การบ้านแรก ละมุนละไม by เจนนี่

หมอนวดน่าเชื่อถือที่แอดมินไว้ใจ แถ่นแท๊น

หมอนวด Verify

หัวข้อ: การบ้านแรก ละมุนละไม by เจนนี่  (อ่าน 1651 ครั้ง)

ออฟไลน์ Janie

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 4

การบ้านแรก ละมุนละไม by เจนนี่
« เมื่อ: มกราคม 16, 2019, 02:19:54 am »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ก่อนเจอกัน เราเข้าใจดีว่า คุณเค้าจะไม่คุยเล่นกับลูกค้า แต่วันดีคืนนี้ก็มีไลน์ร้อนรนมาขอโทรหา เราก็อดแปลกใจไม่ได้ .. สรุปว่ามีการขอขยับนัดกันนิดหน่อย ซึ่งโอเค .. แต่ทำให้ได้มีโอกาสได้ยินเสียง คุยกันเล็กๆ ทำให้รู้สึกว่าเป็นคนคุยง่าย เจอกันคงไม่ dead air ^^

ก่อนวันนัดก็มีความขลุกขลักเรื่องเวลาและจุดรับพอควรจากฝั่งเราเอง แต่หมอก็บอกได้ครับ ทุกกรณี น่ารักมากๆค่ะ

ตัดมาตอนเจอกัน ซึ่งเป็นโรงแรมริมแม่น้ำเจ้าพระยา ที่เราเปิดไว้เอง เปิดประตูเข้ามา พร้อมกับประโยคเปิด “พี่เป็นคนหวานอ่ะ หวานมากเลย ... ทำให้อยากเจอ” ให้คะแนนจิตวิทยาเต็ม 10 ค่ะ เจอผู้หญิงต้องชมก่อนน่ะถูกแล้วค่ะ ลืมถามหลังจากอยู่กันไป 4 ชั่วโมง สรุปพี่หวานมั้ยคะ

เดินดูห้องนิดหน่อย แล้วแว๊บมานอนหนุนตักที่โซฟา จังหวะนั้นทำได้น่ารัก กำลังดีค่ะ ดูสวีทนิดๆ ฟิลแฟนก็มา ... จับนั่นนี่นิดหน่อย เหมือนจะจูบ แต่ดิฉันดันตกใจ อดไปคืนนั้น อดสัมผัส จูบหวานที่สาวๆกล่าวถึง > <

ระหว่างที่อยู่ด้วยกัน บทสนทนาลื่นไหล ช่วยให้ไม่เกร็ง อันนี้เราว่าเป็นจุดแข็งเค้าเลย คุยได้เรื่อยๆ สบายใจ

ตัดมาตอนนวด นวดได้แป๊บเดียว เราดันตะคริวจับที่นิ้วเท้าทั้ง 2 ข้าง ซึ่งหมอพยายามช่วย แต่ท่าที่ช่วย เอ่อ...อันนั้นสำหรับนักบอลตะคริวกินน่อง ... เลยเออออห่อหมกไป เดี๋ยวนวดๆไปคงหาย สักพักมันเริ่มตึงมาถึงน่อง (ใจไม่ดี นึกถึงเรื่องผีที่หมอแอบหลอกไว้ก่อนหน้า) ตั้งสติกลับมาที่การนวด

ระหว่างหมอจัดข้าวของประดามี เรานอนคว่ำอยู่บนเนียงแล้ว แอบส่องหุ่นหมอ อิอิ ตัวไม่ใหญ่แต่ไม่มีพุง น่าจะมีกล้ามท้องนะคะ (ลืมตั้งใจจับ คราวหน้าขอสำรวจหน่อย 55) bodyดูแน่น หุ่นดีเลยล่ะ

นวดได้สบายดีค่ะ เอาจะเบาไปนิด จิตล่องลอยตามไปด้วยตลอดนะคะ ข้างหลัง ข้างหน้า ของเล่น give and take 69 ท่าต่างๆจัดมาครบ ก็ feel good ละมุนๆปนกรุ่นๆดุดันเล็ก แต่เราดูเหมือนจะยังไม่จบเกมสักที ... จนหมอถามว่าปกติ พี่นานมั้ย เสร็จยากมั้ย ... สตั๊นแป๊บนึง! จังหวะนั้น ตอบไม่ถูกค่ะ เพราะนี่ก่อนเข้าวงการก็ร้างรากับการมีอะไรไป 7-8 เดือน

