มีsexทำให้รู้สึกผูกพันมากขึ้นมั้ย?

หัวข้อ: มีsexทำให้รู้สึกผูกพันมากขึ้นมั้ย?  (อ่าน 1564 ครั้ง)

ออฟไลน์ rundaeee

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

มีsexทำให้รู้สึกผูกพันมากขึ้นมั้ย?
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2018, 12:31:28 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ขอถามคุณผู้ชายหน่อย (คุณผู้หญิงตอบด้วยก็ได้นะคะ)
การมีเพศสัมพันธ์กับผู้หญิงคนหนึ่งไม่ว่ากับแฟน เพื่อนสนิท เพื่อนร่วมงาน เจ้านาย555+ แบบคนที่มีความสัมพันธ์ที่ดีต่อกันมาก่อน แต่ไม่ใช่ซื้อบริการมาหรือหิ้วมาจากผับนะทั้งที่เต็มใจหรือบรรยากาศมันพาไปก็ตาม ทำให้คุณรู้สึกผูกพัน หรือเกิดอะไรบางอย่างขึ้นในใจมั้ย??  สำหรับผู้หญิงเราว่าน่าจะรู้สึกนะ เราว่ามันทำให้รู้สึกสนิทใจ ไว้ใจมากขึ้น เหมือนรู้สึกว่าเค้าเป็นส่วนหนึ่งในชีวิตเราอะ

Facebook Comments

ออฟไลน์ nadeardam

• *
  • พลังน้ำใจ: -2

Re: มีsexทำให้รู้สึกผูกพันมากขึ้นมั้ย?
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2018, 06:17:00 pm »

เราว่าเเล้วเเต่คนมั้งค้ะ เเต่ตัวเรารู้สึกผูกพันนะคะ รู้สึกดีด้วย><

ออฟไลน์ mewhot33

• *
  • พลังน้ำใจ: -3

Re: มีsexทำให้รู้สึกผูกพันมากขึ้นมั้ย?
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2018, 06:50:14 pm »

มากขึ้นนะ เฉพาะเเฟนเเต่ต่างคนอื่นไม่ใช่เเฟนยังไม่เคย55555

• *

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2018, 06:54:42 pm »

เราว่าเเล้วเเต่คนมั้งค้ะ เเต่ตัวเรารู้สึกผูกพันนะคะ รู้สึกดีด้วย><
ใช่คะ พูดเเล้วเศร้าเค้าไม่ชัดเจนกับเราซักที เปลื่องตัวสุดๆ TT

• *

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2018, 06:57:14 pm »

มากขึ้นนะ เฉพาะเเฟนเเต่ต่างคนอื่นไม่ใช่เเฟนยังไม่เคย55555
จิงคะยิ่งผูกพันมากขึ้น

ออนไลน์ Wonder Playgirl

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 138

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2018, 08:10:01 pm »

มีค่ะ ยอมรับเลย มีงอน มีอ้อน มีเซอร์ไพรส์ มีหวง ไม่ได้ต่างจากคนรักคนนึงเลยล่ะ ใครๆ ก็ว่าน่ากลัว ว่าอันตรายนะถ้าผูกพันกันแบบนี้ แต่ไม่รู้สิ ก็ดันพอใจที่เป็นแบบนี้ไปแล้ว เพราะเข้ากันได้ดีทั้งนิสัยใจคอ ทั้งบนเตียง แต่เสียดายที่ไม่มีโอกาสได้อยู่ด้วยกัน แต่ก็มั่นใจพอว่าต่อให้ไม่มีเค้าเราก็ต้องอยู่ต่อไปให้ได้อยู่ดี พยายามจะคบกับเขาแค่เรื่องเซ็กส์ แต่ก็นะ วาเลนไทน์แบบนี้มาทบทวนอีก เค้าก็มีอิทธิพลกับใจเราไม่น้อยเลยล่ะ   

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครออเจ้าต้องอดทน ★

ออฟไลน์ kyojungna

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 1

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2018, 12:56:26 pm »

มันมีความผูกพันธ์อยู่แล้วครับ  แต่จะมากน้อยแค่ไหน ขึ้นอยู่กับคุณเองด้วย
ถ้าไม่คิดมากก็ดีครับ  แต่ถ้าคิดมากให้ระวังจะเสียใจที่กลังด้วยครับ

