อยากเสียวกับนิโกรดูซักครั้ง แถวไหนมีบ้าง

หัวข้อ: อยากเสียวกับนิโกรดูซักครั้ง แถวไหนมีบ้าง  (อ่าน 4236 ครั้ง)

ออฟไลน์ fahsai

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 298

Re: อยากเสียวกับนิโกรดูซักครั้ง แถวไหนมีบ้าง
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2017, 04:46:58 am »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

พอจัดให้ได้นะเออ 5555
555ปลอมไม่เอานะ

Facebook Comments

ออนไลน์ aorrr

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 2

Re: อยากเสียวกับนิโกรดูซักครั้ง แถวไหนมีบ้าง
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: เมษายน 08, 2019, 05:19:04 am »

ถ้าอยากลองจริงๆ มี 2 แหล่งในกรุงเทพนะคะ
1) แถวซอยนานา ตามผับร้านเหล้ามีเยอะ ส่วนมากขายบริการให้สาวอารมณ์เปลี่ยวค่ะ อันนี้เคยถามเพื่อนมา ถ้าอยากเจอต้องลองไปนั่งดื่มดูค่ะแล้วถามเลย
2) แถวหน้ารามค่ะ ส่วนมากเป็นพวกนักกีฬา แต่มีบางกลุ่มมาค้ายาด้วยต้องระวัง กลุ่มนี้มักไม่ขายเป็นเรื่องเป็นราวค่ะ แต่ลองได้แบบไม่ผูกมัด เจอได้จากร้านเหล้าแถวสนามกีฬา พอรู้จักแล้วแอดไลน์แอดเฟสคุยได้ แต่ต้องระวังนิดนึงค่ะต้องเลือกดูดีๆ คนที่เคยนัดด้วยเขาบอกว่ามีสาวไทยมาขอลองอยู่เรื่อยๆค่ะ บางคนก็มีแฟนเป็นสาวไทยก็มี ดังนั้นเขารู้กันอยู่แล้วค่ะ

ออฟไลน์ tuatuapp

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: -6
  • สิ่งที่ฉันเป็น

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: เมษายน 22, 2019, 05:51:41 am »

กับฝรั่งอะไรก็ลองหมดแล้วขาดนิโกรยังไม่เคย ถึงจะตั้งท้องอยู่แต่ก็อยากลองดูมากไม่ทราบว่าแถวไหนมีบ้างคะ
ผมก็อยากลองคนที่เคยมีลูกกับนิโกร เธอไปโตที่โอมาน กลับมาทำงานบาร์ที่ไทย ท้้งฝรั่ง ล่าสุดได้แขกอินเดีย สนิทกับเธอก่อนเธอโดนจับเราคุยกันทางจม. เรารอวันเธอออกมา ถึงเราจะตัวเล็ก แต่เราจะให้เธอลืมนิโกรไปเลย

เลียให้ทุกอย่าง