สอบถาม ญ สายเสียวทุกท่าน เกี่ยวกับความเสียว.... หรือท่านชายสายช่ำชองที่มีข้อมูล

หัวข้อ: สอบถาม ญ สายเสียวทุกท่าน เกี่ยวกับความเสียว.... หรือท่านชายสายช่ำชองที่มีข้อมูล  (อ่าน 1133 ครั้ง)

ออฟไลน์ s.chantrai

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 43

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

คือเมื่อเร็ว ๆ นี้ ผมได้ทำการเป่ายิ้งฉุบกับคุณแฟนตอนดึก ๆ (งานประจำ) ตามประสาที่เป็นสามีภรรยากันมาหลายปีดีดัก
ขณะที่ผมกำลังรัวสะบัดบั้นเอวดึงสโตรกโยกเพลิน ๆ คุณแฟนก็มีอาการเสียวอย่างมาก เสียวแบบแปล๊บ ๆ แต่ไม่เสร็จนะ
และไม่เชิงว่าเสียวสุขซะทีเดียว ซึ่งคุณเธอเองก็อธิบายไม่ถูก เธอว่ามันเสียวแบบน้ำตาไหลอ่ะ และเธอเพิ่งเคยเสียวแบบนี้
เป็นครั้งแรกในชีวิต นอกนั้นเสียวเสร็จแบบปรกติธรรมดา ผมเลยอยากรู้ข้อมูลจากผู้เสียวจริงว่ามันเสียวยังไงแบบไหน ??

ข้อมูลเพิ่มเติม

- ก่อนหน้านี้ คุณแฟนถึงจุดสุดยอด 2 ครั้ง ติด ๆ ห่างกันครั้งละประมาณ 5 นาที  ส่วนอันที่เสียวแปล๊บ ๆ แปลก ๆ นี่ เกมส์ที่ 3

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 20, 2018, 01:20:12 pm โดย s.chantrai »
Facebook Comments

ออนไลน์ Wonder Playgirl

• พลังน้ำใจ: 135

ไม่รู้เหมือนกันอาการแบบนี้ แต่ถ้าเสียวน้ำตาไหลนี่เป็นประจำเลยล่ะ
เสียวของผู้หญิงนี่มีได้ตั้งแต่ข้างใน หลายจุดเลยล่ะ

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครออเจ้าต้องอดทน ★

ออฟไลน์ SnowQueen

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 11
  • Balance every thought with its opposition.

นึกตามไม่ออกเลยค่ะ
เดาๆว่ามันเกี่ยวกับจุดจีสปอตรึเปล่าคะ รึไม่ น้องชายของคุุณพ่อบ้านมีอะไรเปลี่ยนแปลงไปรึเปล่า คืนนั้นทานอะไรกันไป แล้วเป็นแบบนี้มากี่ที  (เห็นมั้ยยย  จับจุดไม่ได้เลย เดาแหลกกก)

แต่ดิชั้นสังเกตุว่าพักนี้ ความกดอากาสสูง ท้องฟ้าอึมครึม ประกายสายฟ้าผ่าเข้มมากๆแบบนี้ มันทำให้มีอารมณ์จังเลยล่ะค่ะ ปุ้ดปิ้ดๆตลอดเวลา  ช่วยตัวเองแล้วถึงติดๆกันได้หลายรอบเลย

ว่าแต่คุณพ่อบ้านนี่ ทำสามรอบเป็นstandard เลยเหรอคะ  หืมมมมม(นึกภาพตามแพร้บบบบบ)

"Sometimes When We Touch"

ออนไลน์ Little monster

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 25

ถ้าไม่ได้โดนเองก็ตอบไม่ได้หรอกค่ะว่ามันเป็นยังไง
 อุอิ อุอิ

นางมารน้อยๆ ...ค่อยๆอัพกิล เก็บเวล

นึกตามไม่ออกเลยค่ะ
เดาๆว่ามันเกี่ยวกับจุดจีสปอตรึเปล่าคะ รึไม่ น้องชายของคุุณพ่อบ้านมีอะไรเปลี่ยนแปลงไปรึเปล่า คืนนั้นทานอะไรกันไป แล้วเป็นแบบนี้มากี่ที  (เห็นมั้ยยย  จับจุดไม่ได้เลย เดาแหลกกก)

แต่ดิชั้นสังเกตุว่าพักนี้ ความกดอากาสสูง ท้องฟ้าอึมครึม ประกายสายฟ้าผ่าเข้มมากๆแบบนี้ มันทำให้มีอารมณ์จังเลยล่ะค่ะ ปุ้ดปิ้ดๆตลอดเวลา  ช่วยตัวเองแล้วถึงติดๆกันได้หลายรอบเลย

ว่าแต่คุณพ่อบ้านนี่ ทำสามรอบเป็นstandard เลยเหรอคะ  หืมมมมม(นึกภาพตามแพร้บบบบบ)