(แต่พอได้ลองนวดกับหมออีกคนนึง ซึ่งก็ดีมากเช่นกัน แต่วันรุ่งขึ้นหมอก็ไลน์มาถาม ว่าเมื่อคืน เสร็จมั้ย! เอ่อ เริ่มรู้สึก เป็นเราแระที่มีปัญหา คงไม่ใช่หมอ ... คงมีปมอะไรในใจแน่ๆเลยเรา ... ทำให้เข้าใจ คุณหมอคนนี้ ที่เค้าถาม เค้าคงห่วงเราจริงๆแหละ ไม่ได้จะว่าเราหร่อก ... บางอย่างมันเหมือนจะง่าย แต่ไม่ง่ายโน๊ะ)

ยังไงก็ตามขอบคุณหมอรูปหล่อที่อยู่ดินเนอร์เป็นเพื่อน (เค้านัดกะเพื่อนดูบอลไว้) บอลแมทช์สำคัญ มันยิ่งใหญ่สำหรับแฟนบอล อันนี้อดีตสะไภ้ลิเวอร์พูลทราบดีค่ะ :)

เป็นดินเนอร์กับคนที่รู้จักกันน้อย ที่ดีมากสำหรับเรานะคะ
หมอเป็นผู้ฟังที่ดี มานึกย้อนทีหลัง
เออเราพูดเยอะกว่าหมอ กลับบ้านมา ยังนั่งคิดถึงหนังที่ชอบจากคำถามของหมอที่ถามว่าชอบหนังเรื่องไหน
sliding door คือ pop up ขึ้นมาตอนนั้น แต่จริงๆก็มีอีกหลายเรื่องนะ ถ้าไม่ตั้งใจคิดถึง คงลืมไปแล้ว ... แอบเซอร์ไพรส์ ผู้ชายคนนี้รู้จักหนังเรื่องนี้ด้วยอ่า

ถ้าอยากได้ feel ละมุนละไม
ผู้ชายคนนี้ตอบโจทย์ค่ะ
เดาได้มั้ยะ ว่าเป็นใคร

ไหนๆก็อ่านกันมาถึงบรรทัดนี้แล้ว
เฉลยไว้เลย เผื่อตอบ PM ช้า
พมบ.จ้า .. ลายแทง เอ๊ย Line ID หาไม่ยาก

กำลังจะมีนัดที่ 2 เร็วๆนี้ : )

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 16, 2019, 02:32:15 am โดย Janie »

ออฟไลน์ NooKiE

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 14

Re: การบ้านแรก ละมุนละไม by เจนนี่
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 16, 2019, 08:56:55 am »

ว้าวววว การบ้านมาแล้วววววว แลดูหวานกรุ้มกริ่มมากเลย ขอบคุณมากค่าสำหรับการบ้าน ไว้มาส่งเรื่อยๆน้า เรารออ่านค่า

Everyday I let go...just a little bit more >.<

• *

Re: การบ้านแรก ละมุนละไม by เจนนี่
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 16, 2019, 01:53:34 pm »

ว้าวววว การบ้านมาแล้วววววว แลดูหวานกรุ้มกริ่มมากเลย ขอบคุณมากค่าสำหรับการบ้าน ไว้มาส่งเรื่อยๆน้า เรารออ่านค่า

ให้เกียรติหมอ ลง diary ของตัวเองก่อนอ่ะจ้า
ของตัวเองส่งตอนใหม่ได้แล้วน๊า ^^

ออฟไลน์ Sonia

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 85

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 16, 2019, 04:17:13 pm »

งานเทคแคร์นางเริชจริงคนเน้

(◕‿◕✿) Please me, baby ~ ღ

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 16, 2019, 09:02:52 pm »

ให้เกียรติหมอ ลง diary ของตัวเองก่อนอ่ะจ้า
ของตัวเองส่งตอนใหม่ได้แล้วน๊า ^^

อร๊ายยยย มีทวงการบ้าน 5555 ยังไม่มีแมทซ์เลยตัวเอง

Everyday I let go...just a little bit more >.<

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 16, 2019, 09:03:35 pm »

หนูยังไม่มีโอกาสได้เจอนางเลยยยย น่าลองๆๆๆ

• *

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มกราคม 17, 2019, 09:59:21 pm »

หนูยังไม่มีโอกาสได้เจอนางเลยยยย น่าลองๆๆๆ

นัดเลยค่ะ พมบ. น่ารัก ^^

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 18, 2019, 12:09:46 am โดย Janie »

ออฟไลน์ BabyDolly

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 15

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มกราคม 18, 2019, 08:47:30 am »

งานฟีลหวานๆ งานเทคแคร์ต้องยกให้ พมบ. ค่ะ ^^

ออฟไลน์ Bom, S.sensualspa for Ladies

• หมอนวด (ไม่ Verify บัตรประชาชน!!!)
  • **
  • พลังน้ำใจ: 52

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มกราคม 27, 2019, 01:36:30 am »

ขอบคุณสำหรับการบ้านด้วยนะครับ เขียนดี อ่านเพลิน มีความหวานๆคล้ายๆคนเขียน  :)
วันนั้นฟ้าสวยจริงนะ 555

