหน่อย เพราะปกติตอนเล้าโลม ผมจะอ่อนตัวลงไปพอสมควร แต่คืนนั้นน้องชายผมมันอิ่มตัวพอควร
ซักพักก็ปฏิบัติการครับ จัดกระบวนท่าให้แฟนตามปกติ น้องชายของผมก็แข็งเต็มที่โดยที่ทำได้เรื่อยๆเลย ...เสร็จรอบแรกประมาณ20นาที แฟนเสร็จไป2รอบครับ อันนี้ถือว่ารอบแรกเป็นปกติของผม แต่ต่างตรงที่ระหว่างปฏิบัติการ อ่อนตัวลงน้อยมาก

คืนที่สอง กินยาเวลาใกล้เคียงกับคืนแรกครับ ...ขอตัดภาพไปที่หลังรอบที่สองเลยน่ะครับ ที่ต่างคือ อึดกว่าเดิมนิดหน่อย ...แล้วก็ต้องขอแฟนต่อรอบที่สามอีก แฟนบอกเริ่มไม่ไหว เหนื่อย ผมเลยแกล้งเล้าโลมไปแป๊ปนึง เท่านี้แหละครับ เลยได้ต่อรอบที่สาม พอรอบนี้แฟนร้องแบบกระตุ้นอารมณ์ผมได้หนักเลยหล่ะครับ เลยจัดไปแบบเต็มที่ ...เสร็จรอบสาม ผมเลยขอไปล้างตัว กลับมาเจอแฟนหลับไปแล้ว ...แต่ผมอยากลองรอบสี่ครับ ก็เลยไปเปิดหนังดู แล้วใช้แม่นางทั้ง5แทน ยอมรับเลยครับว่า ปกติผมช่วยตัวเองไม่ใช้เวลานานขนาดนี้ อาจจะเพราะเสร็จหลายรอบแล้วด้วย ...พอเสร็จรอบนี้ ผลคือ เริ่มแสบปลายน้องชายครับ5555 ก็เลยพอแล้วครับ กลัวพัง

...ตื่นเช้ามา น้องชายก็แข็งกว่าปกติ แต่เช้านี้ไม่ยอมลงครับ แฟนก็ไม่ยอมด้วย เลยต้องใช้แม่นางทั้งห้าจนเสร็จ

เป็นยาอีกตัวเลยครับ ที่ผมขอแนะนำ อึด ทน แกร่ง แข็ง ยันเช้าจริงๆครับ

ออฟไลน์ bangcox

• นักรีวิวอาหารเสริมผู้ชาย
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 16

Re: รีวิว MAZO มาโซ อาหารเสริมผู้ชาย สูตรใหม่
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 21, 2019, 07:23:21 am »

เยี่ยมเลย  เคยลอง Ma.Cho ก็ว่าดีแล้ว มาสูตรใหม่ตัวนี้ในนาม Mazo น่าจะดีไม่ต่างจากเดิม

;D ;D ;D

ออฟไลน์ bambamm22

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

Re: รีวิว MAZO มาโซ อาหารเสริมผู้ชาย สูตรใหม่
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2019, 08:47:34 pm »

หวยออนไลน์เยอะแยะแบบที่มีให้ท่านเลือกซื้อได้แล้วแต่ตัวคุณเอง ต้องหวยที่นี่แห่งเดียว

หวย