ทางกายภาพไม่มีอะไรเปลี่ยนแปลงครับ ทุกอย่างเดิม ๆ อย่างอื่น ๆ ก็ไม่มีอะไรแปลกไปกว่าปรกติ เพราะไม่ได้เน้นจำเพาะเจาะจงว่าจะซั่มกันด้วย
ทุกอย่างธรรมชาติมันพาไป  ทุกครั้งแฟนก็ถึงจุดเสียวและเสร็จตลอดทุกครั้งล่ะครับ เพียงแต่ว่าครั้งนี้เธอเสียวแบบที่ไม่เคยเป็นมาก่อน จึงมาถามไถ่
หรืออาจเพราะเสร็จติด ๆ กัน 2 ครั้ง แล้วต่อครั้งที่ 3 เลย มันเสียวแบบเกือบเสร็จ(มั้ง) แต่ก็ไม่เสร็จ  ครั้ง 1-2 ไม่มีการหยุดพักนะครับ อาจจะมี
ผ่อนจังหวะบ้างแต่ไม่พักเพราะผมยังไม่เสร็จ มาตายน้ำ 3 นี่แหละ ตอนที่แฟนเค้าเสียวมาก ผมเลย Peak สุด ๆ สุดจะกลั้นเอาไว้ได้ จบปิ๊งที่ตรงนี้..

Standard ของผมไม่นับเป็นรอบฮะ เป็นความต่อเนื่องในคราเดียว เน้นให้เสร็จและอิ่ม ซึ่งส่วนใหญ่แฟนเสร็จก่อน ผมค่อยตามติด ๆ หากเธอยังไม่อิ่ม
ผมก็ต่อให้โดยใช้นิ้วช่วยแล้วค่อยตามด้วยอาวุธหนัก หากแฟนบอกอิ่มในน้ำแรก ก็จะไม่ไปต่อ  แต่หากได้ต่อน้ำ 2 เนี่ย ผมจะเสร็จยากมาก น้อยครั้งเลย
ส่วนใหญ่ไม่เสร็จ แฟนจะบอกว่าพอเหอะ ผมก็จะหยุดให้ นอนกอดกัน คุยกัน---หลับตามอัธยาศัย

ปล. คุณแฟนหากอารมณ์มาเนี่ยคุณเธอจะค่อนข้างเสร็จง่าย ไม่ใช่ผมอึดอะไรนักหนานะ 55 

ไม่รู้เหมือนกันอาการแบบนี้ แต่ถ้าเสียวน้ำตาไหลนี่เป็นประจำเลยล่ะ
เสียวของผู้หญิงนี่มีได้ตั้งแต่ข้างใน หลายจุดเลยล่ะ

แฟนผมอาจเสียวแบบกึ่งทรมานหรือปล่าว ผมไม่แน่ใจ  อาจเพราะเสร็จต่อเนื่องมา 2 ครั้ง ต่อครั้งที่ 3 กันเลย ก็อาจเสียวแบบไม่เสร็จแต่เสียวอยู่อย่างนั้นหรือเสียวแบบว่าไม่เหมือน 2 ครั้งแรก อ่ะครับ

ถ้าไม่ได้โดนเองก็ตอบไม่ได้หรอกค่ะว่ามันเป็นยังไง
 อุอิ อุอิ

ห้าาาาาาาาา   8) 8)

อุอิ อุอิ

55555

นางมารน้อยๆ ...ค่อยๆอัพกิล เก็บเวล

• **
  • Balance every thought with its opposition.

อุอิ อุอิ

55555

55555

พี่รู้สึกว่า น้องสาวมีเหตุผลมากๆเลยนะคะ คือ
ถามมาแบบนี้ ตอบไม่ได้หรอกค่ะ อะไรเนี่ยยยยย

แม่หญิง SnowQueen
แม่หญิง Little monster

ตอบได้แต่แกล้งไม่ตอบกันนะฮะ ออเจ้า  :D ;D ;)

ออฟไลน์ tiramisu

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 5

น่าจะเป็นปฏิกริยาตอบสนองทางกายภาพ เพราะเสร็จติดๆกันพอควร ถึงจะมีระยะก็ตาม น่าจะเป็นอาการเฉพาะบุคคล คงไม่สามารถเทียบเคียงกันได้ในรายบุคุลอ่ะค่ะ แต่ถ้าไม่เจ็บปวดใดๆก็น่าจะถือเป็นเรื่องที่ดีอยู่นะคะ

สาว plussize ที่ชอบหนุ่มใหญ่วัย 40 up..

