งานเลี้ยงปีใหม่กับที่ทำงานเก่า

หัวข้อ: งานเลี้ยงปีใหม่กับที่ทำงานเก่า  (อ่าน 3181 ครั้ง)

ออฟไลน์ kapor

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -3

งานเลี้ยงปีใหม่กับที่ทำงานเก่า
« เมื่อ: มกราคม 04, 2019, 12:08:39 am »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ประมาณกลางเดือน ธค. ที่ผ่านมาได้มีเพื่อนที่ทำงานเก่าผมโทรมาคุยด้วย
ก้อได้สอบถามสาระทุกข์สุกดิบกันทั่วไป ก็ได้คุยถึงเรื่องงานเลี้ยงปีใหม่
เพื่อนผมมันเลยบอกว่า เจ้านายฝากให้มาชวนผมไปด้วย ไปร่วมสนุกสนานกัน
และอยากให้ผมไปแชร์ประสบการณ์ทำงานสมัยที่ยังทำอยู่ที่นั่น ว่าทำไมถึงได้ประสบความสำเร็จ
ให้กับพนง.ใหม่ๆรุ่นน้องได้ฟัง ผมก้อได้ดูตารางงานแล้วตรงกับช่วงที่ผมว่างพอดี ก็เลยตอบรับคำชวนไป
โดยงานเลี้ยงปีใหม่ได้ไปจัดกันในแพเธค ในจังหวัดภาคตะวันตก จะบอกได้ว่าทางแพบริการดีมาก
แสง สี เสียง DJ จัดเต็มที่มาก จากสายตาที่มองแพใกล้เคียง ผมว่าแพผมสนุกสุดแล้ว
ทีมงานทั้งหมดก้อได้สนุกกันจนถึงเวลาเที่ยงคืน เป็นเวลาที่ทุกแพต้องยุติการใช้เสียง
ตามกฎหมายกำหนด ทางเราก้อล้วนต่เมากันทั้งนั้น มากน้อยแล้วแต่ปริมาณที่โดนกันไป
ส่วนผมยังพอไหวก้อไปนั่งเล่นบวกเลขกันต่อ เล่นไปเล่นมาสมาชิกก้อเริ่มหายลดไปที่ละคน สองคน
จนเกือบหมดผมก้อเลยเลยทุกคนก้อแยกย้ายกันเตรียมตัวนอน ผมเลยไปนั่งดื่มเบียร์มองอะไรเพลินๆ
กะว่าถ้าหมดขวดก้อจะนอน พอหมดขวดผมก้อเดินไปเข้าห้องน้ำ พอเข้าห้องน้ำเสร็จเปิดประตูออกมา
เจอรุ่นน้องคนนึงที่ตอนหัวค่ำเธอน่าจะเมามั้ง เพราะเธอมาเต้นกับผมเหมือนว่าเราสนิทกันมาก
ผมก้อเลยเดินออกจากห้องน้ำให้เธอเข้าระหว่างสนกันเธอเซมาหาผม ผมก้อไม่ได้คิดอะไร
ผมก้อไปนั่งเล่นอยู่ริมแพที่เดิม สักพักเธอก้อเดินมาที่ผมบอกขอนั่งด้วยได้ไหมผมก้อบอกไปว่าได้สิ
นั่งสักพักเธอก้อบ่นร้อน เธอบอกอยากอาบน้ำแต่มันดึกไม่กล้าไป ให้ผมไปเป็นเพื่อนหน่อย
แพเธคจะไม่มีห้องอาบน้ำในแพ ต้องไปอาบน้ำบนฝั่งที่แพจอด ผมก้อเลยเดินไปด้วย
พอถึงห้องน้ำ ซึ่งตอนนั้นไม่มีใครเลยจริงๆ เงียบมาก ผมเลยบอกว่าเดี๋ยวรอตรงนี้นะ พอพูดจบ
เธอดึงแขนผมเข้าไปในห้องน้ำ แล้วปิดประตูทันที ผมยังไม่ทันตั้งตัวเธอล้วงจรวดผมออกมาอม
ทันที เธออมอย่างหนักมากไม่นานผมก้อปล่อยน้ำหวานเข้าปากเธอ เธอบอกผมว่าพี่สบายตัวแล้วใช่ไหม
ทำให้หนูบ้างสิ ผมก้อตอบเธอไปว่าพี่ไม่มีเสื้อกันฝน เธอบอกใช้ลิ้นทำไง ผมก้อเลยจัดให้เธอตามคำขอ
ทำให้เธอจนเสร็จต่อเนื่องไป 2 รอบ แล้วเธอก้อไปหยิบถุงใส่อุปกรณ์อาบน้ำเธอ ผมนึกว่าเธอจะล้างตัว