ออฟไลน์ trcaba2003

• *
  • พลังน้ำใจ: 3

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2018, 07:58:31 pm »

มันก็มีผูกพันครับ ผญ ยอมเพราะรัก  จะผูกพันธ์มากขึ้นเรื่อย ๆ และความอยากครอบครองเข้ามาครอบงำ แต่ผช มีอะไรเพราะอยากมากกว่ารักเสียมากกว่าครับ แต่ก็ต้องดูว่าคบในฐานะอะไร ถ้า ผช มี แฟน ภรรยาอยู่ แล้ว ก็ยากหน่อยครับ อาจจะคบ แบบ ซับซ้อนซ่อนเร้น  เปิดเผยอยาก แต่ถ้าโสดด้วยกันทั้งคู่ ก็แล้วแต่ครับ ชิวๆกันไป นิสัยใจคอ และเวลาครับ แต่จากที่ดู ผมเดาว่าเขาต้องมีคนของเขาอยู่แล้ว เขาถึงไม่ชดเจน  ว่าจะผูกพันธ์มากขึ้น หรือ น้อยลง แล้วแต่ ผช จริงๆครับ แต่ละคนไม่เหมือนกัน แต่ ผช ยังไงถ้าเราไม่ไปรบกวนหรือ รังควาน อยู่เงียบๆเฉยๆ คบกันไปเขาก็ไม่ทิ้งง่ายๆหรอกครับ นอกจากพวกขี้เบื่อ เจอเป้าหมายใหม่ ก็จะเริ่มตีจากแบบค่อยๆเป็นค่อยๆไป แต่บางพวกก้ตัดเยื่อใยเลย ยิ่งแกล้งบอกว่าท้องซิครับ หาทางชิ่งเลย บางคนก็รับเลี้ยง   
 แต่ก็แล้วแต่คนนะครับ  อันนี้เล่าจากที่เจอมาเยอะครับ แล้วแต่โชคของคุณว่าจะเจอผู้ชายประเภทไหนครับ ขอให้โชคดีครับ

ออฟไลน์ NewbiE_Me

• นักส่งการบ้านคุณภาพ
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 129
  • Just the way ..i am..

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2018, 02:05:40 pm »

ข่มใจไว้

ถ้าเค้าไม่ชัดเจน ก็ถอยออกมา

..I am what I am..

Long time no see ..
เข้ามาเพื่อตอบ PM สาวๆ //ตอบช้าห้ามบ่นนะ

>>การบ้านที่ส่งไม่เคยบวกไม่เคยมะโนเลย .. เป็นคนตรงๆ ตอบหลังไมค์ก็ตรงๆชัดเจนตลอด .. งั้นมาหาการบ้านส่งกันมั้ย :P

brabra

• บุคคลทั่วไป

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2018, 02:41:58 pm »

แล้วแต่คนครับ

brabra

• บุคคลทั่วไป

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2018, 02:43:39 pm »

แล้วแต่คนครับ

ออนไลน์ BBG

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 8

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2018, 05:31:42 pm »

น่าจะขึ้นอยู่กับแต่ละคนนะคะ แต่ส่วนมากผญ. ก็คงผูกพันหย่ยๆแหละ ถ้าเจอ sex ดีดี ก็น่าจดจำ น่าผูกพันแบบว่าอยากมีเรื่อยๆ
ถ้าเจอ sex ที่ไม่โอ ก็คงขอลาก่อย ไม่มีอะไรจะมาผูกล๊าววว

ออฟไลน์ Sagitas27

• *
  • พลังน้ำใจ: 5
  • Keeping all in my heart

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2018, 06:45:48 pm »

น่าจะขึ้นอยู่กับแต่ละคนนะคะ แต่ส่วนมากผญ. ก็คงผูกพันหย่ยๆแหละ ถ้าเจอ sex ดีดี ก็น่าจดจำ น่าผูกพันแบบว่าอยากมีเรื่อยๆ
ถ้าเจอ sex ที่ไม่โอ ก็คงขอลาก่อย ไม่มีอะไรจะมาผูกล๊าววว

จริง

We just having fun
We don't care who sees
Living young, 'n wild, 'n free

ออฟไลน์ newgy

• *
  • พลังน้ำใจ: 1

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2018, 08:38:10 pm »

จริง