รับสมัคร นักรีวิวอาหารเสริมสำหรับผู้ชาย ยาอึด ยาทน ยาผู้ชาย ไวอากร้า

จำหน่ายอาหารเสริมผู้ชายโดยแอดมิน

หัวข้อ: รับสมัคร นักรีวิวอาหารเสริมสำหรับผู้ชาย ยาอึด ยาทน ยาผู้ชาย ไวอากร้า  (อ่าน 45662 ครั้ง)

ออฟไลน์ ladysmile

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

สมาชิกใหม่รอดูพวกท่านรีวิวแล้วกันครับ.

ออฟไลน์ Noomlovely

• *

อยากรีวิวตัวนี้ สัญญาได้ไปจะมารีวิวให้ครับ   Zeuss XL+

ออฟไลน์ Keptoknoy

• *

อยากลอง mr.dick สูตร1 ครับ ผมซืิอกินมาหลายตัวแล้วครับ แต่ไม่เคยได้รีวิว

เคยสั่งจากแอด 2 ยี่ห้อแล้วครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 11, 2017, 08:38:14 am โดย Keptoknoy »

ออฟไลน์ Up

• *
  • พลังน้ำใจ: -2

เคยใช้มาสองสามยี่ห้อแล้วครับ ได้ผลบ้างไม่ได้บ้าง แต่ตอนนี้ใช้traction ถือว่าดีมากในระดับหนึ่ง b max ก็ใช้ได้แต่อึดไม่เท่าอันแรก vm plus อันนี้สำหรับผมคงไม่ค่อยถูกกันเท่าไหร่ล่มไม่เป็นท่าเลย ถ้าแอดกรุณาอยากลองรีวิวมาโช่ กับ urok บ้าง ผมหน้าใหม่ครับ แต่ถ้ารีวิวผมว่าผมจัดให้เต็มแน่นอน

ออฟไลน์ joskung

• นักรีวิวอาหารเสริมผู้ชาย
  • พลังน้ำใจ: 1

อ้างจาก: admin link=topc=1525.msg6809#msg6809 date=1427719972

ภาพไม่เกี่ยวกับเรื่องนะจ๊ะ

คือแอดมินมีตัวอย่างสินค้าทดลองมาให้ช่วยแจกสมาชิกเพื่อรีวิว โดยมีอาหารเสริมยี่ห้อดังนี้

1.Zigger
2.Mr Dick สูตร1
3.KDO
4.Racer
5.Atlantis
6.จิ่วเจิ้งป่เซินเจียวหนัง
7.Ma.Cho
8.So Kool
9.OMG
10.BOSSE
11.Hero Explorer
11.PLAYMAN
12.Mica
13.ExMax
14.CU
15. M secret
16.BROCAPZ
17. vitalmax
18. doublemax

กติกาผู้มีสิทธิ
1.ต้องเป็นสมาชิกที่มีอายุสมัครชิกตั้งแต่ 2 เดือนขึ้นไป
2. ต้องมีการโพสมาแล้วอย่างน้อย 5 โพส
3. ต้องไม่เคยทำผิดกฏของเว็บ saboojaii
4. หรือมีรีวิวอาหารเสริมแบบมีภาพประกอบอย่างน้อย 1 รีวิว

สนใจจะรีวิวอาหารเสริมผู้ชาย ยี่ห้อไหนจองไว้ที่คอมเมนต์ได้เลยจ้า

ปล ที่มีกติกาเพราะเคยทำแล้วครั้งนึงแจกไป 10 รีวิว 2 อีก 8 หายเงียบและทั้ง 8 ส่วนใหญ่สมัครใหม่เพื่อจะมาเอาอาหารเสริมฟรีเท่านั้น

อยากลองมารีวิวบ้างครับ

ออฟไลน์ stamp1202

• *

ยังเหลือไหมครับแอด ส่วนตัวเคยลองแค่vimaxกับurokตัวแรกไม่ค่อยเห็นผลเลยหยุดไปส่วนตัวหลังนี่เค้าดีจริงอย่างกับหินเลยเลยซินเดกร้านี่็เคยอยู่ไม่กี่ครั้งดีแต่เหมือนหน่วงๆวูบๆหน้าชานิดๆรู้ตัวก็เช้าแล้ว

ออฟไลน์ Noomlovely

• *

ยังไม่เคยได้รับการติดต่อรีวิวเลยครับ  รอนานมากๆๆ

ออฟไลน์ Doremom

• *

ผมไม่ตรงตามกฏที่แอดมินตั้งไว้เลย ถ้าให้คุยตรงๆก็อยากได้ฟรีมาทดลองนั่นแหละครับ
เนื่องจากมีปัญหาหลั่งไว แก้ไม่หายซักที ประกอบกับกำลังทรัพผมมีน้อยด้วย จะซื้อมาลองหลายๆอย่างก็ไม่มีปัญญา
ถ้าแอดจะกรุณาก็ขอขอบคุณล่วงหน้าครับ พร้อมที่จะรีวิวเป็นการตอบแทนครับ ถ้าไม่ได้รับการตอบรับก็ไม่เป็นไรครับ
 :) :)

ออฟไลน์ nunufon

• *

8) 8) 8) 8)

ออฟไลน์ pajingkyo

• *

อยากลองบ้าง เคยลอง OMG ไม่รู้สึกอะไรเลยหรือกินแค่เดือนเดียวเปล่าไม่รู้

ออฟไลน์ na pla thu

• นักรีวิวอาหารเสริมผู้ชาย

อยากขอทดลองครับ
เคยลองมาแล้วหลายตัว ถ้าให้เลือก อยากลองOMGครับ เห็นโฆษณาเยอะครับ
ขอบคุณหลายๆครับ