แต่เธอล้วงเอาเสื้อกันฝนออกมา เธอบอกว่าผมทำเก่งอย่างลองจรวดน้อยบ้าง พูดจบเธอก้อฉีกซองใช้ปากใส่ให้ผม
หลังจากนั้นเราก้อจัดเต็ม เล่นหลายท่ามาก จนเสร็จกันทั้งคู่ และเราก้อล้างตัวกลับมาที่แพแยกกันต่างคนต่างนอน
เหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น พอตอนขากลับจากแพมาถึงที่จอดรถ เจ้านายเก่าถามผมว่าผมรีบไปไหนไหม
ผมเลยตอบไปว่าไม่รีบครับ เจ้านายเก่าผมเลยบอกว่าช่วยมาขับรถให้หน่อย พี่ง่วงพี่กลัวขับกลับไม่ไหว
ผมก้อเลยไปขับรถกลับให้ พอออกจากที่จอดรถได้สักพัก  เธอก้อหลับจริงๆ เธอใส่เสื้อเชิ้ตสีขาวกระโปรงค่อนข้างสั้น
ขับไปสักพักผมหันไปมองเธอพบว่ากระดุมเสื้อเธอหลุดลงมา 1 เม็ด ทำให้เห็นเนินอกที่สวยงาม
ลืมบอกไปเธอเป็นคนเหนือ ผิวขาว เนียน หน้าอกใหญ่ กระโรงสั้นเธอก้อเลื่อนขึ้นมาจนเห็นขาอ่อนที่ขาวมาก
ผมเลยเอื่อนเอามาไปวางที่ขาเธอ เธอสะดุ้งเล็กๆลืมตาขึ้นมามองผม แล้วทำว่าอะไรเหรอ
ผมได้แต่ยิ้มมุมปากไม่ได้พูดอะไร เธอพูดต่อว่าถ้าง่วงก้อจอดพักได้นะพี่ไม่รีบ แล้วเธอก้อหลับตาต่อ
ผมรีบมองหาโรงแรมทันทีพอเจอโรงแรมผมก้อเรียกเธอเธอก้อเดินเข้าห้องไปที่เตียง
เธอบอกผมว่าเธอเมื่อยอยากแช่น้ำอุ่น ผมเลยไปเปิดน้ำอุ่นใส่อ่างให้เธอ เธอก้อเข้าไปแช่สักพักเธอก้อเรียกผม
ว่าให้ไปช่วยนวดตัวให้หน่อย ลืมบอกไปว่าผมกับเธอเราเคยมีความสุขกันมาก่อนหลายครั้งแล้ว
ระหว่างนวดไปเธอบอกว่าเรามีความสุขกันได้นะ แต่ขอไม่มีเซ็กซ์ ผมถามเธอว่าทำไมเธอบอกว่าเดี๋ยวกลับไปจะไปเที่ยวกับสามีต่อ
กลัวสามีจะรู้ว่าเธอมามีอะไรกับคนอื่น เพราะของผมใหญ่กว่าของสามีเธอ ผมก้อพยักหน้าตกลง เราทั้งคู้นัวเนียกันในอ่างผลัดกันดูดผลัดกันอมไปมาจนเสร็จไปคนละหลายรอบ
และเราก้อมาต่อกันบนเตียง ผมทำให้เธอเสร็จด้วยลิ้นจนเธอเพลียหลับไปเลย พอเธอตื่นขึ้นมาเธอบอกผมว่าห้ามถามนะว่ากี่ครั้ง
นับไม่ทัน เธอมีความสุขมาก เมื่อก่อเธอตั้งายาให้ผม 4G ในที่ทำงานเขานึกว่าฉายานี้ได้มาจากทำงานเร็ว
แต่ที่จริงเธอหมายถึงลีลาลิ้นผมที่ทำให้เธอ แล้วเราก้อเดินทางกลับ ก่อนแยกกันเธอหันมาบอกผมว่าถ้าว่างๆก้อแวะ
มานั่งคุยกันบ้างนะถ้าผ่านมาถวนี้

สรุปทริปนี้ผมหมดไปหลายน้ำกับ 2 สาวทั้งสาวเล็กและสาวใหญ่

Facebook Comments

ออฟไลน์ Redbalin

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

Re: งานเลี้ยงปีใหม่กับที่ทำงานเก่า
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 08, 2019, 05:13:07 pm »

ปรบมือให้เลย สุดๆ ครับ