รีวิว playman ที่ได้จากแอดมินครับ

จำหน่ายอาหารเสริมผู้ชายโดยแอดมิน

หัวข้อ: รีวิว playman ที่ได้จากแอดมินครับ  (อ่าน 328 ครั้ง)

ออฟไลน์ jack siwatep

• นักรีวิวอาหารเสริมผู้ชาย
  • เด็กยังซิง
  • พลังน้ำใจ: 0

รีวิว playman ที่ได้จากแอดมินครับ
« เมื่อ: มกราคม 25, 2018, 05:15:55 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

รีวิว playman ที่ได้จากแอดมินในวันศุกร์ที่ผ่านมา
 เพิ่งจะได้มาใช้วันอังคารที่ผ่านมา เริ่มทานยาตอน5ทุ่มครับ ทานไป1เม็ดก่อน ผ่านไปสัก40นาทีก็ได้ไปอาบน้ำ สังเกตุน้องชาย มีอาการอวบๆขึ้นหน่อย ไม่มีอาการปวดหัว
หลังจากอาบน้ำเสร็จ สัก10นาทีก็เริ่มสะกิดแฟน มาทำภารกิจกัน ผลของยาจะไม่ได้อยุ่ๆก็แข็ง จะแข็งเมื่อมีการเล้าโลม พอเล้าโลมกันสักพักก็แข็งตัวดีมาก แต่จะไม่แข็งแบบตึงๆแข็งแบบปกติดีครับ จัดภารกิจไปได้ประมาณ30ก็เสร็จ ความอึดดีขึ้นเล็กน้อย หลังจากเสร็จยังแข็งอยุ่ก็เลยซอยต่อไปได้อีก2-3นาที 5555+ อารมณ์ไม่อยากเสร็จ ด้วยความเหนื่อยเลยไม่ได้ต่อยก2ครับหลับไป ตื่นเช้ามามีอากาศปวดหัวมึนๆเล็กน้อย สักพักก็หาย หายใจไม่ติดขัดนะครับ ตื่นเช้่ามาเคารพธงชาติพอดีเลย จัดไปอีก1ยก รอบนี้จัดไป20นาที เพราะต้องรีบตื่นไปทำงาน(ใจอยากจะนานกว่านี้สงสัยต้องจัด2เม็ด555)

สรุปผลการรีวิว
ความอึดทนนาน 8/10  อึดขึ้นนิดหน่อย
การแข็งตัว 8/10  แข็งตัวเร็วดีครับ มีการเล้าโลมถึงแข็ง
ไร้ผลข้างเคียง 9/10 มีปวดหัวนิดหน่อย ถือว่าน้อยมากกก

ออนไลน์ รีวิวอาหารเสริมผู้ชาย

• ผู้คุมกฏ
  • เด็กยังซิง
  • พลังน้ำใจ: 0

Re: รีวิว playman ที่ได้จากแอดมินครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 25, 2018, 05:29:38 pm »

ขอบคุณสำหรับการรีวิวอาหารเสริมผู้ชายครับ