ใครเคยใช้ Magnum OPlus One กล่องเขียวๆบ้างครับได้ผลมั๊ยมีผลข้างเคียงหรือเปล่า

จำหน่ายอาหารเสริมผู้ชายโดยแอดมิน

หัวข้อ: ใครเคยใช้ Magnum OPlus One กล่องเขียวๆบ้างครับได้ผลมั๊ยมีผลข้างเคียงหรือเปล่า  (อ่าน 9030 ครั้ง)

ออฟไลน์ dekmorkho

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

หลังจากหาที่ซื้อซิลากร้าไม่ได้เลยลองหาพวกสมุนไพรเพิ่มสมรรถภาพทางเพศแทนไปเห็นยาทนชื่อ Magnum OPlus One กล่องสีเขียวๆ ใครเคยทานบ้างครับมันได้ผลหรือเปล่าและมีผลข้างเคียงยังไงบ้าง พี่ๆช่วยแนะนำผมด้วยนะครับอีกอย่างผมอยู่ ขอนแก่น ไม่รู้จะไปหาซื้อที่ไหนเพราะผมเสร็จเร็วมาก เวลามีอะไรกับ ญ รู้สึกไม่มันใจ

ออฟไลน์ vichian

• *
  • พลังน้ำใจ: 1

ตัวนี้ไม่เคยได้ยินชื่อเลยครับ น่าจะเป็นยี่ห้อใหม่

ออฟไลน์ urokman

• พ่อค้าน่าเชื่อถือ
  • เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • พลังน้ำใจ: 3
    • สมุนไพรยาผู้ชาย

ยังไงรบกวนฝากยา UROK ของผมไว้พิจจารณาด้วยนะครับ นี่กระทู้แชร์ประสบการณ์การกินครับ http://www.saboojaii.com/forum/index.php?topic=39.0

ออฟไลน์ Doctor_Marmui

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: -1

ออฟไลน์ Dal3oo

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

ผมเคยทานครับ

แข็งปั๋งเลย  แข็งเต็มที่สุดๆ  ยาวใหญ่ขึ้นด้วย   อึดจนแฟนผมบอกว่า อยากให้เสร็จเร็วๆ

แล้วก้ ไม่มีอาการข้างเคียงอะไรเลย (ผมสุขภาพไม่ค่อยแข็งแรง เป็นหอบ ความดัน)

แต่วิธีกินนี่   หึหึ   ต้องแกะแคปซูลออกแล้วกรอกยาเข้าปากแล้วกินน้ำเย็นจัดๆตามเยอะๆ 

แล้วก้ควรทำตามที่เค้าแนะนำนะครับ  งดเครื่องดื่มแอลกอฮอร์  พวกชา  กาแฟ

แต่แพงไปหน่อย  เลยไม่ได้กินต่อ