พูดคุยสารพันคำถามปัญหาเรื่องเพศ > แชร์ประสบการเซ็กส์

อยากให้มีคนนั่งดูเวลามี sex

(1/1)

unlimitelove:
คือผมกับแฟนคุยกันอยากลองเปลี่ยนบรรยากาศ อยากรู้ว่าจะเสียวขึ้นไหม คุยกันว่าอยากหาใครสักคนมานั่งดื่มนั่งคุยกัน แล้วผมกับแฟนก็จะมี sex กัน 2 คน อยากทราบว่าเป็นโรคจิตหคือเปล่าที่คิดจะทำแบบนี้ครับ

balron:
มันเป็นความชอบครับไม่ใช่โรคจิต แต่ถ้าคนนั่งดูเป็นผู้ชาย มันมักจะลงเอยด้วยการ 2-1 นะครับ 555 ต้องให้แฟนคุณเตรียมพร้อมรับอีกคนไปด้วย

pump1:
ไม่ใช่โรคจิตหรอกครับบบบ ก็จะสร้างความตื่นเต้น ลุ้นๆ เพิ่มมากขึ้นแน่ๆ

ผมก็สนใจนั่งดูนะครับบบบบ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version