Bom, Tel: 088-6025234, line id: bombaree หมอนวดชายผิวขาวสะอาด บุคคลิกหน้าตาดี บริการนวดเฉพาะสุภาพสตรีเท่านั้น รับงานได้ทุกโซนในกทม.และจังหวัดใกล้เคียง มีรถยนต์ส่วนตัวพร้อมบริการรับส่งถึงที่ บริการเน้นสบายใจปลอดภัยเก็บความลับ รับงานทุกวันตั้งแต่เที่ยงเป็นต้นไปครับ

ออฟไลน์ Bom, S.sensualspa for Ladies

• หมอนวด (ไม่ Verify บัตรประชาชน!!!)
  • **

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มกราคม 27, 2019, 01:38:36 am »

ถ้าสนใจในบริการของผมก็แอดไลน์คุยกันได้ครับ ยินดีบริการจ้า..

Bom, Tel: 088-6025234, line id: bombaree หมอนวดชายผิวขาวสะอาด บุคคลิกหน้าตาดี บริการนวดเฉพาะสุภาพสตรีเท่านั้น รับงานได้ทุกโซนในกทม.และจังหวัดใกล้เคียง มีรถยนต์ส่วนตัวพร้อมบริการรับส่งถึงที่ บริการเน้นสบายใจปลอดภัยเก็บความลับ รับงานทุกวันตั้งแต่เที่ยงเป็นต้นไปครับ

• **

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มกราคม 27, 2019, 01:39:06 am »

งานฟีลหวานๆ งานเทคแคร์ต้องยกให้ พมบ. ค่ะ ^^

ขอบคุณฮัฟฟ

• **

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มกราคม 27, 2019, 01:39:43 am »

ขอบคุณฮัฟฟ

ออฟไลน์ เรื่อยๆ

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 6

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มกราคม 27, 2019, 07:26:22 am »

น้องบอมน่ารักจริง ฟิลเทคแคร์จัดเต็ม เป็นหมอที่แคร์และปกป้องความรู้สึกลูกค้าตามที่น้องเล่าเลย บ้างครั้งสาวๆที่ไปนวด ต่อจะให้ผ่านการนวดมาแล้วกี่ครี้งก็ยังไม่ชินกับการต้องเจอพนักงาน หรือเป็นคนเคลียค่าใช่จ่ายต่างๆเอง (เค้าก็เขินนะ)แต่บอมแคร์เรียกว่าสาวๆไปไม่ต้องลำบากใจเลย  555 สาวๆคนไหนต้องการสายอ่อนโยนฟิลดูแลดีๆ แนะนำน้องค่ะ... อ่านการบ้านคนอื่นมาเยอะชักอยากเขียนบ้าง แต่ไปนวดทีไรจิตใจไม่อยู่กับตัวซักที เลยจำรายละเอียดไม่ได้555

พักบ้าง!ไรบ้าง! เน้นอ่านก่อนนะคะ

• *

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: มกราคม 27, 2019, 08:54:56 am »

น้องบอมน่ารักจริง ฟิลเทคแคร์จัดเต็ม เป็นหมอที่แคร์และปกป้องความรู้สึกลูกค้าตามที่น้องเล่าเลย บ้างครั้งสาวๆที่ไปนวด ต่อจะให้ผ่านการนวดมาแล้วกี่ครี้งก็ยังไม่ชินกับการต้องเจอพนักงาน หรือเป็นคนเคลียค่าใช่จ่ายต่างๆเอง (เค้าก็เขินนะ)แต่บอมแคร์เรียกว่าสาวๆไปไม่ต้องลำบากใจเลย  555 สาวๆคนไหนต้องการสายอ่อนโยนฟิลดูแลดีๆ แนะนำน้องค่ะ... อ่านการบ้านคนอื่นมาเยอะชักอยากเขียนบ้าง แต่ไปนวดทีไรจิตใจไม่อยู่กับตัวซักที เลยจำรายละเอียดไม่ได้555

เขียนค่ะเขียน รออ่านนะค้า

• *

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: มกราคม 27, 2019, 08:55:51 am »

ขอบคุณสำหรับการบ้านด้วยนะครับ เขียนดี อ่านเพลิน มีความหวานๆคล้ายๆคนเขียน  :)
วันนั้นฟ้าสวยจริงนะ 555

นัดหน้า พี่ยังไม่ลืมนะคะ รอแป๊บ ^^

หรือใส่รหัสผ่านเพื่อดูฟรี ขอรหัสผ่านฟรีทางไลน์ คลิ๊ก >

>> สอบถามแอดมินคลิ๊ก << | >> ยังไม่เติมตอนนี้คลิ๊ก <<