น่าจะเป็นปฏิกริยาตอบสนองทางกายภาพ เพราะเสร็จติดๆกันพอควร ถึงจะมีระยะก็ตาม น่าจะเป็นอาการเฉพาะบุคคล คงไม่สามารถเทียบเคียงกันได้ในรายบุคุลอ่ะค่ะ แต่ถ้าไม่เจ็บปวดใดๆก็น่าจะถือเป็นเรื่องที่ดีอยู่นะคะ

ก็ร่วมรักกันมา 10 กว่าปี เธอเสียวแล้วเสร็จเป็นปรกติทั่วไปอ่ะครับ แต่เสียวรอบท้ายครั้งนี้เป็นเสียวแบบที่ไม่เคยเป็นมาก่อน เสียวน้ำตาไหลหรือเสียวซ่านทรมานแบบที่ผช.เสร็จแล้วโดน ผญ.ปั่นขึ้น ขย่มตอต่อไม่ให้พักหรือปล่าวนะ   ผมเลยอยากรู้ มันมีเสียวแบบไหนกันบ้างสำหรับผู้หญิง

แต่แค่ได้ยินคู่นอนร้องเสียวแล้วมีปฏิกริยาทางกายตอบสนองเร้า ๆ นี่ ผมก็พอใจอย่างยิ่งแล้วครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 22, 2018, 11:45:02 am โดย s.chantrai »

• **

มีน้ำในกระเพาะปัสสาวะมากกว่าทุกๆครั้งรึเปล่าเอ่ย

เสียวแบบไหนบ้างเหรอ ... อืม
คือถ้าจะเสียวก็ต้อง1. โดนจุดจีสปอต 2. ถ้าปุ่มคริสตอรีสบวมเป่งเพราะถึงจุดสุดยอดมาแล้วซัก1 2 3 ครั้ง อาการเสียวก็จะง่ายขึ้น รู้สึกมากขึ้นเรื่อยๆ  จริงๆถึงตรงนี้ถ้าเปิดไฟก็จะเห็นว่า ฝ่ายหญิงจะตัวแดงแก้มแดงไปหมด   จุดนี้ขยับท่าไหนก็จะเสียวสุดๆไปหมดล่ะค่ะ เหมือนจุดติดแล้วระเบิดต่อเนื่องไปเรื่อยๆเลย

ไอ้อาการน้ำตาไหลนี่ เจออยู่หลายทีเลยค่ะ เป็นตอนที่เราถึงแล้วฝ่ายชายไม่หยุด แทนที่เราจะได้เสร็จก็กลายเป็นพุ่งต่อๆๆๆไปอีก ถึงตอนนี้น้ำตาจะไหลออกมา และมีอาการสะอื้นฮึ๊กๆเบาๆค่ะ  กรุ่นหนักกว่าตอนดูซีรียส์เกาหลีเลยแหล่ะ

แล้วนี่มัวแต่มาถามสาวอื่นทำไมคะ ไปถามศรีภรรยาให้เล่าละเอียดๆมาสิคะ จะได้จับประเด็นให้ได้

มีน้ำในกระเพาะปัสสาวะมากกว่าทุกๆครั้งรึเปล่าเอ่ย

คือถ้าจะเสียวก็ต้อง1. โดนจุดจีสปอต 2. ถ้าปุ่มคริสตอรีสบวมเป่งเพราะถึงจุดสุดยอดมาแล้วซัก1 2 3 ครั้ง อาการเสียวก็จะง่ายขึ้น รู้สึกมากขึ้นเรื่อยๆ  จริงๆถึงตรงนี้ถ้าเปิดไฟก็จะเห็นว่า ฝ่ายหญิงจะตัวแดงแก้มแดงไปหมด   จุดนี้ขยับท่าไหนก็จะเสียวสุดๆไปหมดล่ะค่ะ เหมือนจุดติดแล้วระเบิดต่อเนื่องไปเรื่อยๆเลย

ไอ้อาการน้ำตาไหลนี่ เจออยู่หลายทีเลยค่ะ เป็นตอนที่เราถึงแล้วฝ่ายชายไม่หยุด แทนที่เราจะได้เสร็จก็กลายเป็นพุ่งต่อๆๆๆไปอีก ถึงตอนนี้น้ำตาจะไหลออกมา และมีอาการสะอื้นฮึ๊กๆเบาๆค่ะ  กรุ่นหนักกว่าตอนดูซีรียส์เกาหลีเลยแหล่ะ

แล้วนี่มัวแต่มาถามสาวอื่นทำไมคะ ไปถามศรีภรรยาให้เล่าละเอียดๆมาสิคะ จะได้จับประเด็นให้ได้

"ตอนที่เราถึงแล้วฝ่ายชายไม่หยุด" สะดุดตรงประโยคนี้ น่าจะนะครับ ที่มาของการเสียวน้ำตาไหล
เมื่อคืนก็ลองย้ำรอยเดิม เฮอะ ๆ ไม่เจอแล้วเสียวแปล๊บ ๆ เสียวน้ำตาไหล จบ 2-1 สกอร์สูสี ผมนี่แพ้อีกตามเคย 

เดี๋ยวคืนนี้ คงต้องถามไถ่กันให้แน่ใจโดยละเอียด....

ย่อหน้าสุดท้ายนี่ใช่เลยคร้าาา 5555