พูดคุยสารพันคำถามปัญหาเรื่องเพศ > แชร์ประสบการเซ็กส์

กติกาการชิงรางวัล (แจกทุกวัน เริ่ม 7/8/57)

(1/2) > >>

admin:
กติกาการชิงรางวัล [มาอ่านก่อนโดนปรับแพ้]
1. โพสกระทู้ประสบการณ์เซ็กส์ครั้งแรก หรือ เซ็กส์ที่ประทับใจของคุณโดยมีความยาวไม่ต่ำกว่า 7 บรรทัด
2. ต้องเป็นเรื่องที่เกิดขึ้นจริงกับคุณหากเราจับได้ว่าไปก๊อบใครมาปรับแพ้ทันที
3. ถ้าในวันนั้นๆมีกระทู้มากกว่า 1 กระทู้แอดมินจะเป็นคนตัดสินเองว่าจะให้กระทู้ไหนได้รับรางวัล

ของรางวัล

1.อาหารเสริม OMG 1 แผง (10 เม็ด)
2.อาหารเสริม Hero Explorer (10 เม็ด)
3.ไข่สั่นจาก ท่าน gangbank
4. จิ๋มกระป๋องจากญี่ปุ่นโดยแอดมิน
5. หนังสือผู้ใหญ่จากญี่ปุ่นโดยแอดมิน
6.ไข่สั่นจากญี่ปุ่นโดยแอดมิน
7.ที่สั่นหัวนมจากญี่ปุ่นโดยแอดมิน

ปล แจกทุกวันแจกไปจนกว่าของรางวัลจะหมดนะครับ

acmen69:
ระยะเวลาของการแข่งขัน ตั้งแต่วันไหน-วันไหนครับ ปิดรับเรื่องเมื่อไหร่ ประกาศผลวันไหนครับ

... :D

admin:

--- อ้างจาก: [อาจเป็น 18 มงกุฎ] ที่ มิถุนายน 05, 2014, 04:28:27 pm ---ระยะเวลาของการแข่งขัน ตั้งแต่วันไหน-วันไหนครับ ปิดรับเรื่องเมื่อไหร่ ประกาศผลวันไหนครับ

... :D

--- End quote ---

เที่ยงคืนของทุกๆวันครับ

pmza:
แจกตอนไหนแอดมินที่ผมลงไปเมื่อวานนี้ได้หรือปาวคับ

wasanboy03:
ร่วมกิจกรรมแล้วนะครับ ผมอยากได้HEROมาก เมตตาด้วยนะครับบบบบท่านแอดมิน ^^

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version