แฟนถึงจุดสุดยอดยาก

หัวข้อ: แฟนถึงจุดสุดยอดยาก  (อ่าน 16114 ครั้ง)

ออฟไลน์ violets

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

แฟนถึงจุดสุดยอดยาก
« เมื่อ: กันยายน 28, 2013, 04:03:48 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

เราแต่งงานแล้วเวลามีอะไรกันก็ถึงกันทั้งคู่ไม่มีปัญหาอะไร จนเรามีลูกทำให้มีอะไรกันน้อยลง เดือนนึงอาจจะ1-2ครั้ง ตอนนี้ลูกเราเริ่มโตไปรร.แล้ว ทำให้มีเวลามากขึ้น เราก็อยากมีเหมือนเมื่อก่อนแฟนเราอายุมากกว่าเรา10ปี แล้วก็ทำงานเยอะ ช่วงหลังเวลามีอะไรกันเค้าจะทำให้้เราจนเราถึงไปแล้ว แต่เค้าจะยังไม่ถึง เค้าก็แข็งตัวดีนะคะ แต่ทำอยู่นานเค้าก็ไม่หลั่งสักที จนเค้าเองหมดแรงเราต้องมาใช้ปากใช้มือให้เพราะอยากให้เค้าเสร็จซึ่งก็ทำอยู่นานพอสมควร เค้าเป็นอะไรคะ จะว่าเค้ามีคนอื่นก็ไม่น่าใช่นะคะ หรือเราไม่เก่งเอามากๆไม่เร้าใจ เราเคยอยู่ข้างบนหวังจะให้เค้าไม่ต้องเหนื่อยแต่เค้าก็ไม่ถึงจนเราเหนื่อยเองก็ต้องหยุด หันมาใช้มือกับปาก แต่เราอยากให้เค้าถึงในตัวเราทำยังไงดีคะ หรือมีท่าไหนไม่ใช้แรงเยอะคะ ปกติเราก็ใช้ท่ามาตรฐานธรรมดาค่ะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 29, 2016, 04:40:04 pm โดย admin »
Facebook Comments

ออฟไลน์ admin

• สนใจ DVD สอนนวดเฉพาะจุดสตรี PM มาได้เลย
  • Administrator
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 174

Re: แฟนถึงจุดสุดยอดยาก
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 28, 2013, 06:56:39 pm »

ปัญหานี้ไม่ค่อยเจอนะครับ ส่วนใหญ่จะตรงกันข้าม ลองไม่ต้องใส่ถุงยางดูนะครับหรือไม่ก็หาเรื่องตื่นเต้นเช่น
เปลี่ยนสถาณที่ ในรถยนต์ ตามระเบียงห้องตอนกลางคืน อะไรแบบนี้ดูครับ

ออฟไลน์ ออสโล

• *

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 30, 2013, 08:10:34 pm »

แฟนคุณสุดยอดเลยครับ หายากที่จะมีผู้ชายทนอึดแบบนี้นับว่าเป็นโชคดีของคุณ ลองเปลี่ยนสถานที่ดู คุณลองอยู่ข้างบนแล้วหันหน้าคุณไปทางเท้าดู

ออฟไลน์ Holmes

• *
  • พลังน้ำใจ: 1

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 30, 2013, 10:39:40 pm »

แฟนมีรสนิยมทางเพศแบบไหนลองถามเขาดู ชอบสวิงกิ้งแลกคู่ หรือป่าว

เพราะตัวผมเองก็เจอปัญหาไม่ค่อยเสร็จ แต่ไม่ถึงกับ ไม่เสร็จเลยจนแฟนเหนื่อยแบบนี้นะครับ

อีกรณี ถ้าแฟนเล่นเวทหรือออกกำลังบ่อย ก็ไม่แปลกนะครับ ถ้าช่วงหลังออกกำลังกาย ฮอร์โมนเพศชายจะเยอะมาก 3 ชม. ก็ชิวๆ

ออฟไลน์ Poseidon99

• *

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2013, 10:16:43 pm »

ลองเปลี่ยนบรรยากาสดุครับ ทำในสิ่งที่เค้าชอบ หรือในสิ่งที่เค้าไม่เคยทำ

ออฟไลน์ amazon

• *
  • พลังน้ำใจ: 2

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2013, 02:01:07 pm »

คุณเป็นภรรยาที่ดีมากเลย รู้จักเอาใจใส่สามี ผมว่าสามีคุณอาจจะเหนื่อย อ่อนเพลีย จิตใจหดหู่ หรือมีปัญหาที่เก็บในใจ อะไรทำนองนี้ ลองหาหนัง x มาเิปิดดูด้วยกัน เผื่อกระตุ้นอารมณ์ได้ อยู่บ้านหรือห้องนอนด้วยกันก็ไม่ต้องใส่เสื้อผ้า ถ้าใส่ก็ใส่บางๆ ชุดชั้นในไม่ต้องใส่(ผมว่าผู้ชายเขาชอบ) ให้เขาพักผ่อนมากๆ ดูหนัง ฟังเพลง ผ่อนคลายอารมณ์หน่อย อาจทำให้ดีขึ้นครับ

ออฟไลน์ Doctor_Marmui

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: -1

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2013, 08:55:32 am »

ออนไลน์ gentle boy

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: -3

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: เมษายน 22, 2018, 09:36:00 am »

เราต้องจุดเสียวของเค้าให้เจอไม่จำต้องสอดใส่อย่างเดว อาจจะเป็นต้นขา ซอกคอ บางที่การเล้าโลมก็เพิ่มความเสียวได้เยอะ
เปลี่ยนสถานที่บ้างครับ ถ้าไม่สะดวกออกไปข้างนอกก็เปลี่ยนมุมในบ้านบ้าง เปลี่ยนท่าบ้างนะครับ