กระทู้เมื่อเร็วๆ นี้

กระทู้เมื่อเร็วๆ นี้

หน้า: [1] 2 3 ... 10
1
เกี่ยวไหมที่ บางคนดำ บางคนไม่ดำ ขึ้นอยู่กับอะไร
สิ่งแรกที่จะบอกคือ พันธุกรรมของพี่น้องบางคนจะดำมาแต่กำเนิดก็มีนั่คือคนผิวดำ แต่ถ้าหากผิวขาวแต่ส่วนนั้นดำก็มีเยอะ แต่ถ้าผิวขาว ตรงนั้นแรกๆยังไม่ดำ เกิดมาจากการช่วยตัวเองบ่อยๆๆ เขี่ยบ่อยๆๆ เอาบ่อยๆๆ แบบเอาของใหญ่ๆๆสอดใส่ก็จะเสียดสีแคมนอกจะดำคล้ำเลยก็มีบางคนนี้จะบานออกมายับเยินเลยก็มี!!

แล้วสามารถดูแล้วรู้ได้หรือป่าวว่า หอยแบบไหนผ่านศึกมาเยอะ
การดูจะดูได้ง่ายมากแคมนอกห่างออกจากกัน ไม่แนบแน่น บางคนแคมนอกดำคล้ำแยกออกจากกัน บางคนโดนถล่มซะยับเยินเหมือนแคมนอกไม่อยู่ในสภาพที่เหมือนเดิมก็มี บางคนอาจจะมองดูได้ว่าหอยนี้กำศึกมาโชกโชนมากเพียงใดดูได้ง่ายเวลานั่งจะถ่างขาออกบ่อยๆเพราะหุบไม่ลงไงละ 555
2
มารอพร้อมมื้อเช้าอีกวันนึง ใช่หมอที่เดาในใจมั้ยน้ออออ

คิดเหมือนกันรึเปล่าบี 2
3
ขอบคุณที่มาแชร์ให้กับทุกคนรับรู้ฉันชอบทุกๆเรื่องราวของคุณมันดีและยอดเยี่ยมมากๆเลย
สุขภาพ
4
พอจะมีใครแนะนำได้บ้างครับ
ราคาเท่าไร
หากยินดีพาไปเทสต์สถานที่ด้วยตัวเองด้วยจะดีมาก
5
มารอพร้อมมื้อเช้าอีกวันนึง ใช่หมอที่เดาในใจมั้ยน้ออออ
6
ขอบคุณทุกท่านค่ะ
8
งานยุ่งมากเลยค่ะ มาแว้วๆ ต่อค่ะต่อ #3

พอลงอ่าง กี้ก็นั่งตัวแข็งทื่อในอ่างเลยค่ะ อ๊าย อาย  จนพี่หมอแกบอกให้หันหลังอ่ะค่ะ ถึงคลายลงไปบ้าง  พี่เค้าสุภาพนะคะ บอกว่า” ขออนุญาตนะครับ”   กี้ก็ เอิ่มมมมม... มาถึงขนาดเน้ ต้องอนุญาตแล้วล่ะค่ะ ลุยเลยค่ะเพ่ (อันนี้คิดในใจนะคะ) 

พี่หมอลูบไล้ เหมือนอาบน้ำให้เด็ก ขัดตัว ขัดผิว ทุกซอกทุกมุม โน่นอ่ะ ขัดให้ไปถึงเท้าเลย กี้ว่าสะอาดกว่ากี้อาบเองอีกนะคะเนี่ย มีนวดคอ บ่าไหล่ด้วย น้ำหนักมือคือดีอ่ะ อื้อหืออออ... สยิวกิ้วค่ะพี่ นวดไปนวดมาก็กลายเป็นนัวเนียค่ะ เหมือนเล่นน้ำกับแฟนเลยค่ะ รู้สึกดีบอกไม่ถูก สักพักพี่เค้าก็ชวนไปนวดต่อที่เตียง เย้ยยยย ตื่นเต้นไปอี๊กกกก ด้วยความที่เป็นสาวขี้อาย ไม่ค่อยได้ต้องมือชาย กี้ก็เดินนำลิ่วไปที่เตียงเลยค่ะ ไปทั้งตัวเปียกๆเปลือยๆแบบนั้นแหละ พี่หมอรีบวิ่งมาเช็ดตัวให้แทบไม่ทัน  โดนแซวว่าอะไรจะรีบขนาดนี้ คือว่าหนูเขิลจนลืมอ่ะค่ะ..ว่าต้องเช็ดตัวให้แห้งก่อน
9
ดูนางเอกเอวีหลายคนสภาพก็ยังดูดีอยู่นะ สีก็ด้วย

สีเกิดจากเม็ดสีผิวเรา กับฮอร์โมนเพศ รวมถึงการเสียดสีทั้งกางเกงในกางเกงคับๆ ก็มีส่วน โดยเฉพาะกับคนอ้วนๆ ด้วย
10
แชร์ประสบการเซ็กส์ / Re: ..เกี่ยวกับการ "เสร็จ" ของผู้หญิง
« กระทู้ล่าสุด โดย BBG เมื่อ ตุลาคม 16, 2018, 02:04:09 am »
เป็นประเภทที่ว่า ไม่รู้ว่าเสร็จคืออากรยังไง ไม่รู้ตัวว่าเสร็จบ้างรึป่าว
แต่เวลามี sex รู้สึกว่าทำได้เรื่อยๆนะ
หน้า: [1] 2 3 ... 10